ผู้เขียน หัวข้อ: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ  (อ่าน 755 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~SluR~

• Captain
  • **
Re: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2010, 20:04:00 »
อ้างจาก: Winter ที่ พฤศจิกายน 25, 2010, 11:33:31
:)
ดูออกก็รู้ค่ะ
ว่าคนไหน
อิอิจิงๆเเล้วก็ไม่ค่อยชอบกิลคิมสัน
สักเท่าไรหรอกค่ะเเต่ก็ก็ไม่ถือว่าเกลียดมาก

อ้างจาก: vutthai ที่ พฤศจิกายน 24, 2010, 10:57:41
อิจฉา เหรอไงจ่ะ ใครไม่ได้อยู่ ในกิล คริมสัน ไม่รู้หรอกน่ะว่าคนในกิล เป็นยังไง

อย่ามาทำปากหมาๆกัน ใครมีปัญหาไร คุย Pois กะผมในเกมส์ได้ ShockoLatez ให้มันกล้าๆคุยหน่อย

อย่าไปนั่งแอบบ่นกันเองให้รู้กันทั้งเซิฟ ไป เกมส์นี้มันออกแบบมาเช่นนี้ แล้วกรุณาเข้าใจด้วย

บอส เค้าก็ต้องแย่งกันล่าไม่มีปัญญาก็อดไปเว้ยเห้ย!! มันเป็นเรื่องธรรมดาของการล่าบอส

แน่จริงบอกชื่อตัวละครในเกมส์มาสิ จะได้ ฉะกันซึ้งๆหน้า  คริมสัน เว้ย

Valene เพื่อนผม คร๊าบๆ

คุณเองก็ไม่ได้กิลเดียวกับเราเเล้วคุณจะรู้ได้ไงว่ากิลเราเป็นยังไง
ว่าที่กิลคนใหม่เเห่งTitan

เอาเสื้อผมไปฟรีๆ-.- จำได้ชือรนี้

d

หากเจ้าต้องเปนฝ่ายรุกข้าจะเปลี่ยนความแค้นเปนพลังฟาดฟันศัตรูให้มอดไหม้

หากเจ้าตกเปนฝ่ายรับข้าจะเปลี่ยนควาใจกว้างเปนโล่ คอยปกป้องเจ้าทุกคน

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
Re: Valene คุณคิดว่าคนๆนี้สมควรเป็นกุนซือแล้วหรือกับนิสัยแย่ๆใครเคยโดนเข้ามาแชร์ครับ
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2010, 16:46:01 »
ไม่อยากพูดเลยคับ เพราะผมก็มีคนไม่ชอบเยอะแต่ก็ไม่ได้แคร์ไคร

แต่ที่คุณบอกว่า บอสไครๆก้แย่งมันก็จิง แต่ว่านิสัยหมาๆที่คนอื่นตีก่อนแล้วไปแย่งเนีย ผมว่ามัน น่าภูมิใจหรอคับ5555+

สถุนมากมาย :D

ออฟไลน์ skipkiss

• Sergeant
  • *
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 15:17:16 »
วาเล้น ไม่มี  ความเหมาะการเป็นผู่นำ  ใจแคบ  นิสัยก็ต่ำ แต่นี้ก็แค่เกมส์  แต่ถ้าประเทศมี คนแบบนี้เชื่อสิไม่เจริญหรอก

ออฟไลน์ Ai2ez

• Sergeant
  • *
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 15:34:24 »
แย่งกันจะเป็นจะตาย เอาออกเลยดีมั้ยบอส ;D

ออฟไลน์ L.M.C

• Sergeant
  • *
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 22:46:54 »
อย่าทะเลาะกันเลยนะครับๆๆๆๆ