เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ที่รวมงานออกแบบลวกๆของผมคร้าบ ให้ทีมงานดูอ่ะ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
sineza17
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:33 am    เรื่อง: Re: ...... ตอบโดยอ้างข้อความ

thedatazero พิมพ์ว่า:
เอ่อคุณ ผมงงมานานแล้วกะใข่ใบนั้นอ่ะ ทำไมมันแพร่หลายจังอ่ะครับ คงต้องหามาใช้แล้วละมั้งอิอิ

ลองกดดูสิ แล้ว เข้า ไปในเว็ป แล้ว ก็อบ BB Code มาใส่ ในช่องลายเซ็น จ้า อิอิ

เท่า นี้ก็ได้เละ ฮิๆ

ปล. สู้ตายยย ตายๆๆ
thedatazero

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:34 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ๊ะใบในฝัน ต้องหาก่อน Rolling Eyes
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ๊ะใบในฝัน ต้องหาก่อน Rolling Eyes

จ้า สู้ ตาย นะ อยากได้ ไอดี งะ แง้ๆ
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:37 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อคุณครับ ผมออนเอ็มแล้วนะครับ
pvnpinta@hotmail.com แจกเบอร์เอ็มซะเลยยยย ฮุๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:40 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อคุณครับ ผมออนเอ็มแล้วนะครับ
pvnpinta@hotmail.com แจกเบอร์เอ็มซะเลยยยย ฮุๆๆ

จ้า จาเอ็ดไปนะ เฮะๆ สู้ตาย ค่า

ปล. ก็ยังสู้อย่
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 8:54 am    เรื่อง: วันนี้มีรูปเดียวครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนี้อาชีพเดียวนะงับ หมดมุขคิดไม่ออกแล้ว เอาเป็นว่าช่วยผมคิดหน่อย ถ้าวาดมาลงจักเป็นพระคุณอย่างสูง
อ๊ะผิดรูปนี่มานรูปผมอิอิ อาชีพ ประท้วงสมัครเล่น

[color=red]อ๊ะๆอันนี้ตะหาก[/color]
อาชีพ นักเพาะปลูก

--------------------------------------------------------------------
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 5:26 pm    เรื่อง: Re: วันนี้มีรูปเดียวครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนี้อาชีพเดียวนะงับ หมดมุขคิดไม่ออกแล้ว เอาเป็นว่าช่วยผมคิดหน่อย ถ้าวาดมาลงจักเป็นพระคุณอย่างสูง
อ๊ะผิดรูปนี่มานรูปผมอิอิ อาชีพ ประท้วงสมัครเล่น

[color=red]อ๊ะๆอันนี้ตะหาก[/color]
อาชีพ นักเพาะปลูก

--------------------------------------------------------------------

ว้าว อยู่อะป่าวอะ ออนเอ็ม หน่อยค่ะ เฮะๆ
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 5:50 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

การกล้าลองนำเสนอในสิ่งที่ตัวเองทำนั้นถือว่าเป็นสิ่งดีครับ..เพราะมันจะเป็นแนวทางต่อไปในอนาคต..ไม่แน่นะครับถ้ามีคนมาเห็นงานของคุณเค้าอาจจะติดต่อคุณไปเป็นทีมงานทำคาแรคเตอร์ของตัวละครัก้อด้ายครับเอาจัยช่วยครับ
strawberry

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 9:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วาดสวยมั่กๆ เราชอบอาวุธนะ ดูเด่นดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
TooNMania

เข้าร่วม: 29 Mar 2006
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 9:41 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สนับสนุนนะครับ สู้ๆ Smile

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 67
ที่อยู่: ใต้ต้นแอปเปิ้ลที่กาลิเลโอนั่งเเล้วมีลูกแอปเปิ้ลตกลงมา

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 17, 2006 9:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมนับถือจิงๆคับ วาดได้สุดยอดทุกอันเลย...ชอบมาก แต่ขอติอยู่อย่างนึงตรงหน้าตัวละครอะถ้าทำให้ดีก็สุดยอดคับ
!!ต่หัวใจขoJ!sายัJ!xมืou!ดิม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 18, 2006 7:46 am    เรื่อง: อย่างงี้เหรอ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับทุกคนแล้วผมจะพยายามครับ ว่าแต่ ตอนนี้หมดมุขจริงๆนะ ช่วยผมคิดหน่อย
อ่ะวันนี้มีอีกอาชีพ ที่ผมออกแบบไว้ ของเผ่าเอฟและต้องเป็นสายทหาร เท่านั้นนะครับ อาชีพนี้ นั่นคือ

อาชีพ_กันวิซาด (ผู้ใช้ปืนพลังเวยท์)

---------------------------------------------------------------------------------
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 18, 2006 10:26 am    เรื่อง: Re: อย่างงี้เหรอ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับทุกคนแล้วผมจะพยายามครับ ว่าแต่ ตอนนี้หมดมุขจริงๆนะ ช่วยผมคิดหน่อย
อ่ะวันนี้มีอีกอาชีพ ที่ผมออกแบบไว้ ของเผ่าเอฟและต้องเป็นสายทหาร เท่านั้นนะครับ อาชีพนี้ นั่นคือ

อาชีพ_กันวิซาด (ผู้ใช้ปืนพลังเวยท์)

---------------------------------------------------------------------------------

ว้าวว ตัวใหม่ ออกมาแย้วเย้ๆ สวยเหมือนเดิมเลยนะค่ะ พี่
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 18, 2006 10:30 am    เรื่อง: =_= ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับ ว่าแต่ กลับมาแล้วเหรอ ออนเอ็มอยู่นะ
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 20, 2006 1:37 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้เน็ตบ้านเสียเน่าครับ สักสิ้นเดือนละมั้ง ถึงจะได้ใช้ ถ้าไงงดลงภาพไว้จนกว่าจะสิ้นเดือนนะครับ แต่ว่าลงทีนี่เยอะแน่นอนครับ เพราะจะวาดเรื่อยๆไม่หยุดครับ แต่ถ้าวาดน้อยลงแทนที่จะ1วัน2รูปอาจจะเหลือแค่ 1 วัน 1 รูปหรือไม่ก็2วันครึ่งรูป เพราะคิดมะออก ตันแล้วก๊ะ(ฮ่าๆๆ)
ขอกำลังจัยด้วยน้าครั๊บบ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน