ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ  (อ่าน 740 ครั้ง)

ออฟไลน์ lunaticfire

• Captain
  • **
Re: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:38:22 »
คุณครับ ผมโดนไม่รุกี่ทีต่อกี่ที ผมก็ไม่เดือดร้อนขนาดนี้

เกมมันให้สองฝ่ายไล่ฆ่ากันนะคับ สปาต้า กับ เอเทน ไม่ได้เป็นพวกเดียวกันนะ เขาข้ามแม็พมา แสดงว่ามาฆ่าแน่นอนถ้ามีโอกาส

คุณต้องเข้าใจ และ ทำความเข้าใจกับเกมด้วยนะคับ ถ้าคุณแค้นเขา คุณจะท้าเขา 1-1 หรือจะพาพวกไปลุยบ้างก็ได้คับ

ไม่ใช่เอามาแจ้งเป็นความผิดแบบนี้

เข้าใจเสียใหม่นะครับ ว่า เขามาเพื่อฆ่า นะคับ ไม่ว่าจะกี่ครั้ง ถ้้าสู้ไม่ได้ก็ต้องเก็บแค้นไว้แล้ว พยายามตามไปเอาคืนให้ได้

ออฟไลน์ รันทาโร่น้อย

• Captain
  • **
Re: รบกวนคุน GM ช่วยพิจรณาความเกรียนของ>>!!ป๊oปน้oง!! ด้วยคับ
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:43:45 »
คับ งั้นผมผิดเองคับที่ไม่รู้

เคปะคับผม ผิดเอง

ออฟไลน์ tuktub

• Sergeant
  • *
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 12:49:14 »
อ้างจาก: kuranza ที่ กันยายน 10, 2010, 12:43:45
คับ งั้นผมผิดเองคับที่ไม่รู้

เคปะคับผม ผิดเอง

นายไม่ผิดที่โดนค่า  แต่ที่น่าจะไม่เหมาะคือ มาโพสแจ้งแบบนี้  เรปบน พูดถูกหมดครับ ถ้าอีกฝั่งข้ามมาเค้ามาค่า กะ มาเควส แน่นอน นี่คือเกม FREE PK ถ้ารับระบบเกมแบบนี้ได้ ก็เล่นเกมนี้ได้  สู้ฯครับ เก่งแล้วไปจัดคืนแค่นั้น

ออฟไลน์ ShockoLateZs

• Captain
  • **
« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 13:40:27 »
ฮาฮา โลกนี้มันโหดร้ายไอน้องเอ้ย ปลาใหญ่กินปลาเล็กเป็นเรื่องธรรมชาติ
ถ้าแค้นมากก็รีบเวลซะจะได้ล้างแค้น

ออฟไลน์ kum2530

• Sergeant
  • *
« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 17:07:38 »
อะไรเนี้ย อ่านมาไม่รู้เรื่อง โพสเรื่องอะไรเนี้ย งงบะเฮ้ย....

เกมนี้ผมก้เล่นนิ แต่ผมก็พอศึกษาข้อมุลเกมส์มาบ้างแล้วมันเป้นระบบของเกมสืครับ

นึกว่ากระทู้จะมีสาระ หรือมีเหตุแก้ไขบัคอะไรแบบนี้

เป้นอย่างงี้กลับไปคิดและลองนึกถึงระบบเกมสื ที่โพสมาแสดงว่าคุณไม่ได้ศึกษามาอะดิ ลองไปดูก่อนครับ ทุกคนเคยโดนมาหมดเรื่องแบบนี้ ไม่มีสิแปลก

ออฟไลน์ SonGoKu

• Colonel
  • อย่าบ่นมันแค่บอทกุหรอยแล้วไง-*-
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 17:24:41 »
คุณจะบ้าหรือป่าวคับ

เขาไม่เห็นจะผิดเลย

นี่มันเกมส์สงครามนะเขาต้องฆ่ากันสิ
ดูผมนิคน1ฆ่าเป็น10รอบผมว่าไม่เห็นจะผิดเลย

ปล.น้องป๊อปสู้ๆ

ออฟไลน์ scofield2

• Sergeant
  • *
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 23:51:01 »
ูู^^  เอิ๊ก ๆ ปลา ใหญ่ กิน ปลา เล็ก ชอบ จัง  ฮ่าฮ่า

ออฟไลน์ Harvestsa

• Captain
  • **
  • ผู้ชนะเท่านั้นที่จะเป็นผู้เขียนประวัติศาสตร์
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 18:07:38 »
555+
เราเป็นหญิงเล่นชายอ่ะ
นามว่า [Eilte]Poseidon

สงครามนี้จะไม่มีที่สิ้นสุด

อยากจะสนับสนุนผู้เล่นทุกคนให้เล่นอยากสนุก

shouzainw2

• บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 09:44:58 »
ไม่ต้องกลัวครับวันนี้เราโดนค่า วันหน้าข้าต้องเอาคืน  :D :D

ออฟไลน์ รันทาโร่น้อย

• Captain
  • **
« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 11:10:06 »
^^[/color]

ออฟไลน์ จีเอ็มหนูนี่

• Captain
  • **
  • ผิดแก้ไข แต่ยังไงก็เคยผิดอยู่ดี~*
« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 24, 2010, 16:15:14 »
ทางทีมงานขอให้ิเพื่อนๆ ที่แจ้งลงโทษผู้กระทำความผิด ให้ดำเนินการแจ้งรายละเอียดให้ถูกต้องด้วยครับ

index_t1520.0.html

ส่วนกระทู้นี้ทางทีมงานพิจารณาแล้วไม่ลงโทษครับ
สั่งซื้อบัตร GAMEINDY CARD ลด 5-10% ได้รับเงินเพิ่ม 20% คลิกเลย