เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ดาวโหลด Project ONE ได้จากที่ไหน [UPDATE 14/11/2006]
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10, 11, 12  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mayuko21

เข้าร่วม: 14 Sep 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 7:15 pm    เรื่อง: ม่ายเคยโหลดเลย ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่เคยลงตัวเกมส์นี้เลยต้อง โหลดอันไหนค่ะ
เอาแบบฟลูเลยอ่าค่ะ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
l3luel2ose
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 7:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเด็กใหม่อะคับบ
ชื่อ เอ็ม
หวัดดีคับรุ่นพี่ทั่งหลาย
Razz
samanking

เข้าร่วม: 01 Sep 2006
ตอบ: 41

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 9:12 pm    เรื่อง: ฮืออออ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ริริงับช่วยหน่อยจิงับลงซิบมานกะไม่ได้เสียหายอารายนิมานจาได้โหลดได้
ง่ายๆด้วยอะครับนะนะนะคือว่าไม่ค่อยจาเก่งคอมมากมายอะครับแค่เขียน
โปรแกรมc++เป็นนิดหน่อยเอง น๊าลงซิปให้หน่อยงับเอาแบบโหลดทีเดียว
เล่นได้เลยอะครับนะMastr พี่ริริ

~‘•’ สิ่งที่ฉันปราถนาคือเกมนี้กระมัง เพราะใครๆก็เล่นได้แต่ข้าเล่นมิได้ ‘•’~ แซวเล้กๆน้อยๆจ้า
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 19, 2006 10:09 pm    เรื่อง: Re: ฮืออออ ตอบโดยอ้างข้อความ

samanking พิมพ์ว่า:
พี่ริริงับช่วยหน่อยจิงับลงซิบมานกะไม่ได้เสียหายอารายนิมานจาได้โหลดได้
ง่ายๆด้วยอะครับนะนะนะคือว่าไม่ค่อยจาเก่งคอมมากมายอะครับแค่เขียน
โปรแกรมc++เป็นนิดหน่อยเอง น๊าลงซิปให้หน่อยงับเอาแบบโหลดทีเดียว
เล่นได้เลยอะครับนะMastr พี่ริริ

ลง zip ดีกว่าตรงไหนครับ ช่วยแจกแจงเป็นข้อๆหน่อยครับ
ทีมงายจะได้นำไปพิจารณา
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
shomon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 1:17 am    เรื่อง: Re: ฮืออออ ตอบโดยอ้างข้อความ

samanking พิมพ์ว่า:

อันนี้ก็ไม่ได้อยากว่านะงับ(ไม่ได้ตั้งจัยว่าด้วย) แต่มันตะหงิดตะหงิดใจอะไรม่ายรุ้ ไอตรงคำพูดที่ว่า
"ไม่ค่อยจาเก่งคอมมากมายอะครับแค่เขียน โปรแกรมc++เป็นนิดหน่อยเอง "
ไม่เข้าจัยตรงนี้ครับ จะสื่อถึงอะไร หรือแค่อวดเฉยๆว่าตัวเองเขียนC++เป็น ????
----------------------
แค่นี้ล่ะฮะ ถ้าแรงไปก็Sorryฮะ

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
samanking

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 7:53 am    เรื่อง: เปล่างับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ข้อความตรงนั้นแสดงว่า ผมไม่เก่งคอมเลยแค่เขียนโปรแกรมc++เป็นนิดหน่อย
คือโปรแกรมc++อะครับมานเขียนง่ายงับใครๆกะเขียนได้แสดงถึงความไม่เก่ง
หรือความอ่อนนั่นเองครับผมเลยลงไม่เป็นอะครับ ไม่รู้ทามมายครับผมโหลดใหม่
มา4รอบแล้วครับมานกะขึ้นเหมือนเดิม

~‘•’ สิ่งที่ฉันปราถนาคือเกมนี้กระมัง เพราะใครๆก็เล่นได้แต่ข้าเล่นมิได้ ‘•’~ แซวเล้กๆน้อยๆจ้า
samanking

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 10:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ข้อดีสำหรับ ซิบอันเดวจบนะงับ
ข้อ1 โหลดง่ายครั้งเดียวจบ
ข้อ2 คนที่เล่นไม่ได้จาได้โหลดครั้งเดียวเล่นได้เลย
ข้อ3 ง่ายแก่การโพส
ข้อ4 ไม่ต้องโหลดทีละเยอะๆโหลดแค่ครั้งเดียวเล่นได้
เพราะโหลดทีละเยอะๆอาจจะทำให้งงได้เช่น ผมงงมาก
ข้อ5 ให้พี่ริริและมาสเตอรืคิดเองอะ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 6:10 pm    เรื่อง: Re: ช่วยด้วยค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

MisspiG พิมพ์ว่า:
คือว่าโหลดแพท ครบแล้ว
ลงแล้ว เวลารัน ก่อน กดเริ่มมันขึ้นแบบนี้
"This application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem."

แล้วจะทำงัยค่ะ
อยากเล่นง่ะ

เหมือนกันอ่ะคับ ทำไงดี
LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าน http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2719
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
samanking

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 8:26 pm    เรื่อง: 55+ ตอบโดยอ้างข้อความ

มานกะเล่นไม่ได้เหมือนเดิมครับ เอาไปไว้ใน วินโดวซิสเต้มแล้ว
มานกะเขียน cannot oped file version .dat. เหมือนเดิม
เลนงับพี่ริริทำไงดี

LiLi
Taenon Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 542

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 8:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

samanking ใช้โปรแกรมอะไรโหลดอะ?? ใช้ flashget ซิ ได้ครบชัวร์
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
Oh
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 9:28 pm    เรื่อง: เข้าไม่ได้ ตอบโดยอ้างข้อความ

กดเริ่มเกมแล้วมันบอกว่า"This application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem."

ต้องทำไงครับถึงจะไห้เล่นได้ได้โปรดช่วยหน่อยน่ะคร้าบ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 10:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยบอกทีทามไมมานเข้าเล่นยากจางงับ Rolling Eyes
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 10:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มันขึ้น D3DERR_Invalidcall at.\graphics.cpp:3877 ครับ ไม่ทราบว่ามันป็นอะไรครับ??
GornNyKung

เข้าร่วม: 06 Aug 2006
ตอบ: 45
ที่อยู่: 9/34 หมู่ที่ 10 ต.เขารูปช้าง ถ.กาญจนวนิช อ.เมือง จ.สงขลา

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 20, 2006 11:03 pm    เรื่อง: Re: ช่วยด้วยค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

MisspiG พิมพ์ว่า:
คือว่าโหลดแพท ครบแล้ว
ลงแล้ว เวลารัน ก่อน กดเริ่มมันขึ้นแบบนี้
"This application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem."

แล้วจะทำงัยค่ะ
อยากเล่นง่ะ

Razz Razz Razz ให้อ่านจากกระทู้นี้นะคร้าบแร้วทำตามเค้าเรยนะ เราเปงเหมืองกานพอไปทำแร้วก็เร่นได้เรยคร้าบ---http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=2719---[url] Wink Wink Wink [/url]

"-The Project Of GoD-"

_•'-'•GornNyKung•'-'•_
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สารานุกรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 10, 11, 12  ถัดไป
หน้า 5 จาก 12

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน