ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด  (อ่าน 1163 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 17:55:06 »
เพื่อรวบรวมความคิดเห็นของเพื่อนๆ เพื่อให้ทางทีมงานจะนำไปพิจารณา

นำไปพัฒนา ปรับปรุงแก้ไข

ใส่มาเต็มที่ไม่มีข้อจำกัดไม่มีกรอบระบายมาได้เลย

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ En_pek

• Sergeant
  • *
  • -0-ดีๆ เพือนในสมาคม En_Honnor นะจ้ะ
Re: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 18:07:23 »
แบะๆ :-X

ออฟไลน์ DoMeDus

• Sergeant
  • *
Re: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 19:40:01 »
กิจกรรม จับมอนเตอร์แบบฮาโลวีน แต่เพิ่มแลกของที่ดีๆหน่อย เช่น คริสตัน , spirit water , B gold , ฯลฯ
ถ้ากลัวจับมอนเตอร์มันจะซ้ำ ก็เอาเป็นดรอปจากมอนเตอร์ทั่วไป แล้วต้องกดเก็บเอง ทำให้คนสนใจอยู่หน้าจอมากขึ้น จะมีการพูดคุยกันมากขึ้น บรรยากาศในเกมส์ก็น่าจะดีขึ้น

กิจกรรม Trojan ก็น่าเล่นครับ อัพเดทไวๆนะ

ออฟไลน์ Zariche

• Major
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 21:53:27 »
อ้างจาก: DoMeDus ที่ ตุลาคม 29, 2010, 19:40:01
กิจกรรม จับมอนเตอร์แบบฮาโลวีน แต่เพิ่มแลกของที่ดีๆหน่อย เช่น คริสตัน , spirit water , B gold , ฯลฯ
ถ้ากลัวจับมอนเตอร์มันจะซ้ำ ก็เอาเป็นดรอปจากมอนเตอร์ทั่วไป แล้วต้องกดเก็บเอง ทำให้คนสนใจอยู่หน้าจอมากขึ้น จะมีการพูดคุยกันมากขึ้น บรรยากาศในเกมส์ก็น่าจะดีขึ้น

กิจกรรม Trojan ก็น่าเล่นครับ อัพเดทไวๆนะ

+1 :D

ออฟไลน์ -Jez ㋛彡ร่าเริง-

• Major
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 23:16:37 »

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2010, 23:23:56 »
ทำไงก้ได้ให้มันเท่า ของเมืองนอกและกิจกรรม ต่างๆนาๆ ของเมืองนอก

คุณภาพ ถดถอยลงไปนะครับ

ออฟไลน์ maxiusy99

• Sergeant
  • *
  • ดีค๊บบ ๆ ~
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 10:08:54 »
จี  ทำให้

กด Like ทุก โพสเลยอ่ะ    ;D

5555555555

คลิกรูป เลย ค๊บบ ~

ออฟไลน์ [Eilte]Poseidon

• Captain
  • **
  • เกมส์ไม่ได้ทำให้คนเกรียน เเต่คนเกรียนเพราะนิสัย
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 14:31:08 »
อ้างจาก: Pekasus ที่ ตุลาคม 29, 2010, 23:23:56
ทำไงก้ได้ให้มันเท่า ของเมืองนอกและกิจกรรม ต่างๆนาๆ ของเมืองนอก

คุณภาพ ถดถอยลงไปนะครับ

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2010, 15:57:23 »
ขอกิจกรรม + แมพใหม่ 

อีกอย่าง ลืม -.-

ออฟไลน์ peach38223

• Captain
  • **
  • ถ้าไม่ใช่สิ่งที่เราชอบทำไปเท่าไรเราก็ไม่มีความสุข
« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 16:51:38 »
เเบบฮาโลวินนิเเละเเต่ขอไห้ผีมันเกิดไวๆหน่อยงับโดนเเย่งหม้ดขอเพิ่มรางวัลเปนไอเทมกับpetจาดีมากเลยคับ

ออฟไลน์ IJH

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2010, 22:14:12 »
เเมพใหม่อะคับที่อยากได้ มอนใหม่ เเละกิจกรรมประจําวันด้วยจ้า

ออฟไลน์ ♥♠๐_мǿş_๐♠♥

• Sergeant
  • *
  • ♠๐♥_ลืม♠ไม่♥ลง๐คน♥เคย♠รัก_♥๐♠
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 17:44:50 »
กิจกรรม ล่า บอส แบบ ดรอป Gem ทุก ชนิด Lv.3 - 4 , ถุง B-Gold ขนาด กลาง - ใหญ่ , Crystal Lv.2 - 3 , Holy Stone Lv.4 - 5 , Book Lv. 3 - 4 , Quartz plate Lv. 2 - 3

Map พิเศษ ที่ สร้าง ขึ้น มา ใหม่ วัน เสาร์ - อาทิตย์ หรือ วัน หยุด ราชกาล เวลา 15:00 น. - 18:00 น. ประ มาณ นี้

บอส เลเวล 100 - 130 ได้ ของ แตก ต่าง กัน ไป ตาม เลเวล ของ บอส

ช่วย เก็บ ไป พิจารณา ด้วย นะ คับ ถ้า OK ก็ จัด โหวต ให้ ผู้ เล่น คน อื่น ได้ ร่วม โหวต ก่อน ว่า จะ มี คน สน ใจ มาก น้อย แค่ ไหน

หลัง จาก นั้น ก็ จัด มา เลย ขอ ความ เมตตา ด้วย คับ

ใคร สน ใจ ช่วย สนับ สนุน ด้วย นะ คับ

ปล. วัน เวลา ใคร มี ความ เห็น ยัง ก็ บอก Gm ไป เลย นะ คับ ผม คง ไม่ ตัด สิน เอา เอง หมด มั้ง อิอิ ^๐^  :D

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 18:08:33 »
มาละครับ ผมขอเสนอกันบ้างนะ

ผมว่าเกมนี้สนุกมากไม่ต้องเติมหรือเติมก็ได้กิจกรรมดีมีครบ

แต่ว่ากิจกรรมที่เพิ่มมาเองมันก็เยี่ยมนะครับแต่ผีน้อยเกิน เยอะเกินก็คงไม่ดี

ผมว่านะเอาแบบมาไล่ฆ่ากันดีกว่า  8) 8)

แบบว่า มันระบบเช็ค คะแนนผู้เล่นReputation แบบว่ามีอันดับ 1ไน 50 ของเซพนะครับ แล้วสิ้นเดือนรับรางวัล ไรปะมาณนี้อ่า

ผมว่าคงทำไห้เกมสนุกขึ้นเยอะ แข่งกันเก็บrep(ส่วนพวกผู้เล่นไหม่เดือดร้อนละนาว)

ออฟไลน์ Ai2ez

• Sergeant
  • *
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2010, 22:49:23 »
ไม่ขอไรมาก แค่อาทิตย์นึงเข้ามาดูเกมส์ซักวันก็ยังดีเห็นอะไรไม่เข้าหูไม่เข้าตาก็เตือนผู้เล่นบ้างครับ

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 02:53:30 »
เปลี่ยนจากแข่งกันเก็บ Rep เป็น จำนวนคนเลยได้ไหม 555

เอาแบบ1คน1แต้มไปเลย 5555
แบบคนจะง่ายก่าอีก ตบเด็กๆ  ๆ  ๆ
lao:lno: