เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

~~[:•:GOD OF DEATH:•:] Club~~ (รวบรวมข้อมูลต่างๆในเกม)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 26, 27, 28, 29, 30  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
benzja14

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 1:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาซัพพอต อย่างเดียวเลยอ่าจ้า

Sv.ปิดเหรอ

แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 183

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 1:09 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาเยี่ยมบอร์ดน่ะเบน ^.^

เปงพันธมิตรกับทุกคน Very Happy

MirumO น้าร๊ากเท่ซู๊ดดด !!
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bentreload

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 330

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 1:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีแอม

สายซัพอย่างเดวนะ

ศรัทธา 8
ความรู้เรื่องบัพ 5
บัพไว 4
บัพโจม 4
บัพเกราะ 4
ฟื้นฟูพลังเวทย์ 9
บัพเวท 1
ฟื้นฟู 5

พลิกแพลงได้นะมันไม่มีหลักอะไรที่แน่นอนแล้วแต่คนชอบ

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
AmMMyJunG

เข้าร่วม: 13 Oct 2006
ตอบ: 183

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 1:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองแบบแอมหมัย ด้ายท๊างบัฟท๊างยิง

MP เด้ง 10

ศรัทธา 10

ลำแสง 1

สวด 1

ความรุ๊เรื่องบัฟ 5

ฮิล 3

พละ 3

เกราะ 3

ว่อง 2

ฟื้นมานา 2

D อิกแบบแต่บัฟบ่อยๆ ม่ะเปงรัยหร๊อก

MirumO น้าร๊ากเท่ซู๊ดดด !!
marlovo

เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 2:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเข้าอะครับผมชือ บอส ครับ

ตัวละครในเกมชือ AkiraDevil ครับ
vampire

เข้าร่วม: 26 Nov 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 3:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่เบนคับ เปรี่ยนชื่อ จาก Wa_VaMPirE เปรี่ยนเป็น Arrow ...VaMPirE... นะคับ ขอบคุณคับ
bentreload

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 06, 2007 3:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เปลี่ยนให้แล้วนะครับวา

ยินดีต้อนรับน้องใหม่บอส

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
hiprince

เข้าร่วม: 01 Jan 2007
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jan 07, 2007 6:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อเบสคับ

ชื่อในเกมส์ llBllEsT

เวล 25 งับ Ranger

ขออยู๋ด้วยคนนะค้าบ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
bentreload

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 5:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเลิกเล่นแล้วนะครับ สักวันนึงคงได้เจอกันอีกที่ไหนซักแห่ง ว่างๆจะเข้ามาดูบอร์ด ไว้เจอกานใหม่ครับ เป็นแค่คนๆนึงที่อยากให้เกมไปได้ดี ตอนนี้คนเริ่มเยอะแล้วสังคมเริ่มน่าเบื่อ รูปมากมายของคนทำผิดที่ไม่เคยเอามาโพส บางคนก็คนรู้จัก ขอให้เกมประสบความสำเร็จครับ ขอบคุณบอร์ดนี้และกระทู้ของพวกเราที่อยู่มายาวนาน สุดท้ายรักเพื่อนๆทุกคนครับ

bakurarave

เข้าร่วม: 28 Dec 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 6:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าวว ไง๋้เป็นงั้นอ่าิ Confused
pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 6:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เวงกำ!!ป๋าเบนเลิกไม๊.............บอกเหตุผใด้วยครับ จบข่าว!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
lnwDragon

เข้าร่วม: 27 Dec 2006
ตอบ: 81

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อย่างนี้ น้องๆก็คิดถึงกันแย้สิงับ พี่เบ้น

รักและเคารพ น้องกอล์ฟ Sad

pond141917

เข้าร่วม: 13 Jul 2006
ตอบ: 59

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 8:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

- -" เซ็งมากมายป๋าเลิกเล่นซะงั้นเลิกตามดีมะเนี่ยขาดกะลังใจ - -"
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
botaboat

เข้าร่วม: 27 Dec 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 09, 2007 3:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ป๋าเบนท์เลิกเซงเลย ผิดหวังความรักมีส่วนมั้ยเนี่ย ให้แนนโทรเกลี้ยกล่อมเลย *0*
infity

เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jan 09, 2007 11:15 pm    เรื่อง: คุณเบน ตอบโดยอ้างข้อความ

นี้พวกคนคลับ god of death ทุกคนนะค่ะ ไอคนชื่อเบนมาจะเลิกก็ปล่อยมานไปเถอะค่ะแต่อย่า
ไปเลิกตามมันเลยนะค่ะ เห็นว่าได้เป็นถึงเบลด ซึ่งใครๆๆก็อยากเป็นมันยังเลิก แสดงว่ามันคงไปเล่นเกมอื่นแล้วละค่ะมันแค่มาอ้างว่าสังคมน่าเบื่อ ถ้ามันบอกว่าสังคม project1 น่าเบื่อเจอคนทำผิดเยอะ มันคงเล่นเกมส์อื่นไม่ได้แล้วละค่ะ เพราะเกมส์อื่นคนทำผิดกว่านี้ๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าแค่นี้ยังทำงอนอีกแสดงว่าอายุคงประมาณเกรียนๆๆๆ ไม่รู้เรื่องว่าสังคมเป็นยังไง ถ้าแค่นี้ยังมาโว้ยทำงอนเลิกเล่น ขอคุณเชิญไปเล่นเกมส์อะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ออนไลน์เถอะนะค่ะ เพราะมันอาจจะดีกับตัวคุณเองก็ได้นะค่ะ เบน เป็นเด็กอย่าทำลายสังคมproject1 เลยนะค่ะ มานเหมือนเป็นการปลุกระดมยังไงมะรู้ค่ะ ถ้าคุณไม่อยากจะเล่นก็ออกไปเงียบๆๆอย่ามาบอกให้กระทู้อย่างนี้เลยค่ะ มาแสดงความเกรียนไม่ชอบเหมือนกับจะอยากชวนคนเลิกเล่นซะงั้น
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 26, 27, 28, 29, 30  ถัดไป
หน้า 27 จาก 30

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน