ผู้เขียน หัวข้อ: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ  (อ่าน 755 ครั้ง)

ออฟไลน์ toongt12

• Sergeant
  • *
Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 20:11:12 »
Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือ กับนิสัยเห็นแก่ตัวสุดโต่ง คนแบบนี้จะมาเป็นผู้นำเอเทนได้อย่างไร คิดดีแล้วหรือท่าจะเลือกคนๆนี้เข้ามา คิดว่า เค้าจาทำประโยชน์ เพื่อส่วนรวมได้ไหม ในเมื่อตัวเค้าเองปกติ ก็ไม่เคยทำอะไรเพื่อใคร ท่าใครเคยไปตีบอสแล้วเจอ Valene จะรู้ครับ ว่า คนๆนี้เป็นอย่างไร พฤติกรรมแบบนี้เป็นผู้นำใครไม่ได้หลอกครับ คนท่าคิดจะเป็นผู้นำคนต้องรู้จักเสียสละ ไม่เห็นแก่ตัว ใจกว้าง ผมอยากให้คนที่ยังไม่ได้เลือก ลองคิดดูให้ดีนะครับ

ออฟไลน์ คนรับกรรม

• Sergeant
  • *
Re: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 20:49:26 »
ผมครับโดนเต็มๆเซงมากเลยกำลังตีบอสอยู่ลากหนีหน้าตาเฉย ผมคนนึงล่ะไม่เลือก

ออฟไลน์ นางฟ้า

• Sergeant
  • *
Re: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 20:55:15 »
เค้าก็โดนไม่มีคำบรรยายค่ะ อยากบอกด้วยความหวังดีถ้าอยากเป้นก็เลิกซะเถอะนะค่ะนิสัยแบบนี้อะ ไม่ชอบเลยจริงๆ

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 02:17:13 »
ปัญหาโลกแตก เรื่องความเห็นแก่ตัวมันมีกันทุกคนและครับอยู่ที่ว่ามันมากหรือน้อย

เท่าที่อ่านดูเห็นใจนะครับแต่ทำไงได้เค้าฉลาดปั๋มไอดีมาโหวตให้ตัวเอง

ทำใจครับผม ยังไงท่าเบื่อเอเทนก็ย้ายมาสปาได้นะครับผม

^^

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 07:28:10 »
คุณก็ต้อง ตั้งหัวข้อ ข้อดีและข้อเสีย

คนเรา มี 2 ด้าน

คุณจะตั้งกระทู้ เพื่อ ว่า ใน ทางลบ ตลอด

คุณต้องไปซิบด่า เค้าในเกมส์แล้ว

มันต้องแฟร์ๆ กันหน่อย

หรือคนตั้งกระทู้จะมีแต่เรื่องแย่ๆ ไม่มีเรื่องดีๆมั้งเลย

ออฟไลน์ istudio

• Sergeant
  • *
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 08:36:25 »
ยังหาข้อดี ไม่เจอนะ หุ หุ

ออฟไลน์ vutthai

• Sergeant
  • *
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 10:57:41 »
อิจฉา เหรอไงจ่ะ ใครไม่ได้อยู่ ในกิล คริมสัน ไม่รู้หรอกน่ะว่าคนในกิล เป็นยังไง

อย่ามาทำปากหมาๆกัน ใครมีปัญหาไร คุย Pois กะผมในเกมส์ได้ ShockoLatez ให้มันกล้าๆคุยหน่อย

อย่าไปนั่งแอบบ่นกันเองให้รู้กันทั้งเซิฟ ไป เกมส์นี้มันออกแบบมาเช่นนี้ แล้วกรุณาเข้าใจด้วย

บอส เค้าก็ต้องแย่งกันล่าไม่มีปัญญาก็อดไปเว้ยเห้ย!! มันเป็นเรื่องธรรมดาของการล่าบอส

แน่จริงบอกชื่อตัวละครในเกมส์มาสิ จะได้ ฉะกันซึ้งๆหน้า  คริมสัน เว้ย

Valene เพื่อนผม คร๊าบๆ

ออฟไลน์ mnmn7

• Sergeant
  • *
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 12:55:56 »
ไอเน่าร้ากกก้ยนี้มันชยะ ไม่มีไรหลอกแค่เล่นนานกว่า ฆ๋าคนเล่นใหม่แล้วด่าเค้ากาก

เก่งจริงมรึงไปฆ่าคนที่เก่งที่สุดของสปาเด้ แล้วกุจะยอมรับมรึงไอเสี่ยวเอ้ย

ออฟไลน์ Jack

• Sergeant
  • *
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 13:10:21 »
ใครชอบวาเลนมั้งนิ ถามเอเธนมีแต่คนบอกว่าไม่ชอบเลย ฝีปากก็จัด ผู้ชายแท้ๆ หรือปล่าวก็ไม่รู้ ได้แต่ส่ายหัวเลยจริงๆ

