เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

~~[:•:GOD OF DEATH:•:] Club~~ (รวบรวมข้อมูลต่างๆในเกม)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 27, 28, 29, 30  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
bentreload
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 330

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 12:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่คิดนะนี่เข้ามาดูบอร์ดดันมีคนด่าลับหลังแบบนี้ ผมชวน?ให้คนเลิกหรอ ผมชอบเกมนี้ด้วยซ้ำ แค่มีเหตุให้ผมต้องหยุดเล่น การที่ผมเลิกเล่นทำให้ผมเกรียน ถ้าผมเกรียนคุณก็ยิ่งกว่าละนะ การที่คุณมาโพสแบบนี้ต้องการอะไรหรอครับ ต้องการให้คนด่าคุณต่างๆนาๆงั้นหรอ ผมไม่ถือสาหรอกนะ
แล้วการที่หายไปเงียบๆขอโทษนะครับมันไม่ใช่นิสัยผม จิงๆก็ไม่อยากพิมพ์ขอความตอบกลับกับเด็กน้อยหรอกนะ ไร้สาระ แต่อย่างว่าละ เกรียนทำอะไรมันก็เกรียน

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bentreload

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 12:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รู้ป่าวทำไมผมถึงบอกคุณเกรียน ลองดูข้อมูลของเกรียนจิจะรู้ว่าโพสก่อนหน้านี้ ครับ ตลอด พอมาโพสล่าสุดเป็นค่ะ เพื่ออะไรหรอครับ ให้ดูน่าเชื่อถือหรอครับ หรือเกรียนกลัวเขารู้ว่าเป็นเด็กชายไข่นุ้ยเลยไม่กล้าแสดงตัวจิง จะทำอะไรเปิดเผยหน่อยดีกว่าทำตัวหลบๆซ่อนๆ เอาเหอะผู้ใจกว้างพอไม่ถือสาเด็กทำไรไม่คิด แนะนำนะ----->go to forest!!!

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
botaboat

เข้าร่วม: 27 Dec 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 3:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่เบนท์พูดได้ถูกครับ ถึงจะกระเทือนนิดหน่อยผมแต่ผมก็ไม่ถือ ถึงตัวเกรียนแต่นิสัยไม่เกรียนนะครับ
pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 6:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-.-*
ไอ้เกรียนหน่ะคุนมากกว่ามั้ง.......เค้ารักกันแบบพี่น้องพี่เลิกเล่นเราก็เสียดายดิ๊ คนที่ควรเลิกเล่นคือคุนด้วยซ้ำ......อย่ามาใช้คำว่าเกรียนกะพี่ผมจำไว้ไปไกลตีน!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Zefiaros

เข้าร่วม: 30 Dec 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 9:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับ ผมเพิ่งเล่น PJ1 หนุกดีนะครับ แต่ว่าน่าจะเน้น ใส่อาวุธ ที่รูปตอนตีมอนเตอนะครับ
ฉาก ถือว่าสุดยอดครับ เป็นเกมส์คนไทย สนุบสนุน

ตอนแรกผมจะเล่นนานแล้วแหละแต่มไม่มีโทรศัพท์มือถือ แต่เพื่อนให้ยืม เลยได้เล่น
ผมเข้ามาอ่านบอดนี้หลายครั้งแล้ว คนที่เป็นคนตั้งบอด นี้เลิกเล่น ไปแล้วหรอ ที่ชื่อ เบ้น หนะ

น่าจะเล่นต่อนะครับ มีเพื่อนดีๆ ในเกมส์ก็เยอะ พวกเกรียนๆ ปล่อยมันไปไม่ต้องสนใจหลอกครับ
มีปัญหาก็ คุยกับเพื่อนฝูง ม่ายมีไรพูดและ คับ ชื่อในเกมส์ Classic เวล 15 เอง เพื่งเล่น เจอทักหน่อยนะ ฐานะ เพื่อน กัน อย่างอื่นไม่เอานะ [เกย์ ม่ายเอา]
benzja14

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 2:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ๆใครก็ได้ช่วยเราที เราจะวาปไปเมือง นักเวท อะ แล้วตังเราหมด เรายังวาปไม่ถึงเมืองนักเทย์เลยอะ ช่วยทีจิ ขาด 100 เองอะ

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 2:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ที่ วาป จะไปเมืองนักเวท 3500 อะ เรามี3400นิดๆๆเองอะ แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตอบ: 81

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 3:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครมาด่าพี่เบนเรา ก่อนจะด่าดูตัวเองด้วยนะงับ

ที่บอกว่าพี่เบนอ่อนต่อสังคม ผมว่าไม่จริงหรอก
ที่ทุกคนบอกว่าอยากเลิกตามนั้นเพราะเสียดายคนที่เคยเล่นกันมาโดยตลอด
เห็นยังงับว่าพี่เบนมีสังคมที่ดีมีแต่คนรักและเคารพมากมาย

คราวหลังจะว่าใครดูให้ดีนะงับ

botaboat

ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 4:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ปอนเข้าใจเราผิดป่าว เราไม่ได้ด่าพี่เบนท์เกรียนนะ เราว่าตัวเองว่าถึงตัวเกรียนแต่นิสัยก็ไม่เกรียนนะครับ -*- งงเลยหาว่าเราว่าพี่เบนท์ พี่เบนท์ก็เหมือนพี่เราคนนึงอะ(เพราะทำงานคล้ายๆพี่เรา)
AmMMyJunG

เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 183

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 5:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บ้าย บายน่ะเบนท์ ~

ส่วนคนเท่ว่าเบนท์เกรียนอ่ะ เบนท์จาเลิกก้อห้ายเค้าเลิกจิ

ห้ายมันจบๆ ปัยด้วย D ทำมัยต้องด่าส่งท้าย ม่ายเข้าจัย ?

MirumO น้าร๊ากเท่ซู๊ดดด !!
kamew

เข้าร่วม: 17 Oct 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 5:58 pm    เรื่อง: เรื่องรัยดีหว่า ตอบโดยอ้างข้อความ

เกิดอายัยขึ้นกับพี่เบนท์หว่า...-*- เหอๆ ช่างมานเต๊อะ ปากหอยปากปู พูดไปก้อไม่สนใจอยู่แล้ว แล้วเราจาสนทามมายหว่า จิงมั้ยก๊ะ หวังว่าพี่เบนท์คงอะมิโน โอเค โอเค๊โอเค ...อื๊มม โอเคนะ
................0.0"
แต่มิวไมโออ่ะ T^T จื่อเค้าหายจากลิสคลับ.....แง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้ายยางงงงัยย จายยร้ายยย

ไล่มิวออกรึรัยย ไม่รู้ดิ รึว่าดูไม่ทั่ว ขอให้ตรวดจอบบโหน่ยย ใจจะขาดอยู่แว้ววว

ขอเคลียหน่อยนะเคอะ T_T *3* ร๊ากแกว่ะGod of death..€I3

อย่าทามแบบเน้ หยุดแค่เน้เยย- -*เกี่ยวไม๊นิ

vampire

เข้าร่วม: 26 Nov 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 11, 2007 6:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกิดอารายขึ้นกะพี่เบน แม้~
KONOHA

เข้าร่วม: 12 Jan 2007
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 12, 2007 11:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

.

แก้ไขล่าสุดโดย KONOHA เมื่อ Sat Jan 20, 2007 4:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
KONOHA

เข้าร่วม: 12 Jan 2007
ตอบ: 56

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 12, 2007 12:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกิออารายขึ้นอ่ะ = =งงเยย.....

~~ถ้าคิดหนัก ก้อเลิกคิดสิง่ายนิดเดียว *-*.....
ก้อเพียงแค่ A-O ไม่ต้องไปสนใจ
O-A มัวไปกังวลไม่ช่วยอารายย..
อันนั่นไม่ดีอันโน่นไม่ดี เอา..
A-R ทั้งตัวและหัวจายย
A-O คนเลวคนดีก้อเจอเรื่องร้ายแรง
จะเครียดทำไมก้อ"ยิ้มเข้าว้ายยย~~~"^___________^

วันไหนที่เครียดกระวนกระวายกังวลใจหากคุนไม่สบายใจก้อแค่ไป DANCE On THE FLOOR
ตื่นเช้าขึ้นมาก้อเอาความเครียดไปโยนคลองโบกมือสิบ๊ายบาย บ๊ายบาย GOOD BYE...

หุหุ จาเครียดกานไปทามมายย^^ OK!!ไม๊ค่ะ
หวังว่าทุกคนคงจะดีขึ้น ^^ งิงิ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
bentreload

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 13, 2007 4:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นานๆแวะมาเยี่ยมบอร์ดทีคนเยอะจัง ขอบคุณนะสำหรับคำพูดดีๆและกำลังใจที่มีให้ ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเล่นเกมละแต่คงมาที่บอร์ดได้ (แต่ตกใจเหมือนกานที่เพื่อนๆในคลับรักกันแบบนี้ ผมต้องการแค่นี้แหล่ะที่ตั้งคลับ God มา แค่ในพวกเรารักกันนานนาน )

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 27, 28, 29, 30  ถัดไป
หน้า 28 จาก 30

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน