เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ที่รวมงานออกแบบลวกๆของผมคร้าบ ให้ทีมงานดูอ่ะ
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
thedatazero
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 7:38 am    เรื่อง: ที่รวมงานออกแบบลวกๆของผมคร้าบ ให้ทีมงานดูอ่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

แทนคำขอบคุณที่อุตส่าส่งไอดีมาให้ผมที่ pvnpinta@hotmail.com << MSN
ยังไงก็ฝากโฮมเพจของผมด้วยแล้วกันครับที่ http://kurenai.kib.info << ช่วยกดหน่อย
ลงเว็บให้แล้วนะครับ แต่อ้อเมื่อวานลองเข้าดูภาษามันแปลกๆอ่ะหรือเครื่องผมเป็นเครื่องเดียว
เดี๋ยวเอารูปในเซอรเว่อ กับ รูปที่ผมเขียน ลงให้ดูนะคร้าบ Very Happy
ปล ตัวละครผมชื่อ kurenai นะคร้าบบบ

สถานะของผมในตอนนี้
>>>>>> MSN <<<<<<
OFF

>>>>>> Board <<<<<
OFF[/size]

แก้ไขล่าสุดโดย thedatazero เมื่อ Sun May 21, 2006 8:17 am, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 7:55 am    เรื่อง: ผู้ใช้เคียว ตอบโดยอ้างข้อความ

[/url][/quote]

อยากให้มีอาชีพ ผู้ใช้เคียวจังเลยอ่ะครับ เห่อๆๆ มียางงงงงง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 8:00 am    เรื่อง: ผู้ใช้เคียว ตอบโดยอ้างข้อความ

qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 1:18 pm    เรื่อง: สวยกว่าผมวาดอีก ตอบโดยอ้างข้อความ

สวยอ่ะครับ..สวยกว่าผมวาดหลายเท่าเลย..พยายามเข้านะครับเอาใจช่วย
mintymylove

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 67
ที่อยู่: ใต้ต้นแอปเปิ้ลที่กาลิเลโอนั่งเเล้วมีลูกแอปเปิ้ลตกลงมา

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 14, 2006 4:34 pm    เรื่อง: สุดยอด ตอบโดยอ้างข้อความ

สุดยอดเลยนะคับ...รูปนี้ วาดได้ไงอะผมยังวาดได้ไม่ถึงครึ่งเลย...สุดยอดจิงๆคับ ลองเอาไปประกวดดิอาจชนะก็ได้นะ
!!ต่หัวใจขoJ!sายัJ!xมืou!ดิม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 7:52 am    เรื่อง: อีกอาชีพครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับที่ชมอ๊ะวันนี้ต้องขอบคุณด้วยภาพอีกภาพซะแล้วล่ะมั้ง
เอ้านี่เอาไปเย้ยยย อาชีพ นักดาบเวยท์

แก้ไขล่าสุดโดย thedatazero เมื่อ Mon May 15, 2006 10:32 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 7:56 am    เรื่อง: อีกอันครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

[นักเชิดหุ่น] ครับ

อันนี้นานตัวหลังอ่ะเวลาออกแบบ

thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 7:58 am    เรื่อง: การ์ตูนวาดเล่นอ่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

I MISS YOU
วาดเล่นคร้าบบ
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 15, 2006 10:53 am    เรื่อง: .................... ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมทำได้แค่นี้อ่ะครับ สัดส่วนการวางคาแร๊คเตอร์ หรือ ลายเส้น ผมยังต้องปรับปรุงอีกมากเลย
ถ้าอย่างไร ผมขอโทดไว้ล่วงหน้าละกานคร้าบถ้ามานไม่ค่อยมีประโยชน์กะบอร์ดหรือทำให้เกะกะการโพสของพวกนาย แล้วจะพยายามทำให้มันดีกว่านี้ครับ อ้ออีกอย่างอันนี้น่ะคือตัวต้นแบบนะครับที่ผมส่งมาให้ดู ไม่ใช่ตัวที่แต่งแล้ว คือ ผมทำ CG ไม่เป็นอ่ะ ไม่รู้ต้องวางท่าตัวละครยังไงหรือ
ให้มันอยู่ในอารมย์ใหน ผมเลยไม่ค่อยกล้าวาดให้เป็นแบบโปสเตอร์โชว์ มาให้ดูกัน เอาไว้เก่งๆก่อนจะวาดโชว์แล้วลงสีให้ดูด้วยเลยเอ้า ถ้าไงฝากตัวด้วยนะครับ
ปล.ผมสมัครได้ไม่กี่วันเอง
ปล2.ขอบคุณทีมงานมากครับที่อุตส่าส่ง ไอดี เทสเบต้า มาให้ผมลองเข้าเกม ทั้งๆที่ผมมาได้ไม่นาน
ขอบคุณครับ แล้วก็ขอบคุณด้วยที่ให้ผมโปรโมทเว็บให้บอร์ด
โปรโมทซะเลย
http://kurenai.kib.info
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 8:38 am    เรื่อง: ..อีกภาพครับวันนี้ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้ใช้บูมเมอร์แรง

thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 8:41 am    เรื่อง: อีกหนึ่งภาพละกาน ตอบโดยอ้างข้อความ

อีกอาชีพคร้าบบบบ นักดาบสายพันธะปีศาจ

แก้ไขล่าสุดโดย thedatazero เมื่อ Thu May 18, 2006 8:03 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:16 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สวย ดีนะค่ะ สู้ต่อไป จ้า เฮะๆ
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:18 am    เรื่อง: โอ้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบใจจ้า น่ารักจริงเชียว เฮ่ะๆๆ
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:29 am    เรื่อง: Re: โอ้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

thedatazero พิมพ์ว่า:
ขอบใจจ้า น่ารักจริงเชียว เฮ่ะๆๆ

คิก อยากได้ไอดี จางงเยย คิกๆ ไม่เปงไร จะ พยายาม รอต่อไป คิกๆ

ปล. น่ารักอยู่แล้ว สู้ตาย เลิฟ เลิฟ !@#@!
thedatazero

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 16, 2006 9:31 am    เรื่อง: ...... ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อคุณ ผมงงมานานแล้วกะใข่ใบนั้นอ่ะ ทำไมมันแพร่หลายจังอ่ะครับ คงต้องหามาใช้แล้วละมั้งอิอิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> มีดีมาโชว์ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน