โพลล์

คิดว่าจีเอ้มสมควรล๊อคกระทุ้นี้หรือไม่

ไม่สมควร
4 (44.4%)
สมควร
5 (55.6%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสารผู้เล่นครับ  (อ่าน 618 ครั้ง)

ออฟไลน์ lov3r

• Major
  • ทุก ระ ดับ ประ ทับ จัย !!~*
Re: สงสารผู้เล่นครับ
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 10:43:51 »
ช่ายๆ ทัมจัย ระบบ เค้า ส่งเสริม ไห้ คน เปง แบบ นี้อ่ะ

จำจัยยอมรับไปคะ

ออฟไลน์ chogo

• Administrator
  • Major
Re: สงสารผู้เล่นครับ
« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 10:50:48 »
เรื่องการใช้คำพูดไม่เหมาะสม เราพยายามที่จะออกกฏเพื่อไว้เป็นแนวทางที่จะใช้ลงโทษโดยโปร่งใสได้ครับ ถ้าถูกว่ามาด้วยคำแย่ๆ แล้วเราก็ตอบกลับด้วยคำแบบเดียวกัน มันก็ไม่ต่างกันครับ

แน่นอนว่ากฏก็ออกโดยทีมงานซึ่งเป็นคนธรรมดา ก็อาจมีช่องว่างช่องโหว่อยู่บ้าง แต่ก็จะพยายามปรับปรุงเรื่อยๆ เพื่อส่วนรวมนะครับ

ผมรบกวนขอให้มาแจ้งตามรูปแบบที่กำหนดไว้เถอะครับ แต่ถ้ามาแจงทีมงานตามช่องทางแล้วทีมงานไม่ทำตามกฏ อันนี้มาด่าทีมงานนะครับ

สรุปว่าการด่าทอบุพการีกลับคืนไม่ใช่ทางออกที่ทีมงานสนับสนุนนะครับ