เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ชวนเพื่อนๆมาร่วมสนุกกันเล่าเรื่อง ขำ ขำ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
runninoi

เข้าร่วม: 14 Jan 2007
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 20, 2007 11:56 pm    เรื่อง: งิงิ ขอแจม ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า... ทะลึ่ง หน่อยนะไม่รู้จะมีไคเคยได้ยินรึป่าวนะ อิอิ

มีใครรู้บ้างมั้ย ?? ทำไม ฤษี จึงต้องใส่หมวกยาวๆ ???

กาลครั้งหนึ่ง มีชาวนายากจนข้นแค้น อยู่คนนึง มีเมีย สาม ลูก สี่
เขากำลังกลุ้มใจอย่างมาก ที่นาก็แร้นแค้น ฝนก้ไม่ตก เงินไม่มี ทำยังไงดีว๊า
ทันใดนั้นเขาก็นึกขึ้นมาได้ว่า เคยมีฤษี อิทธิฤทธิ์แก่กล้ามาก
สามารถเสกอะไรก็ได้ จึงได้ออกเดินทางไปหาฤษีท่านนั้น
จนเจอ.... ฤษีเหมือนมีตาทิพย์ จึงได้ถามว่า

ฤษี : ว่าไงเจ้าชาวนา จะมาขออะไรข้าล่ะ
ชาวนา : โอ้ ท่านฤษี ได้โปรดช่วยข้าด้วยเถอะ ข้ามีเมียสามลูก สี่เงินก็ไม่มี
ตอนนี้ที่นาก็กำลังจะโดนยึด ..... etc
ฤษี : พอๆ เอาล่ะ ข้ารู้แล้ว เจ้าเอาแหวนวิเศษวงนี้ไป มันสามารถให้พรอะไรเจ้าก็ได้
แต่เพียง 1 อย่างเท่านี้น !!! จงระวังการขอของเจ้าให้ดี..
ชาวนา : โอ้ ข้าขอบคุณท่านฤษีมาก

ชาวนาที่ยากจนคนนั้น ได้วิ่งกลับไปนาของเขาอารามดีใจ จึงได้โยนแหวนขึ้นฟ้าแล้วตะโกนว่า
"ขอให้รวยยยยยยยยยยยยยยยย"
.....
ไม่มีอะรัยเกิดขึ้น...
ชาวนาลองอีก 14 ครั้งก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ชาวนาจึงรู้สึกโมโหมาก วิ่งกลับไปที่กระท่อมของฤษี
ด้วยความโมโห ฤษี จึง เขวี้ยงแหวนลงดินต่อหน้าฤษี แล้วตะโกนว่า
"ไอฤษีหัวครวย !!! "

BOMB !!! หัวฤษีเปลี่ยนเป็น ?? (คงจารู้นะ)
และนี่ก็เป็นสาเหตุให้ ฤษีต้องใส่หมวกยาวนั่นเอง -*-

ปล.วิธีใช้แหวนคือเขวี้ยงลงดินไม่ใช่ ปาขึ้นฟ้า อิอิ

จากรันจ๊า ^^
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
runninoi

เข้าร่วม: 14 Jan 2007
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 21, 2007 12:04 am    เรื่อง: อ่า มีอีก -*- ตอบโดยอ้างข้อความ

กาลครั้งหนึ่ง ในป่า มีชนเผ่าแห่งหนึ่ง หัวหน้าเผ่ามีลูกสาวสวยมากกกก
แต่หวง ไม่ยอมยกลูกสาวให้ ครั้นพอถึงวัยเจริญพันธ์ ก็ยังไม่มีผู้ใดกล้าจีบ
ดังนั้นจึงประกาศ ออกไปว่า
"ใครสามารถทำให้ม้าแสนรู้ของข้า ผงกหัว และ ส่ายหน้าได้ เอาลูกข้าไปเลย"

แล้วพระราชาก็แอบไปกระซิบข้างหูม้า บอกมันว่า
"แกต้องส่ายหน้าอย่างเดียวนะ แล้วข้าจะให้กินน้ำตาลเท่าที่พอใจ"
ม้าร้อง "ฮรี้ๆ" และผงกหัวรับอย่างยินดี

คนที่ 1 2 3 4.... จนคนสุดท้ายก็ไม่มัใครสามารถทำได้
จนมีคนพเนจรคนหนึ่ง (สังเกตุดีๆ พระเอกมักเป็นขอทาน ไม่ก็คนจรจัด )
ถูกใจลูกสาว จึงได้ขอทดลองด้วย
หัวหน้าเผ่าก็ตกลงเพราะไหงๆ ก็ไม่มีไคทำได้
พระราชาก็ไปกระซิบข้างหูม้าเหมือนเดิม

คนพเนจรคนนั้นก็เดินวนรอบตัวม้า สามรอบ แล้วก็หยิบหินมาก้อนนึง
ถือ โยนๆ ไว้ในมือแล้วก็เดินไปตรงหลังม้า แล้วเขวี้ยวหินโดนไข่ม้า !!
เปรี้ยง !!! ม้าร้อง "ฮรี้ !!!! "
คนพเนจร : มรึงจำได้มั้ยว่าเมื่อกี๊กุทำอะไร
ม้า : (ผงกหัว)
คนพเนจร : แล้วเมงอยากโดนอีกมั้ย??
ม้า : (ส่ายหน้า)

แระแร๊วคนพเนจรก็เอา ลูกสาวหัวหน้าเผ่าไปครองงง

จบ...เห่
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
HeadEgg
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 27 Jul 2006
ตอบ: 678

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 21, 2007 8:48 pm    เรื่อง: Re: งิงิ ขอแจม ตอบโดยอ้างข้อความ

runninoi พิมพ์ว่า:
อ่า... ทะลึ่ง หน่อยนะไม่รู้จะมีไคเคยได้ยินรึป่าวนะ อิอิ

มีใครรู้บ้างมั้ย ?? ทำไม ฤษี จึงต้องใส่หมวกยาวๆ ???

กาลครั้งหนึ่ง มีชาวนายากจนข้นแค้น อยู่คนนึง มีเมีย สาม ลูก สี่
เขากำลังกลุ้มใจอย่างมาก ที่นาก็แร้นแค้น ฝนก้ไม่ตก เงินไม่มี ทำยังไงดีว๊า
ทันใดนั้นเขาก็นึกขึ้นมาได้ว่า เคยมีฤษี อิทธิฤทธิ์แก่กล้ามาก
สามารถเสกอะไรก็ได้ จึงได้ออกเดินทางไปหาฤษีท่านนั้น
จนเจอ.... ฤษีเหมือนมีตาทิพย์ จึงได้ถามว่า

ฤษี : ว่าไงเจ้าชาวนา จะมาขออะไรข้าล่ะ
ชาวนา : โอ้ ท่านฤษี ได้โปรดช่วยข้าด้วยเถอะ ข้ามีเมียสามลูก สี่เงินก็ไม่มี
ตอนนี้ที่นาก็กำลังจะโดนยึด ..... etc
ฤษี : พอๆ เอาล่ะ ข้ารู้แล้ว เจ้าเอาแหวนวิเศษวงนี้ไป มันสามารถให้พรอะไรเจ้าก็ได้
แต่เพียง 1 อย่างเท่านี้น !!! จงระวังการขอของเจ้าให้ดี..
ชาวนา : โอ้ ข้าขอบคุณท่านฤษีมาก

ชาวนาที่ยากจนคนนั้น ได้วิ่งกลับไปนาของเขาอารามดีใจ จึงได้โยนแหวนขึ้นฟ้าแล้วตะโกนว่า
.....
ชาวนาลองอีก 14 ครั้งก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ชาวนาจึงรู้สึกโมโหมาก วิ่งกลับไปที่กระท่อมของฤษี
ด้วยความโมโห ฤษี จึง เขวี้ยงแหวนลงดินต่อหน้าฤษี แล้วตะโกนว่า

