เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

FAQ - คำถามที่พบบ่อย ๆ [ใครมีปัญหาจะถามมาอ่านก่อน Post นะ]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mickey_29

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 19, 2006 9:55 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไม ทำไม ทำไม้ เข้าเกมไม่ได้ ฮือฮือ อยากเล่น
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Lovable

เข้าร่วม: 21 Oct 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 21, 2006 7:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ข้อมูลดีๆเพียบเยย อิอิ

๏เจ้าหญิงวุ่นวายกับเจ้าชายเย็นชา๏
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
!#%lnwHomE%#!

เข้าร่วม: 21 Oct 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Oct 22, 2006 5:02 pm    เรื่อง: เกมเปนไรลบออกแล้วลงใหม่ตอนลงลงใหม่ไม่ได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

เซ็งวะ
เปนไรgmตอบทีอุตสาเล่นมาตั้งนานผลตอบแทนเปนงี้แล้วจะเล่นมาเพื่ออะไร
มันเชียนว่า ผิดพลาดอะไรนี่ละตอนลงอ่ะแล้วมันเขียนว่า error ตรง title อ่ะ
เลยลงไม่ได้เข้าใจไหมgmตอบมาที
pupjungryman

เข้าร่วม: 25 Aug 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu Oct 26, 2006 1:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถามไรหน่อยดิ ว่าเรามีไอดีเกมนี้แล้วไมมันบอกว่าไอดีผิดอ่าคับทั้งที่ผมก๊อปมาจากเมลล์โดยตรง
พูดง่ายเข้าเกมส์มะได้ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ternbio
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Tue Oct 31, 2006 7:43 pm    เรื่อง: ถาม ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากรู้ว่า แต่ละอาชีพ อัพสเตตัสยังไง อะไรบ้างอะครับ
eify

เข้าร่วม: 30 Oct 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed Nov 01, 2006 11:07 am    เรื่อง: จีเอมช่วยทีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แบบว่า ผมเล่นแคสเตอร์แล้วผมเห็นมันมีที่รีสกิลให้ ผมเลยลองอัฟสกิลอื่นเพื่อนหาเวทดีๆ แล้วพอตกกลางคืน ที่รีสกิลก็หายไป อยู่ๆก็เอาออกมะบอกเรย ผมเกบเวลไม่ได้เรย รอบกวนช่วยเอาที่รีสกิลกลับมาอีกซักวันได้มั้ยคับ ผมไม่อยากเล่นใหม่อ่า กว่าจามาได้ขนาดนี้ ช่วยทีนะคับจีเอม ช่วยเอาที่รีสกิลมาอีกซักวันนึ่งนะคับ ขอบคุฯคับ Crying or Very sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
eify

เข้าร่วม: 30 Oct 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 02, 2006 3:48 am    เรื่อง: แงงง ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่เหนมีคนมาดูเลยยยยยย จีเอมคร๊าบบบบบบบบบ ช่วยผมด้วยจิ ขออีกแค่วันเดียวนะ เอารีสกิลออกมาอีกวันน้าคร๊าบบบบบบบ Crying or Very sad
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Thu Nov 02, 2006 5:52 pm    เรื่อง: Re: จีเอมช่วยทีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

eify พิมพ์ว่า:
แบบว่า ผมเล่นแคสเตอร์แล้วผมเห็นมันมีที่รีสกิลให้ ผมเลยลองอัฟสกิลอื่นเพื่อนหาเวทดีๆ แล้วพอตกกลางคืน ที่รีสกิลก็หายไป อยู่ๆก็เอาออกมะบอกเรย ผมเกบเวลไม่ได้เรย รอบกวนช่วยเอาที่รีสกิลกลับมาอีกซักวันได้มั้ยคับ ผมไม่อยากเล่นใหม่อ่า กว่าจามาได้ขนาดนี้ ช่วยทีนะคับจีเอม ช่วยเอาที่รีสกิลมาอีกซักวันนึ่งนะคับ ขอบคุฯคับ Crying or Very sad

เออ ผมไม่ใช่GMนะ แต่พอจะตอบคำถามนายได้ เทาทีดูทางทีมงานเค้าแจ้งการเอารีสกิลกะรีสเตตัสออกอะ เค้าก็แจ้งตอนเข้าเล่นเกมเป็นตัวสีหนังสือสีเหลืองทุกครั้ง แถมยังแจ้งในบอร์ดอีกว่าจะเอาออก
ปล. ทีมงานเค้าแจ้งหลายวันแล้วนะว่าจะเอาออกวันไหน

Akuma_skywalker

เข้าร่วม: 06 Nov 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 06, 2006 9:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รู้สึกว่ายังไม่มีข้อมูลของ มอนฯ แบบละเอียดเลยน่ะครับ ถ้าใครพอที่จะทำให้ได้ก็ช่วยทีน่ะ
charge01

เข้าร่วม: 20 Nov 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 20, 2006 10:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำยังไงครับมันกดเข้าเกมปุ๊บ มันขึ้น

Project1.dat - Entry Point Not Found [X]

XXX The procrdure entyr point tEvent could not be located in the dynamic link libart KERNEL32.dll
[OK]
charge01

เข้าร่วม: 20 Nov 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Nov 20, 2006 10:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แก้ไม่ได้นี่ ก็ไม่ไหวนะ อุส่ารอโหลด เป็นคนที่สนใจอยู่ ต้องรีบหาทางแก้มาด้วย
billza01

เข้าร่วม: 02 Dec 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 11, 2006 2:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-สมาคมผูต่อต้านหมาป่าไลแคน-
EternalBoy

เข้าร่วม: 17 Dec 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 17, 2006 12:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทั้งผม ครอบครัวผมใช้แต่ Truemove กานหมดเลยอะครับ เป็นครอบครัวทรูมู๊ฟ
แล้วยังงี้ผมจาสมัครเล่นเกมได้ยางงาย... Sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
094873927

เข้าร่วม: 18 Dec 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 18, 2006 11:36 am    เรื่อง: อยากเล่นจังแต่สมัครไม่เป็น ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัครได้แล้วอ่ะแต่ไม่มีCode ไครรู้ส่งเมลมาที่ Judy_pangya@hotmail.com
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ฃ่วยหน่อยนะค่ะ อยากเล่นมากๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
094873927

เข้าร่วม: 18 Dec 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 18, 2006 11:38 am    เรื่อง: เข้าเกมม่ะได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

pupjungryman พิมพ์ว่า:
ถามไรหน่อยดิ ว่าเรามีไอดีเกมนี้แล้วไมมันบอกว่าไอดีผิดอ่าคับทั้งที่ผมก๊อปมาจากเมลล์โดยตรง
พูดง่ายเข้าเกมส์มะได้ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

เราด้วย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 3 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน