เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

เสียความรู้สึกอย่างมากครับ ใครต้อนนี้รู้สึกอย่างผม มาระบาย
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
payboy001

เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 7:46 pm    เรื่อง: เสียความรู้สึกอย่างมากครับ ใครต้อนนี้รู้สึกอย่างผม มาระบาย ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับตามหัวข้อ ต้อนนี้เป็นแบบนั้นจิงๆ เสียความรู้สึกหลายๆอย่าง ไม่รู้สินะผมอาจคิดมากไปเองกะได้ แต่น้อยใจจริงๆ ผมนะอุตสามีตังเท่าไรกะมารับซื้อวุ้นตะแต่เลวล23 รวมๆ แล้วกะ3วันแล้วหละ มันเป็นเรื่องตลกนะครับถ้าอ่านแล้วเพราะผมรับซื้อวุ้นโดยไม่เคยเหลือตังไวติดตัวเลย ในใจต้อนนี้ที่รับไม่ได้คิดอาไรกะแค่อยากให้จำนวนวุ้นของแรนเจอร์ไล่ทันไฟเตอร์เท่านั้นเอง ในวันนี้กะหมดตังไปเยอะเหมือนกันส่งไปวุ้นไปกะหลายพันอยู่นะ (ตกวันล่ะ1000) แต่วุ้นของแรนเจอร์แทบไม่ขยับเลย(เหมือนส่งอยู่เดียว) แล้ววันนี้อยู่ๆท่าน GM ที่เคารพ กะได้กรุณาประกาศแจกใบเปลี่ยนอาชีพ กับคนที่ส่งวุ้นได้มากสุด ของวัน ทำมั้ยอ่ะครับ ไม่ประกาศก่อนอ่ะ ผมจะได้ไม่ต้องโง่เสียตังรับซื้อวุ้นก่อนหน้านี้อ่ะครับ ทำมั้ยอ่ะครับ

วันนี้ต้อนนี้หมดหลายอย่างเลยครับ ไม่ว่ากำลังใจ เสียใจ เซ็ง เบื่อหน่าย ไม่มีใครรับผิดชอบครับไม่มี เพราะผมมันโง่เองที่เสือกส่งวุ้นก่อนที่จะมีกิจกรรมแจกใบเปลี่ยนอาชีพนี้

ถ้าจะบอกให้ผมรับซื้อวุ้นใหม่ รู้มะเกิดไรขึ้นครับ พวกที่ดีแต่เก็บเลเวลเก็บตัง มันกะมารับวุ้นปั้นราคากันเข้าไป จนคนที่เสือกโง่ไม่เก็บตังไว้อย่างผมเนี้ย รับวุ้นสู้ไม่ได้

ถ้านี้เป็นโลกของธุรกิจ ผมกะเป็นเพียงแมงเม่า ตัวนึ่งที่พยามทำเพื่อสังคมแล้วได้รับผลอย่างไรคุณกะเห็น

สุดท้ายใครมาอ่านโพสนี้จะด่าผมกะได้ไม่ตอบโต้ครับ อย่าระบายเท่านั้นเองมันเก็บไวไม่ใหวเสียใจจิงๆกับเกมคนไทย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
win231880

เข้าร่วม: 13 Mar 2007
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเข้าใจแต่ใจเย็นๆก่อนครับเค้าไม่ได้เอาแค่วุ้นที่บริจาควันนั้นครับเค้าเอารวมทั้งหมดที่เคยบริจาคครับใจเย็นๆ แต่ที่ผมพูดนี้ก็ยังไม่ได้ยืนยันอะนะครับ

ผมว่าGMมาชี้แจงรายละเอียดหน่อยดีกว่าครับว่าจาแจกอย่างไงกานแน่

และอีกอย่างถ้าคุณคิดว่าแบบนี้สิ้นหวังแล้วอะนะครับลองคิดดูดีๆครับผมเนี้ยบริจาคให้แคชนะครับถ้านายบริจาคให้เรนแล้วสิ้นหวังแล้วผมละครับจาเหลืออาไรแคชเหลือมากกว่าเรนอีกนะครับคนบริจาคก็ไม่เยอะเหมือนอาชีพอื่นเค้าคนรับบริจาคก็อยู่หลังเค้านะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Plaman
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 15 Sep 2006
ตอบ: 174

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จายเย็นครับ
ผมลองย้อนกลับไปอ่านดูรู้สึกว่ายังอธิบายไม่เคลียร์ รอให้อธิบายอีกทีดีกว่า
เพราะผมก็เหมือนคุณ นั่งรับวันละ 1 พันอันเป็นอย่างต่ำ วันไหนมีคนมาขายเยอะก็อาจได้เกินพัน
แต่ถ้านับเป็นวันนี่ไม่ไหวแฮะ - -" เอาเหะอ อย่างน้อยก้ได้มงกุดปลา

nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:29 pm    เรื่อง: Re: เสียความรู้สึกอย่างมากครับ ใครต้อนนี้รู้สึกอย่างผม มาระ ตอบโดยอ้างข้อความ

payboy001 พิมพ์ว่า:
ครับตามหัวข้อ ต้อนนี้เป็นแบบนั้นจิงๆ เสียความรู้สึกหลายๆอย่าง ไม่รู้สินะผมอาจคิดมากไปเองกะได้ แต่น้อยใจจริงๆ ผมนะอุตสามีตังเท่าไรกะมารับซื้อวุ้นตะแต่เลวล23 รวมๆ แล้วกะ3วันแล้วหละ มันเป็นเรื่องตลกนะครับถ้าอ่านแล้วเพราะผมรับซื้อวุ้นโดยไม่เคยเหลือตังไวติดตัวเลย ในใจต้อนนี้ที่รับไม่ได้คิดอาไรกะแค่อยากให้จำนวนวุ้นของแรนเจอร์ไล่ทันไฟเตอร์เท่านั้นเอง ในวันนี้กะหมดตังไปเยอะเหมือนกันส่งไปวุ้นไปกะหลายพันอยู่นะ (ตกวันล่ะ1000) แต่วุ้นของแรนเจอร์แทบไม่ขยับเลย(เหมือนส่งอยู่เดียว) แล้ววันนี้อยู่ๆท่าน GM ที่เคารพ กะได้กรุณาประกาศแจกใบเปลี่ยนอาชีพ กับคนที่ส่งวุ้นได้มากสุด ของวัน ทำมั้ยอ่ะครับ ไม่ประกาศก่อนอ่ะ ผมจะได้ไม่ต้องโง่เสียตังรับซื้อวุ้นก่อนหน้านี้อ่ะครับ ทำมั้ยอ่ะครับ

วันนี้ต้อนนี้หมดหลายอย่างเลยครับ ไม่ว่ากำลังใจ เสียใจ เซ็ง เบื่อหน่าย ไม่มีใครรับผิดชอบครับไม่มี เพราะผมมันโง่เองที่เสือกส่งวุ้นก่อนที่จะมีกิจกรรมแจกใบเปลี่ยนอาชีพนี้

ถ้าจะบอกให้ผมรับซื้อวุ้นใหม่ รู้มะเกิดไรขึ้นครับ พวกที่ดีแต่เก็บเลเวลเก็บตัง มันกะมารับวุ้นปั้นราคากันเข้าไป จนคนที่เสือกโง่ไม่เก็บตังไว้อย่างผมเนี้ย รับวุ้นสู้ไม่ได้

ถ้านี้เป็นโลกของธุรกิจ ผมกะเป็นเพียงแมงเม่า ตัวนึ่งที่พยามทำเพื่อสังคมแล้วได้รับผลอย่างไรคุณกะเห็น

สุดท้ายใครมาอ่านโพสนี้จะด่าผมกะได้ไม่ตอบโต้ครับ อย่าระบายเท่านั้นเองมันเก็บไวไม่ใหวเสียใจจิงๆกับเกมคนไทย

ไม่ใช่ของวันครับ รวมทั้งหมดตั้งแต่ให้มา ขออภัยที่เขียนไม่ละเอียดในตอนเริ่ม ลองกลับไปอ่านอีกทีครับ
Plaman

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แต่บางคนที่เพิ่งมาเล่นวันนี้ ก็จะหมดสิทธิ์เปลี่ยนเพราะเพิ่งเล่น บางคนอาจไม่รู้จัก Global Quest นี้ด้วยซ้ำ พวกที่เปลี่ยนแล้วอาจมีผมสั้นไปเก็บเลวลซะงั้น ทิ้งคาเดทตาดำๆไว้ข้างหลัง

ผมขอเสนอให้จัดกิจกรรมใหญ่ๆไปเลย ประมาณว่าชนะแล้วปลดผนึกเควส
ผมคิด Event ไว้เล่นๆประมาณนี้อะครับ