BOMB !!! หัวฤษีเปลี่ยนเป็น ?? (คงจารู้นะ)
และนี่ก็เป็นสาเหตุให้ ฤษีต้องใส่หมวกยาวนั่นเอง -*-

ปล.วิธีใช้แหวนคือเขวี้ยงลงดินไม่ใช่ ปาขึ้นฟ้า อิอิ

เรื่องนี้เราเคยฟังแล้ว อิอิ Wink

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
realdrago

เข้าร่วม: 20 Jan 2007
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 27, 2007 10:44 am    เรื่อง: Re: งิงิ ขอแจม ตอบโดยอ้างข้อความ

runninoi พิมพ์ว่า:

.....

เคยเห็น เคยได้ยิน เคยอ่าน...

คนจะดีชั่วใช่ที่หัวเกรียน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
O r e n s e

เข้าร่วม: 18 Jan 2007
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 31, 2007 5:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

1. จับซาตาน

วันหนึ่งที่มี บาทหลวง และผู้ช่วยบาทหลวงซึ่งเป็นผู้หญิง เดินทางมาไกล

และก็ถึงเวลาแล้วที่ต้องพักที่โรงแรมแห่งหนึ่ง เมื่อเปิดปะตูห้องเข้าไป

สิ่งแรกที่ทั้งคู่เห็นในห้องคือ มีเตียงคู่เพียงเตียงเดียว และทั้งคู่ก็ต้องจนใจนอนไป

เพราะง่วงกันมากแล้ว ซักพัก ฝ่ายผู้ช่วยก็เกิดอารมณ์ด้วยความที่ไม่เคยนอนกับผู้ชายมาก่อน

เธอจึงค่อยๆเอื้อมมือไปจับของบาทหลวง

บาทหลวง : นั้นเธอรู้มั้ย กำลังทำอะไรอยู่ นั้นมันซาตานชัดๆเลยนะ

ผู้ช่วย : ขอโทษค่ะ

ผ่านไปไม่นานนัก ฝ่ายหญิงก็รู้สึกว่ามีอะไรบางอย่างกำลังลูกคลำของสงวนอยู่

ผู้ช่วย : ท่านค่ะ ท่านไม่รู้หรอ นั้นมัน นรก ชัดๆเลยนะ

บาทหลวงจึงตอบว่า

บาทหลวง : พ่อได้รับคำสั่งจากพระเจ้ามาน่ะ

ผู้ช่วย : คำสั่งอะไรค่ะ?

บาทหลวง : คำสั่งว่า ให้ช่วยกันจับ ซาตานลงนรกเดี๋ยวนี้!

ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 04, 2007 8:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กาลครั้งนึงนานมาแล้ว จนจำไม่ได้ -.-
อาคารแห่งหนึ่งมีพนักงานอยู่ 40 คน และในตอนเช้าของวันที่ **/**/** (ขี้เกียจบอก)
มีพนักงานหญิงอยู่ 15 คน
"______"ชายอยู่ 15 คน
"______" กระเทย 10 คน

และในเช้าวันนั้น
พนักงานหญิง : คุณค่ะฉันมีเรื่องจะถามค่ะ (คนนี้มาใหม่)
พนักงานชาย : ไรหรอครับ
พนักงานหญิง : ห้องน้ำไปทางไหนค่ะ
พนักงานชาย : ไปทางขวาแล้วเลี้ยวซ้ายแล้วเดินหน้าแล้วก็เดินทะลุกำแพงเลยครับ
พนักงานหญิง : เง้อมีเดินทะลุกำแพงหรอ
พนักงานชาย : บอกผิดครับ เดินแล้วเปิดประตูก็จะเจอ
พนักงานหญิง : นึกว่าให้ทะลุจริง -.-
พนักงานกระเทยเดินผ่านมาจะไปเข้าห้องน้ำเล่นอาสาพาไป
พนักงานหญิง : คุณอยู่ที่นี่มานานแล้วหรอค่ะ
พนักงานกระเทย : ฮ่ะ
พนักงานหญิง : คุณอายุเท่าไรค่ะ
พนักงานกระเทย : 25 ฮ่ะ
พนักงานหญิงถามหลายคำถามประมาณ 20 คำถาม จนพนักงานกระเทยรำคาญ
พนักงานกระเทยเลย "ตบ" พนักงานหญิงไป 1 ป้าบ
พนักงานหญิงโกรธ คืน ''ตบ'' กลับ แบบง้างเต้มที่ จนกระเทยลอยไปชนพนังตึก
พนักงานกระเทยเลยลุกขึ้นยืนแล้วสวนกลับ จน พนักงานหญิงเลยตบแบบรั้วๆ
พนักงานกระเทยก็ตบกลับแบบรั้วๆ
จนผุ้บนิหารมา เลยเรียกทั้ง 2 คนไปพบที่ห้องผุ้บริหาร
แล้วผู้บริหารบอกว่า : คุณตบได้มันมากเดียวมาจะเอารูปในกล้องที่ผมแอบถ่ายไปบอกพนักงานคนอื่น อิอิ
พนักหญิง+กทะเทย เลยตบผู้บริหารดับคาโต๊ะ แล้วทำลาย กล้อง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Nintaroatfarm

เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 04, 2007 2:15 pm    เรื่อง: 5555 ตอบโดยอ้างข้อความ

ครู:วันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา นักเรียนไปทำอะไรกันมาบ้าง
เด็กหญิงหนิง:หนูไปฝึกขี่จักรยานมาค่ะ เกือบประสบอุทกภัยแหน่ะ
ครู:เค้าเรียกว่าอุบัติเหตุหรอกจ้ะ
เด็กหญิงหนิง:ไม่ใช่ค่ะ ต้องเรียกว่าอุทกภัยต่างหาก
ครู:เอ๊ เด็กคนนี้นี่ สอนไม่เชื่อฟังเลย อุทกภัยมันเป็นภัยทางน้ำหรอก
เด็กหญองพลอย:หนูรู้ค่ะ แต่หนูบอกคุณครูรึยังค่ะ ว่าใกล้ๆที่หนูฝึกอยู่ มีคลองเบ้อเริ่มเลย
หนูเกือบ ปั่นจักยานตกคลองแน่ะ อย่างนี้ต้องเรียกว่าอุทกภัยสิคะ
ครู:- - *
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Nintaroatfarm

เข้าร่วม: 02 Feb 2007
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 04, 2007 2:18 pm    เรื่อง: 555(ใหม่) ตอบโดยอ้างข้อความ

อันเก่าเขียนผิดไปแยะเลย เอาใหม่ - -
ครู:วันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา นักเรียนไปทำอะไรกันมาบ้าง
เด็กหญิงพลอย:หนูไปฝึกขี่จักรยานมาค่ะ เกือบประสบอุทกภัยแหน่ะ
ครู:เค้าเรียกว่าอุบัติเหตุหรอกจ้ะ
เด็กหญิงพลอย:ไม่ใช่ค่ะ ต้องเรียกว่าอุทกภัยต่างหาก
ครู:เอ๊ เด็กคนนี้นี่ สอนไม่เชื่อฟังเลย อุทกภัยมันเป็นภัยทางน้ำหรอก
เด็กหญิงพลอย:หนูรู้ค่ะ แต่หนูบอกคุณครูรึยังค่ะ ว่าใกล้ๆที่หนูฝึกอยู่ มีคลองเบ้อเริ่มเลย
หนูเกือบ ปั่นจักยานตกคลองแน่ะ อย่างนี้ต้องเรียกว่าอุทกภัยสิคะ
ครู:- - *
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Wink
O r e n s e

ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Mon Feb 05, 2007 3:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ณ หมู่บ้านแห่งหนึ่ง ยังไงไก่งวงแก่ตัณหากลับ

ไล่ ปล้ำ สัตว์อื่นๆไปทั่ว ปล้ำไปถึง ไก่บ้านตัวเมีย เป็ดตัวเมีย หมู หมา กา และ แมวตัวเมีย

ผู้ใหญ่บ้านจึงมาตักเตือนว่า "เฮ้อ เจ้างวงแล้วแกก็ได้หมดแรงตายหรอก"

ไก่งวงตัณหากลับไม่เชื่อ ยังคงไล่ปล้ำไปถึงหมู่บ้านละแวกข้างๆ

แล้ววันหนึ่ง ผู้ใหญ่บ้านก็มาเห็นร่างไก่งวงตัณหากลับนอนแน่นิ่งอยู่

จึงพูดลอยๆขึ้นว่า "เฮ้อเป็นไง ข้าก็บอกเอ็งแล้วนินา ทำไมไม่เชื่อฟังกันบ้าง

ไก่งวงลืมตาขึ้น พร้อมบอกว่า "จุ๊ๆๆ! เงียบๆสิลุง ฉันน่ะกำลังล่อปล้ำอีแร้งตัวเมียอยู่"

ผู้ใหญ่บ้าน " - -a "

เข้าร่วม: 17 Feb 2007
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 7:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ณ แดนสวรรค์....
มี ดวงวิญญาณ 3 ดวง อยู่บนปากประตูสวรรค์ ผู้คุมประตู จึงสอบถาม
ดวงวิญญาณ 3 ดวงนั้น ว่าใครตายอย่างน่าสงสารที่สุด ผู้นั้นจะได้รับ
เลือกเข้าไปในแดนสวรรค์ วิญญาณดวงที่ 1 เล่าว่า " บ่ายวันหนึ่ง
ขณะที่ผมกำลังกลับไปยังคอนโดชั้นที่ 25 อย่างรีบร้อน เพราะข่าวลือ
ของเพื่อนบ้านหนาหู ว่า เมียผมมีผู้ชาย มาหาที่บ้านทุกวันเวลาผมไป
ทำงาน ทันใดที่ผมเปิดไปตูไปนั้นเจอ เมียผมกำลังแก้ผ้าอยู่ ผมจึง
ไปดูระเบียงที่ยื่นออกไปเพื่อให้ชมวิว ผมไปเจอ ผู้ชาย สวมกางเกง
ขาสั้นตัวเปล่า กำลังเกาะระเบียงห้องของผม ผมจึงยกตู้เย็น แล้ว
ขว้างใส่เขาด้วยความเครียดแค้น แต่ โถ... เวรกรรม ที่โรคหัวใจ
ของผมกำเริบขึ้นหลังจากได้เขวี้ยงตู้เย็นไปแล้ว ผมจึงมาอยู่ที่นี่ "
ผู้คุมประตูสวรรค์ " อืม... เป็นเรื่องที่น่าเศร้ามาก "
" แล้ว เจ้าล่ะเป็นอะไรตาย (หันไปถามดวงวิญญาณดวงที่2) "
ดวงวิญญาณดวงที่ 2 " ในตอนที่ผมกำลังใส่กางเกงขาสั้นบริเวณ
ระเบียง คอนโดชั้น 26 ผมเกิดเซ ตกลงไปยัง ห้องชั้นล่าง
ผมกำลังจะปีนขึ้นไปได้แล้ว แต่ไอบ้าที่ไหนไม่รู้ขว้างตู้เย็น มาใส่ผม
ผมจึงตกคอนโดตายแล้วมาอยู่ที่นี่ "
ผู้คุมประตูสวรรค์ " อืม.. นี่ก็เป็นเรื่องเศร้าเช่นกัน "
" แล้วเจ้าล่ะ เป็นอะไรตาย ( ถามวิญญาณดวงที่ 3)
วิญญาณดวงที่ 3 " ผมเป็นชู้ กับเมียชาวบ้าน วันนึงขณะที่ผมกำลัง
จะทำกิจกันบนเตียงในคอนโดชั้นที่ 25 บังเอิญ สามีของเธอกลับมา
ผมจึงเข้าไปซ้อนอยู่ในตู้เย็น ..
ผู้คุมประตูสวรรค์ " O_o!! "

