ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ  (อ่าน 740 ครั้ง)

ออฟไลน์ รันทาโร่น้อย

• Captain
  • **
รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ
« เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 20:16:00 »
ดูสักหน่อยคับ>>

อีกรูป>>

• Captain
  • **
Re: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 20:31:52 »
นี่รูปคับ     

• Captain
  • **
Re: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 20:37:02 »
รบกวนคุน GM ดูให้ทีนะคับ

b]เพราะไม่ใช่แค่ผมที่โดนคนนอื่นก็ด้วย[/b][/size]

ออฟไลน์ Alwayz

• Sergeant
  • *
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 22:03:47 »
จะให้ GM ดูอะไรหรอครับ ?

คุณเห็นอะไรผิดปกติมั้ย
Always Friends , Always Fun , Always Share , Always Love , Always is You

ออฟไลน์ salonz

• Captain
  • **
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 22:08:45 »
ไม่เหงมีไรผิดปกติเลยนิ

ผมก็เป็นชายทั้งแทงก็เล่นตัวผู้หญิง ไม่เหงเป็นตุ๊ด เลย

ออฟไลน์ Darkness

• Administrator
  • General
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 09, 2010, 23:17:40 »
 ?????

::) ::) ::)

If you can dream it, you can do it = ถ้าคุณฝันได้ คุณก็ทำได้
จำหน่ายบัตรเกม GAMEINDY Shop +15% สนใจติดต่อได้ที่นี้เลย(ทางทีมงานมีส่วนให้ 5-10%) Msn:Godswaronlineth@hotmail.com

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:13:05 »
กำ  Black list ก็ ผิด ด้วย เนอะ

จะ ได้ ไม่ ต้อง ทะ เลาะ กัน ไง

ไม่ ดี หลอ

คุณ ใช้ สมอง สิ อย่า ใช้ พลัง (เกรียน)

ตายก็เกิดใหม่สิ  ทำแบบนี้เด๊วน้องป๊อปก็ดังหลอก

lao:lno:

ออฟไลน์ [น้องป๊อป&ป๊อปน้อง]

• Captain
  • **
  • แอบเจ็บอย่างจุกๆ
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 05:16:46 »
ถ้า เกม นี้ ฟ้อง กลับ ได้ อยาก จะ ฟ้อง กลับ เหมือน กัน

^^ อีก อย่าง คือ น้องป๊อป กับ ป๊อปน้อง

นั้นมี 2 ตัว ซึงเป็นหญิงและชายอย่างละตัว

คือ ผม ก็ ไม่ ใช่ ตุ๊ด หลอก

คุณต่างหากละ

ที่เป็นตุ๊ด และ วิ่งมาฟ้อง GM เนี่ย ^^

ตุ๊ด รึ ป้าว อะ ฮ่าฮ่า
lao:lno:

ออฟไลน์ narongsak10

• Captain
  • **
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:03:37 »
เหอๆๆๆ

ร่มจม  =>  ร่มที่กะลังจะจมน้ำ หรือป่าว

หรือว่า

ล่มจม  => น่าจะสะกดแบบนี้นะครับ

รบกวนใช้ ภาษาไทย ให้ถูกกันด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Pekasus

• Major
  • เส้นขนานที่เดินไปด้วยกัน
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 07:15:57 »
บร้ากันไปหย่ายแล้ว  >:(

ออฟไลน์ tuktub

• Sergeant
  • *
« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 10:41:20 »
เกม สงครามนะครับบบบบ  ไม่ใช่ มาริโอ  เกม free PK เจ้าของกระทู้น่าจะรู้จักนะครับ   ค่ากันได้ไม่มีความผิด แล้วในรูป ผมใช้สติปัญญาดูแล้ว เค้าไปเกรียนตรงไหนนี่ งง  gm ยังเข้ามางง

ปล. ไม่รู้จักกะ น้องป็อป ไรนี่นะครับ  มาเม้นตามเนื้อผ้า

ออฟไลน์ -ThoNHoM-

• Major
  • My name SoMJeeZa
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 11:32:41 »
อ้างจาก: tuktub ที่ กันยายน 10, 2010, 10:41:20
เกม สงครามนะครับบบบบ  ไม่ใช่ มาริโอ  เกม free PK เจ้าของกระทู้น่าจะรู้จักนะครับ   ค่ากันได้ไม่มีความผิด แล้วในรูป ผมใช้สติปัญญาดูแล้ว เค้าไปเกรียนตรงไหนนี่ งง  gm ยังเข้ามางง

ปล. ไม่รู้จักกะ น้องป็อป ไรนี่นะครับ  มาเม้นตามเนื้อผ้า
+10 ค่ะ

------------------------------------------------------------------------------------------
ปล.ลี ก็แฟนหงส์นะค่ะ
ชีวิตยังมีพรุ่งนี้เสมอ KickAss

• Captain
  • **
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:26:14 »
ก็แล้วทาม ไม เขาต้องมาฆ่าผม รอบแรกไม่ว่า นี่

ไม่สะใจมาอีกรอบ ถ้า อุบัติเหตุจิงๆผมกะไม่ว่าอะไรหรอก

แต่เขาจงใจอะที่จะแกล้งผม

• Captain
  • **
« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:28:27 »
ผม ผิกใช่ไหมที่ผมอยู่ดีๆๆแล้วเขามาฆ่าผม

• Captain
  • **
« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:32:28 »
อ้างจาก: scofield1 ที่ กันยายน 10, 2010, 05:13:05
กำ  Black list ก็ ผิด ด้วย เนอะ

จะ ได้ ไม่ ต้อง ทะ เลาะ กัน ไง

ไม่ ดี หลอ

คุณ ใช้ สมอง สิ อย่า ใช้ พลัง (เกรียน)

ตายก็เกิดใหม่สิ  ทำแบบนี้เด๊วน้องป๊อปก็ดังหลอก

ผมเคยทำอะไรให้คุนรึป่าวคับ
ผมก็เล่นของผมดีๆ พลัง (เกรียน) อะนะผมคงมีไม่เท่าคุนหรอก ;D