ออฟไลน์ boootooo

• Sergeant
  • *
« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 22:23:03 »
มันเป็นสันดาน ความเห็นแก่ตัว  ที่มาจากรากเหง้า ว่าไม่ได้ครับ ของส่วนตัว เขาอาจจะไม่ได้คิดก้ได้ ว่าในเกม มันก้เป็นสังคมๆๆหนึ่งเหมือนกัน  แต่ถ้ารู้จักตัวจริง คนอย่างนี้ ผมไม่คบครับ

ออฟไลน์ raymad09

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 09:45:45 »
คุนบอย   ในที่นี้เค้า  พูดกันว่าเหมาะสมหรือไม่นะครับ  ไม่ใช่มาตั้งกะทู้ ด่า   ถ้าคนไม่ดีได้เป็นกุนซือ  แร้วเกมจะสนุกอย่างไร การที่ออกมาเรียกร้อง เป็นเรื่องดีไม่ใช้หรอ ครับ พี่ให้คนได้รับรู้ ดีกว่าไม่รู้แร้วเลือกไป  มันจะเกิดประโยชน์  อะไร ที่เลือกคนไม่ดี  มาครับ  ท่านบอย   

ออฟไลน์ ย.ยุ่น

• Administrator
  • Colonel
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 11:11:25 »
ฮืม... ก็ขอให้แสดงความคิดเห็นกันอย่างสุภาพ และอยู่ในขอบเขตนะครับ

ปล. ในกระทู้นี้ มีอยู่ 5 คน ที่ใช้ IP เดียวกันโพส ไม่บอกว่าคนไหน :P  118.172.207.227

ออฟไลน์ Winter

• Major
  • อนาคต คือสิ่งไม่เเน่นอน
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 11:33:31 »
 :)
ดูออกก็รู้ค่ะ
ว่าคนไหน
อิอิจิงๆเเล้วก็ไม่ค่อยชอบกิลคิมสัน
สักเท่าไรหรอกค่ะเเต่ก็ก็ไม่ถือว่าเกลียดมาก

อ้างจาก: vutthai ที่ พฤศจิกายน 24, 2010, 10:57:41
อิจฉา เหรอไงจ่ะ ใครไม่ได้อยู่ ในกิล คริมสัน ไม่รู้หรอกน่ะว่าคนในกิล เป็นยังไง

อย่ามาทำปากหมาๆกัน ใครมีปัญหาไร คุย Pois กะผมในเกมส์ได้ ShockoLatez ให้มันกล้าๆคุยหน่อย

อย่าไปนั่งแอบบ่นกันเองให้รู้กันทั้งเซิฟ ไป เกมส์นี้มันออกแบบมาเช่นนี้ แล้วกรุณาเข้าใจด้วย

บอส เค้าก็ต้องแย่งกันล่าไม่มีปัญญาก็อดไปเว้ยเห้ย!! มันเป็นเรื่องธรรมดาของการล่าบอส

แน่จริงบอกชื่อตัวละครในเกมส์มาสิ จะได้ ฉะกันซึ้งๆหน้า  คริมสัน เว้ย

Valene เพื่อนผม คร๊าบๆ

คุณเองก็ไม่ได้กิลเดียวกับเราเเล้วคุณจะรู้ได้ไงว่ากิลเราเป็นยังไง
ว่าที่กิลคนใหม่เเห่งTitan

ออฟไลน์ bababo1

• Sergeant
  • *
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 15:18:12 »
อย่างน้อยเค้าก้อยังต้องการ คนเป็นกุนซือที่ฉลาดนะ

คุนไม่มีปัญหาล่าบอสเอง โดนเค้าแย่งไปได้ซึ่งๆหน้าแบบนี้

เส้นสมองเสียรึป่าวคระ

ถ้าอยากจะด่าเค้าก้อว่ากันไปเลย polis ไปเรยสิ้

มาทำแบบนี้ ดูเป็นแบบน่าตุ๊ดมากอ่ะ

เอ๊ะ คนที่โข่งบ่อยๆรึป่าวที่บอกมะมีไคเลือกอ้ะ อิอิ

ออฟไลน์ vutthai

• Sergeant
  • *
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 18:46:26 »
มีปัญญาเอาตัวหลักโข่งมา คุยก็ได้น่ะ ไม่ต้องมาแอบบ่นในนี้ บางคนเค้าไม่รู้

มีปัญญาโข่งรึเปล่า รึว่าต้อง แบมือขอเงินพ่อแม่กินอยู่เลย