ผู้เขียน หัวข้อ: ปฏิบัติการ รวมเซิร์ฟ การเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ กำลังจะมา  (อ่าน 2267 ครั้ง)

ออฟไลน์ lovesza

• Sergeant
  • *
Re: ปฏิบัติการ รวมเซิร์ฟ การเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ กำลังจะมา
« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 22:11:38 »
มันแบ่งเปน 2 มุมมั้ง (ในความคิดผม)

มุมแรก มุมสปาตัน
ดูจะสนใจเรื่อง อาการแลคอันยาวนานซะมาก

มุมสอง มุมเอเทน
ดูจะสนใจเรื่องรวมเมื่อไหร่ (เอเทนจะได้แข็งซะที)

แก้แลคแล้วรวม น่าจะดีกว่านะคับ
คือ รวมมะช่ายปันหา ปันหาอยู่ที่แลค เข้าใจมั้ยคับ

ออฟไลน์ ..ยัJรัnlS๐...

• Captain
  • **
Re: ปฏิบัติการ รวมเซิร์ฟ การเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ กำลังจะมา
« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 11:25:02 »
อ้างจาก: lovesza ที่ มกราคม 11, 2011, 22:11:38
มันแบ่งเปน 2 มุมมั้ง (ในความคิดผม)

ดูจะสนใจเรื่อง อาการแลคอันยาวนานซะมาก

ดูจะสนใจเรื่องรวมเมื่อไหร่ (เอเทนจะได้แข็งซะที)

แก้แลคแล้วรวม น่าจะดีกว่านะคับ
คือ รวมมะช่ายปันหา ปันหาอยู่ที่แลค เข้าใจมั้ยคับ

ในมุมมองเรา ว่า แบบนี้อะ  คิดว่านะ
1) อยากให้รวม
ึคือ พวกของเทพแล้ว เลเวลเทพแล้ว เลยอยากหาคนมางัดข้อ
2) พวกไม่อยากให้ีรวม
ยังไม่เทพ อยากอยู่แบบนี้กับเพื่อนๆ

ที่เรารู้จักบางคนบอก ถ้ารวม จะเลิกเลยก็มี
แต่สำหรับเราขอดูก่อน ว่ารวมแล้วแย่ลงมากไหม

ออฟไลน์ ผู้ชาย ลัลล้า

• Sergeant
  • *
« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 15, 2011, 15:41:24 »
อยาก ให้ รวม เร็วๆ จัง ครับ นี่ ครึ่งเดือน แล้วนะ ยัง ไม่ คืบหน้า เลย :-X

ออฟไลน์ lovesza

• Sergeant
  • *
« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 17, 2011, 16:38:41 »
อ้างจาก: ..ยัJรัnlS๐... ที่ มกราคม 13, 2011, 11:25:02
อ้างจาก: lovesza ที่ มกราคม 11, 2011, 22:11:38

ในมุมมองเรา ว่า แบบนี้อะ  คิดว่านะ
1) อยากให้รวม
ึคือ พวกของเทพแล้ว เลเวลเทพแล้ว เลยอยากหาคนมางัดข้อ
2) พวกไม่อยากให้ีรวม
ยังไม่เทพ อยากอยู่แบบนี้กับเพื่อนๆ

ที่เรารู้จักบางคนบอก ถ้ารวม จะเลิกเลยก็มี
แต่สำหรับเราขอดูก่อน ว่ารวมแล้วแย่ลงมากไหม
เล่นไปเรื่อย ๆ เก็บไปเรื่อยๆ วันนึง ก็เก่ง

แต่รวมแล้วจะแลคหนักกว่าเก่ามั้ย ?
กุนซือผมก็บอกว่าแลค แต่ก็อยากรวม
รวมไปก่อนก็ได้ แล้วช่วยแก้แลคไวไวด้วยนะ