เด็กใหม่งับ
แต่ยังมะได้ Code เลย
ตอนนี้เขาหยุดแจกแล้วเหรอครับ
ผมใช้ DTAC ขึ้นว่า Service Closed อะไรเนี่ยแหละ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
HeadEgg

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 9:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

domenizaa พิมพ์ว่า:
แต่ยังมะได้ Code เลย
ตอนนี้เขาหยุดแจกแล้วเหรอครับ
ผมใช้ DTAC ขึ้นว่า Service Closed อะไรเนี่ยแหละ

เค้าหยุดให้บริการทาง SMS แล้วครับ แต่รุสึกว่าจะหาซื้อได้ที่ร้านZest อยู่นะ Wink

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
domenizaa

ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Feb 17, 2007 10:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหรอครับ
แล้วผมอยุ่ ตจว. ง่า
อยู่ที่ตาก แล้วร้าน Zest มันจะมีเร้อ
โรงหนังนี่แทบเป็นโรงหนูแล้ว
แงแง
จะสั่งทางบัตรเครดิตมะได้ผมเพิ่ง
อายุ 13 โอนเงินก็มะเปงเพราะ
ยังมะได้เปิดบัญชี
15 แม่ถึงจะพาไปทำ Rolling Eyes

ไม่ค่อยได้อัพ นะ >_<
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
HeadEgg

ตอบตอบเมื่อ: Sun Feb 18, 2007 8:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

domenizaa พิมพ์ว่า:
เหรอครับ
แล้วผมอยุ่ ตจว. ง่า
อยู่ที่ตาก แล้วร้าน Zest มันจะมีเร้อ
โรงหนังนี่แทบเป็นโรงหนูแล้ว
แงแง
จะสั่งทางบัตรเครดิตมะได้ผมเพิ่ง
อายุ 13 โอนเงินก็มะเปงเพราะ
ยังมะได้เปิดบัญชี
15 แม่ถึงจะพาไปทำ Rolling Eyes

ดูสาขาได้ท่กระทู้นี้ครับ>>http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=5807

ไม่มีต่างจังหวัดเลยอะ -*-
spike

ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Mon Feb 19, 2007 8:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เรื่องไม่ฮาพาเพื่อนเซ็ง.

นู๋วุ้น : นี่ๆ 2 หน่อ
นู๋ดุ๊กกี้ กับ นู๋ดุ๊กซี่ : อาราย
นู๋วุ้น : ได้ข่าวว่า พ่อ ทั้งสองคนเป็น ตำรวจ นี่
นู๋ดุ๊กกี้ : อืม
นู๋ดุ๊กกี้ กับ นู๋ดุ๊กซี่ : แล้วพ่อนายละได้ทำงานไร
นู๋วุ้น : หุหุ รู้แล้วจะหนาวหึหึ
นู๋ดุ๊กซี่ : สงสัยเปง สส. แน่เลย
นู๋วุ้น : ป่าว เปงคนงานโรงงานน้ำแข็งอ่ะ

ปล.มุขไม่ขยับ(เหงือก) โบราณโบลาน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Theoxygen

เข้าร่วม: 13 Mar 2007
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Tue Mar 13, 2007 7:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คุณเคยเล่น3ก๊กออนไลน์มะใช่TSนะมีขุนตัวใหม่อยู่ตัวหนึ่งชื่อ
lnwกระlnEหัวเกรียน
Skillเด็ดคือ
ช.ว.
สามารถขโมยทหารของคนอื่นได้โดยปล่อยอสุจิยักษ์ใส่คนอื่นได้ไม่มีดีเลย์
steal Skill
ขโมยสกิลทุกอย่างของคนอื่นมาเป็นของเราได้
Steal Computer
ขโมยคอมพิวเตอร์ได้
ป.ล.สกิวที่2ขโมยข้ามGamesได้นะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 4 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน