ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด  (อ่าน 1163 ครั้ง)

ออฟไลน์ จอมกบฎ

• Sergeant
  • *
Re: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด
« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 17:43:34 »
น่าจะมีกิจกรรมตามหาไครก้ได้นะคับอิอิไคเจอคนแรกแจก บี โกล หรือ คริสตัน ไรก้ได้อคับหร่อปล่อยมอนอ่อนๆมาไห้ตีเกบของนิดๆ
GodsWar สนุกมากมาย

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
Re: ร่วมแสดงความคิดเห็นต้องการให้ทีมงานจัดกิจกรรมแนวไหน ใครมีความคิดไรว่ามาโล้ด
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 17:52:51 »
อ้างจาก: จอมกบฎ ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 17:43:34
น่าจะมีกิจกรรมตามหาไครก้ได้นะคับอิอิไคเจอคนแรกแจก บี โกล หรือ คริสตัน ไรก้ได้อคับหร่อปล่อยมอนอ่อนๆมาไห้ตีเกบของนิดๆ

จะมีจัดเร็วๆเลยจร้ากิจกรรมนี้ ส่วนรางวัลจะเป็นไรนั้นยังขอไม่บอกนะ อิอิ

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ ♥♠๐_мǿş_๐♠♥

• Sergeant
  • *
  • ♠๐♥_ลืม♠ไม่♥ลง๐คน♥เคย♠รัก_♥๐♠
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2010, 01:07:11 »
อ้างจาก: Darkness ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 17:52:51
อ้างจาก: จอมกบฎ ที่ พฤศจิกายน 05, 2010, 17:43:34

จะมีจัดเร็วๆเลยจร้ากิจกรรมนี้ ส่วนรางวัลจะเป็นไรนั้นยังขอไม่บอกนะ อิอิ

ขอ กิจ กรรม ช่วง ค่ำ หน่อย นะ คับ ใน วัน ทาม มา ดา

เสาร์ อาทิตย์ หรือ วัน หยุด เวลา ไหง ได้ หมด เยย

แร้ว จะ รอ นะ คับ กับ กิจ กรรม ที่ ทาง ทีม งาน จะ จัด มา ให้ ขอ แบบ หนุก หนุก กะ ดี ดี

เทส 1 2 3  ลาย เซ็น ผม พอ ได้ ไหม Gm ขอ ราง วัล ด้วย จร้า อิ อิ

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 08:06:18 »
อยากไห้เอา Festival Packet (Gold) ออกไปจากเกมโดยไว

ออฟไลน์ oopnakub

• Captain
  • **
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2010, 11:13:25 »
อยากให้ จัดโปรโมชั่น เติมเงิน ช่วย ๆกันหน่อยครับ เอาโปรโมชั่น ที่คิดว่าช่วยเหลือชาวgodwarsที่ยังเหลืออยู่ให้มีกำลังใจขึ้นมาหน่อยครับํYY

ชีวิตมีขมมีหวาน

ออฟไลน์ —•::ByตัวณNPสุดเขต::•—

• Captain
  • **
  • มั่วแต่รอ จะเทพได้ยังไงละคร๊าฟ
« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2010, 23:43:34 »
ราคา gold อะ

ได้น้อยไปหน่อยครับ

น่าจะ 1 ละ 100 นะ

ทุกคนจะได้ ตามกันได้ไวๆ

ตอนนี้ 1 ละ 10 เอง

รับรองว่าถ้า 1 ละ 100 g นะ

คนเล่นเยอ ก่าเดิมแน่นอน

เกมส์ อื่น เขา ก้อ 1 ละ 100 g ทั้ง นั้น เลย

ช่วยพิจารณา ด้วย

ออฟไลน์ tonkungba

• Sergeant
  • *
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2010, 17:11:40 »
นี่คือสิ่งที่ผมอยากจะขอ
1. ในวันหยุดหหรือเทศกาลอยากให้มีทำเควสแลกของคับ เมื่อตีมอนแล้วได้ของเควสให้เก็บไว้แล้วนำไปแลกเป็นไอเทมต่าง ของรางวัลขึ้นอยู่กับจำนวนของเควสไอเทม
เควสไอเทม ต้องเก็บเองเท่านั้นไม่งั้นคนบอทกันกระจาย

อีกอย่าง อยากให้มีการประลองศึกเทพนักรบ โดยผู้เล่นสามารถสมัครได้โดยแรงค์จะแบ่งเป็น สิบเวล

ออฟไลน์ sutthirakza4

• Captain
  • **
« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 13:32:36 »
กิจกรรมไม่ต้องเยอะมากหรอก แค่บัตรเติมเงินโปรโมชั่นเท่าๆกันก็ดีแล้วเอแครช ไม่ได้ไรเลย น่าจะมี*2บ้างน่ะคนจะได้มาเลนเยอะๆคนที่เทพอยู่แล้วจะได้มีคู่แข่ง<มีคนเล่นเติมบ่อยๆคุณสุขใจ ผู้เล่นก็สุขใจ> ;)

ออฟไลน์ >[C]asSaNo[V]a<

• Colonel
« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 16:56:34 »
อยากให้เปิดระบบ FgF อีกครั้งครับ

จะได้เอาสกิลสัตว์ออกมาใช้บ้างก็ยังดี  :'(

ออฟไลน์ ก้านมะยม

• Captain
  • **
  • ๐๐หมามองยานอวกาศ๐๐
« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2010, 19:24:22 »
อ้างจาก: Pekasus ที่ ตุลาคม 30, 2010, 15:57:23
ขอกิจกรรม + แมพใหม่ 

อีกอย่าง ลืม -.-

+10 เอาไปเลยคับ

๐KaN-มะ-ยม๐ อย่าปล่อยวันนี้ให้ผ่านไปโดยที่คุณไม่ทำอะไรให้คนที่คุณรักเลยสักครั้ง T.T

ออฟไลน์ SterotixZone

• Sergeant
  • *
« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 01:47:29 »
อยากให้เพิ่ม มูลค่า ของเงิน Gold หน่อยนะค่ะ

มันถูกไปไหมจ๊ะ.............และ  ขอให้มีกิจกรรม เยอะๆๆนะค่ะ(แจกGold)

ออฟไลน์ Io8ลีลาD

• Colonel
« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 02:19:51 »
กิจกรรมผมว่าที่เปงอยู่ก็okนะ

แต่อยากให้ปรับการแลกRepมากกว่า อยากให้แลกได้มากกว่า1ครั้งต่อเดือนจะแจ่มมากๆๆ

คนที่มะมีตังเติมจะได้มาหาจากตรงนี้เอา

ออฟไลน์ peach38223

• Captain
  • **
  • ถ้าไม่ใช่สิ่งที่เราชอบทำไปเท่าไรเราก็ไม่มีความสุข
« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2010, 18:29:45 »
เอาเเบบตีLUCIFERตกลงมาจากฟ้าคล้ายสเตรตัสสปายเเต่ดรอปเจอหินต่างๆดีป่าวครับเอาเเบบตี1ตัวได้เหรียญLUCIFER1อันก็ได้ครับเเล้วสะสมเเลกตามจำนวนเหรียญเงี้ย

ออฟไลน์ dazz17

• Captain
  • **
« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2010, 11:04:25 »
อยากให้เวลาตีม่อน เลาดรอบของขอให้เป็นของที่น่าใช้หน่อยสิ ยกตัวอย่างพวกหินต่าง หรือไม่ก็ยาเพิ่ม Exp*100, 200, 300 อย่างนี้อะ พอดรอปทุกครั้งส่วนมากได้แต่ขยะ

ออฟไลน์ sutthirakza4

• Captain
  • **
« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 15:19:33 »
กิจกรรมนอกรอบ นอกจากที่มีประจำวันแจกบีโกเป็นต้น ให้gm ออน์บ่อยมาถามความเหงผู้เล่นน่ะงับ