1.ชาวนัลเสบียงหมด!!! เนื่องจากพลทหารโรเบอร์โตหลงจนได้เรื่อง ดันเจ๋อเข้าไปในรังของโจรป่าชาวนัล และแอบได้ยินมาว่าเสบียงของชาวนัลหมดลงแล้ว เป็นช่วงที่โจรป่าหน้าหมาเหล่านี้อ่อนแอจึงเห็นเป็นโอกาสดีที่จะโจมตี ดังนั้นโรเบอรืโตจึงให้คาเดททั้งหลายบุกมายังรังโจร(แมปไหนก็ได้)
โดยเราจะต้องบุกเข้าไปตีกล่องของชาวนัล แล้วจะสามารถปลดผนึกได้ด้วยวุ้นที่สะสมไว้ของพวกมัน
ชนะ = ปลดผนึกอาชีพ แพ้ = ทิงกี้จะไม่ขายของ + วุ้น Global Quest ลด 50%(ถ้าเพิ่มมันจะดูโหดร้ายไป - -)

2.แผนร้ายสามพี่น้องรถไฟใต้ดิน!!! พลทหาร๊อบบี้(มั้ง? ที่ยืนหน้าอคาเดมี่)โดนเมียด่าจึงไม่ค่ออยากกลับบ้านเลยตั้งรกรากนอนมันหน้าอคาเดมี่นี่แหละ พอหลับๆไปก็ได้ยินเสียงอะไรอิ๊ๆจากในอคาเดมี่ พอพลทหารเข้าไปก็เห็นสามพี่น้องจับเข่าคุยกันอยู่
"เฮ้ย พี่ว่าเราน่าจะได้เวลาชวดเอาวุ้นไปขายให้พวกหมาบ้าน่นได้แล้วนะ อิ๊"
"Fอกาสเหมาะมากๆเลยพี่ ได้วุ้นมาตั้งห้าแสนแล้ว อิ๊ๆ น้องเล็กว่าไงล่ะ อิ๊"
"งั้นผมจะขอขนกล่องไปที่รังโจรเองนะ อิ๊ พวกพี่ไปรอเตรียมรถไฟได้เลย อิ๊"
พลทหารจึงแจ้งข่าวให้รัฐบาลแห่งจักวรรดิ โดยมีคำสั่งตรงไปยังกองกำลังพิเศษที่ประจำการอยู่บริเวรใกล้ๆรังโจรป่าเขี้ยวทมิฬ(แมปทางเข้าป่าวงกต ตรงซ้ายล่างที่ทหารยืนกันเยอะๆ)โดยวันต่อมาทหารเหล่านั้นได้จับตัวหนึ่งในสามพี่น้องได้ แต่มันไม่ยอมบอกจนกว่าพวกเราจะจับพี่ของมันอีก 2 คนได้

คาเดททั้งหลายจึงต้องตามหาพี่น้องอีกสองคน โดยทั้งสองจะแอบตรงไหนก้ได้ของ World map และยังมีตัวปลอมอีกด้วย ถ้าเกิดคุยกับตัวปลอม ตัวปลอมก็จะเขวี้ยงระเบิดใส่ ตายกลับจุดเซฟ เมื่อมีคนเจอกอบลินแล้วจะมีข้อความประกาศขุ้นด้วย เมื่อครบทั้งสองคน ให้กลับไปคุยกับกอบลินที่โดนจับตัว มันจะบอกว่าตอนนั้นกำลังจะเอาไปขายให้พวกนัล เจอพลทะลวงฟันฟาดหัวแบะ ตื่นมากล่องก็หายไปแล้วเจอทหารหน้าหื่นมัดไว้อย่างนี้ โดยทหารจะให้เราชิง(ตี)กล่องกลับคืนมาจากดันสมิงและจะทำการเซฟจุดเกิด+มีเสบียงขายที่ค่ายซ้ายบนของแมปนั้น

ชนะ = ปลดผนึกอาชีพ แพ้ = วุ้นเท่าเดิม(อาจเพิ่มมาหน่อยนึง) เพราะทิงกี้ใช้กล่องแบบเดียวกับกล่องเก็บวุ้นไว้เก็บรูปภาพ+ของใช้ต่างที่ขโมยมาจากโซเฟีย น้องเล้กดันหยิบผิดวุ้นเลยยังอยู่เหมือนเดิม(555+)

3.จักวรรดิต้องการความช่วยเหลือ!! เนื่องจากสามสหายรถไฟใต้ดินเถื่อนนอนเพลินไปหน่อยตื่นมาโดนฟาดหัวแบะ แล้วโดนโจรนัลช่วงชิงรถไปไปยังเซาท์เธิร์นฟอร์ต จักวรรดิเมทัลลิก้ามีกำลังทหารไม่มากพอจึงขอร้องให้นักเรียนเตรียมทหารมาช่วยที่เมืองหลวง

จะมี NPC พาวาร์ปไปยังแผนที่ด้านหน้าเมือง(ที่ต่อไปยังเมจแคมป์ แต่จะเปิดแค่จุดแดงด้านบนเท่านั้น)โดยภายในเมืองจะมีชาวนัลเต็มไปหมด และร้านต่างๆก็ปิดหนี คาเดทต้องบุกไปจนถึงด้านในสุดของเมือง(รู้สึกจะเป็นปราสาทอะไรซักอย่าง จำบ่ได่)แล้วตีธงให้หัก

ชนะ = ปลดผนึกเปลี่ยนอาชีพ แพ้ = เรเซลโดนถ่ายรูปแบล๊คเมล์แล้วเอาไปโพสไว้ในเวบเกย์

ประมานนี้อะครับ ^^"

payboy001

เข้าร่วม: 24 Mar 2007
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 8:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่ากระจ่างหละครับ ขอบคุณที่อธิบายให้ด้วยนะ

และกะขอโทษที่เข้าใจผิด

ว่าแต่ส่งไป เกือบ หมื่นนี้มีสิทธิลุ้นมะอ่ะ
Plaman

ตอบตอบเมื่อ: Mon Mar 26, 2007 9:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

payboy001 พิมพ์ว่า:
อ่ากระจ่างหละครับ ขอบคุณที่อธิบายให้ด้วยนะ

และกะขอโทษที่เข้าใจผิด

ว่าแต่ส่งไป เกือบ หมื่นนี้มีสิทธิลุ้นมะอ่ะ

มีแน่นอน เอาใจช่วยคนส่งทุกวัน

Rainny

เข้าร่วม: 20 Mar 2007
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 12:10 am    เรื่อง: ถึงยังไงก็ยังแย่ในความรู้สึกอยู่ดีแหละค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

เพราะมันเป็นการสร้างความเหลื่อมล่ำทางสังคมในเกมส์กันอย่างเห็น
ได้ชัดเลยนะค่ะ คนที่ได้เปลี่ยนไปก่อนคนอื่นๆๆเขาจะเก่งกันแค่ไหน
แล้วเขาจะกลับมาฟันวุ้นกันอีกไหมค่ะถ้าเขาเปลี่ยนไปแล้ว แล้วอย่างนี้
เควสเก็บวุ้นจะมีเพื่อให้คนในเกมส์ช่วยกันเก็บกันทำไม เหมือนกับเป็นการ
แข่งขันกันเสียมากกว่า ใครส่งมากได้เปลี่ยนไปก่อน บอกตรงๆๆนะคะ
เสียความรู้สึกมากเลย ที่พูดเนี้ยไม่ได้พูดด้วยความอิจฉานะคะ เพราะเราเอง
ก็ส่งวุ้นไปมากเหมือนกัน แต่ที่พูดเนี้ยสงสารเพื่อนๆคนอื่นๆที่พึ่งจะเข้ามา
เล่น เขาจะรู้สึกอย่างไร? เราเองไม่อยากให้เกมส์สังคมดีๆอย่างนี้มันเกิด
ความเหลื่อมล้ำกันมากไป ถ้าหากเป็นอย่างนั้นเราก็ข้อสนับสนุนความคิดของ
คนข้างบนนะคะที่ให้มีเควสอีเวน ช่วยๆกันทำแล้วก็ปลดผนึกรวมกัน
แล้วก็เปลี่ยนอาชีพรวมกันอย่างนั้น มันจะสนุกมากกว่าหรือเปล่า แล้วก็
จะไม่ทำให้ใครๆอีกหลายคนต้องมาเสียความรู้สึกกันอย่างนี้ นี้เราแค่เสนอคำ
แนะนำนะคะ ลองเอาไปคิดดู
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
pondkiller

เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 12:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็เซงๆ เบื่อๆ อะเปนแบบนี้ คนที่ได้เปลี่นไปก่อนก็สบาย คนที่ไม่ได้เปลี่ยนก็มี 2แบบ 1.หาวุ้นต่อ 2. เก็บเวลต่อไปเรื่อยๆ ซึ่งทั้ง 2แบบขอบอกเลยว่าโคตรจำเจ ผมไม่รู้ว่าคนคิดเควสนี้คิดได้ไง 1ล้าน เรื่องตุดประสงค์ของเควสอ่ะมันดี แต่มันดีจนเกินงาม ถึงะบอกว่าแจกวุ้นเปนแสนก็เหอะ นี่มันกี่วันแร้วอ่ะ เวลแต่ละคน ปากันไปเท่าไหร่แร้ว หรือจะคิดว่าอยากให้คนเล่น เวลๆพอกัน จึงค่อยเปลี่ยนพร้อมกัน ผมว่าคิดผิดเหน พอเปลี่ยนพร้อมกันคนก็ไปกระจุกอยู่แบบเดียวกันอีก มอนก็เกิดไม่ทันอีกที่งี้ เห้อ คิดแระเซง
ziroto

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 709

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 2:05 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่าซีเรียสๆ ผมส่งวุ้น วันละ 200ชิ้น (ไม่ได้ส่งมา วันแล้ว ไม่ได้เล่นเลยยย NET เน่า)
Plaman

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 7:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าตนที่เปลี่ยนแล้วส่วนใหญ่คงจะมาเก็บวุ้นต่อ เพราะไม่มอนสเตอร์เลเวลสูงๆให้เก็บแล้วใน Chapter 1 หรือบางคนจาไปตีเยติ?

Crisis

เข้าร่วม: 23 Mar 2007
ตอบ: 54

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 8:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่หวังอะไรมากอยู่แล้วครับ ส่งวุ้นก็เพียงแค่หวังจะให้เควสเปลี่ยนอาชีพปลดผนึกเร็วๆก็เท่านั้นเอง ทางที่ดีอย่าไปหวังอะไรกับมันมากจะดีกว่านะครับ อย่าซีเรียสครับ อย่าซีเรียซ

ป.ล.ขำประโยคนี้มากครับ คิดมาได้ไง

อ้างอิงจาก:
เรเซลโดนถ่ายรูปแบล๊คเมล์แล้วเอาไปโพสไว้ในเวบเกย์

Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 9:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

pondkiller พิมพ์ว่า:
ผมก็เซงๆ เบื่อๆ อะเปนแบบนี้ คนที่ได้เปลี่นไปก่อนก็สบาย คนที่ไม่ได้เปลี่ยนก็มี 2แบบ 1.หาวุ้นต่อ 2. เก็บเวลต่อไปเรื่อยๆ ซึ่งทั้ง 2แบบขอบอกเลยว่าโคตรจำเจ ผมไม่รู้ว่าคนคิดเควสนี้คิดได้ไง 1ล้าน เรื่องตุดประสงค์ของเควสอ่ะมันดี แต่มันดีจนเกินงาม ถึงะบอกว่าแจกวุ้นเปนแสนก็เหอะ นี่มันกี่วันแร้วอ่ะ เวลแต่ละคน ปากันไปเท่าไหร่แร้ว หรือจะคิดว่าอยากให้คนเล่น เวลๆพอกัน จึงค่อยเปลี่ยนพร้อมกัน ผมว่าคิดผิดเหน พอเปลี่ยนพร้อมกันคนก็ไปกระจุกอยู่แบบเดียวกันอีก มอนก็เกิดไม่ทันอีกที่งี้ เห้อ คิดแระเซง

ขอบคุณครับสำหรับคำติชม
ทำเกมให้ถูกใจทุกคนนีี่ ไม่ง่ายเลยเน้อออออออออออออ Confused
Mr_KaFaEsOd

เข้าร่วม: 23 Mar 2007
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 9:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้ามีเควสเกี่ยวกับการแจกวุ้นเยอะๆก็คงดี ว่ามะ

ชื่อ : Mr_KaFaEsOd
Server : วุ้นสวรรค์
อาชีพ : Figther(คิดว่าจะเป็นนะ)
E-mail : mr_kafaesod@hotmail.com
chogo

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 94

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 27, 2007 7:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Mr_KaFaEsOd พิมพ์ว่า:
ถ้ามีเควสเกี่ยวกับการแจกวุ้นเยอะๆก็คงดี ว่ามะ

มีแล้วนิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ทั่วไปเกี่ยวกับ ProjectONE ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน