เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ปั้มแล้วได้อะไรอ่ะคับ ZeniTh (ปล.หยู้ดดด เรื่องจบแล้ว)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
trairaka
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 62

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:22 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Chocobo มีสาระ ไม่สาระก็พูดคุยแต่พวกปั๊มนี่จิ

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ให้มันจบ ๆ ไปเหอะ เดวก้อทะเลาะกันอีก - -*

B.N.T คณะ บ้านนอกทีม
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:32 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Axenaonai พิมพ์ว่า:
ให้มันจบ ๆ ไปเหอะ เดวก้อทะเลาะกันอีก - -*

ตามที่เค้าว่ามา
โยนให้ mod ละกันคับ ไม่อยากมีเรื่อง ขอบคุณที่เป็นห่วง คุณ Axenaonai อ่านว่า
แอคน้อยหน่า ใช่ไหม?

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 9:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

LUCIANOs พิมพ์ว่า:
Axenaonai พิมพ์ว่า:

ตามที่เค้าว่ามา
โยนให้ mod ละกันคับ ไม่อยากมีเรื่อง ขอบคุณที่เป็นห่วง คุณ Axenaonai อ่านว่า
แอคน้อยหน่า ใช่ไหม?

Axenaonai แอคน้อยไหน มั้ง -*-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
HaMTaRoXCrosS

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 196

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เห็นแล้ว ขำไม่ออกแหะ Confused ทำเกินไปอ่ะ Wink
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาล่ะครับ กรณีของคุณZeniTh ถือซะว่าเป็นกรณีตัวอย่างนะครับ
เนื่องจากช่วงนี้งานผมค่อยค่างวุ่นๆเลยไม่ค่อยมีเวลามาดูกระทู้ต่างๆอย่างทั่วถึง ยังไงก็ฝากเพื่อนๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ทีนะครับ และหลังจากนี้ถ้าไครปั้มแบบนี้อีก คงต้องลบไอดีนั้นล่ะครับ เดี๊ยวผมจะตั้งกระทู้แจ้งอย่างเป็นทางการอีกทีครับ ^^
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับ มี mod มาชี้แจงซะที

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:47 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Razgriz พิมพ์ว่า:
เอาล่ะครับ กรณีของคุณZeniTh ถือซะว่าเป็นกรณีตัวอย่างนะครับ
เนื่องจากช่วงนี้งานผมค่อยค่างวุ่นๆเลยไม่ค่อยมีเวลามาดูกระทู้ต่างๆอย่างทั่วถึง ยังไงก็ฝากเพื่อนๆช่วยเป็นหูเป็นตาให้ทีนะครับ และหลังจากนี้ถ้าไครปั้มแบบนี้อีก คงต้องลบไอดีนั้นล่ะครับ เดี๊ยวผมจะตั้งกระทู้แจ้งอย่างเป็นทางการอีกทีครับ ^^

คับขอบคุงคับ ที่ชี้แนะ Wink
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
Flufber

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 12:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอพูดด้วยนิดนึงนะ บออร์ด phpBB เนี่ย เป้นเว็บบอร์ดที่ขึ้นชื่อว่ากินทรัพยากรณ์ระบบมากมายเลยทีเดียว ซึ่งถ้าคุณปั๊มมากๆเนี่ย ระบบก็จะถูกินไปเรื่อยๆ จนบอร์ดมันล่ม ถ้าล่มแล้วเราจะเข้าที่ไหนล่ะ? แล้วไม่แน่ เผลอๆมันลามไปถึงตัวเว็บด้วย เหอๆๆ

อ้อ ฝากข้อความสัก 2 ประโยคครับ เคยได้ยินมั๊ยครับ คำว่า
"โพสต์เยอะก็ใช่ว่าจะเก่ง" และ "โพสต์ไร้สาระ 100 ครั้ง ไม่เท่ากับโพสต์มีสาระครั้งเดียว"

*ถ้าจะมาปั๊มแนวว่าขอบคุณที่ชี้แนะ อะไรอย่างนี้ไม่ต้องนะครับ

**เกล้ากระผมคือกลุ่มกองกำลังต่อต้านเกรียนครับ เหอๆๆ กำลังผลิตแอนตี้ไวรัสตัวนึงซึ่งยังไม่มีใครทำได้ นั่นคือ Anti G-Virus ครับ ซึ่งย่อมาจาก Grean Virus ครับ เหอๆๆ
รู้รักษาตัวรอดเป้นยอดดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
KARN

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 78

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 2:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากร่วมกลุ่มด้วยจังฮะ มีใบสมัครมั้ยครับ55 Very Happy เอ ทีมงานไม่น่าเตือนเลย น่าจะลบให้สิ้นเรื่องสิ้นราว Twisted Evil ดูซิ ถ้าเป็นงั้นจริง เขาคงน้ำตาเช็ดหัวเข่า เอิ้กๆ Wink
starfire

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 202

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 2:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Flufber พิมพ์ว่า:
ขอพูดด้วยนิดนึงนะ บออร์ด phpBB เนี่ย เป้นเว็บบอร์ดที่ขึ้นชื่อว่ากินทรัพยากรณ์ระบบมากมายเลยทีเดียว ซึ่งถ้าคุณปั๊มมากๆเนี่ย ระบบก็จะถูกินไปเรื่อยๆ จนบอร์ดมันล่ม ถ้าล่มแล้วเราจะเข้าที่ไหนล่ะ? แล้วไม่แน่ เผลอๆมันลามไปถึงตัวเว็บด้วย เหอๆๆ

อ้อ ฝากข้อความสัก 2 ประโยคครับ เคยได้ยินมั๊ยครับ คำว่า
"โพสต์เยอะก็ใช่ว่าจะเก่ง" และ "โพสต์ไร้สาระ 100 ครั้ง ไม่เท่ากับโพสต์มีสาระครั้งเดียว"

*ถ้าจะมาปั๊มแนวว่าขอบคุณที่ชี้แนะ อะไรอย่างนี้ไม่ต้องนะครับ

**เกล้ากระผมคือกลุ่มกองกำลังต่อต้านเกรียนครับ เหอๆๆ กำลังผลิตแอนตี้ไวรัสตัวนึงซึ่งยังไม่มีใครทำได้ นั่นคือ Anti G-Virus ครับ ซึ่งย่อมาจาก Grean Virus ครับ เหอๆๆ

ตั้งเปงกิลเรย - -* ขอเปงรองหัว "โพสต์เยอะก็ใช่ว่าจะเก่ง" และ "โพสต์ไร้สาระ 100 ครั้ง ไม่เท่ากับโพสต์มีสาระครั้งเดียว" เราว่าคำพูดนี้ถ้ายังมีความยางอาย ก็คงจาอ่านแร้วเข้าใจอยู่

KARN พิมพ์ว่า:
อยากร่วมกลุ่มด้วยจังฮะ มีใบสมัครมั้ยครับ55 Very Happy เอ ทีมงานไม่น่าเตือนเลย น่าจะลบให้สิ้นเรื่องสิ้นราว Twisted Evil ดูซิ ถ้าเป็นงั้นจริง เขาคงน้ำตาเช็ดหัวเข่า เอิ้กๆ Wink

ถ้าเขาทำได้ขนาดนี้ คงไม่เสียใจมากหรอกคับ เค้าคงคิดซะว่าเสียเวลาไปแค่ 1 วันเอง
lunarie

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 3:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้า คนเขาจะ นับถือ Reply เหนือกว่าสาระ ก้อปล่อยเขาไปเถอะคับ

ก่อกรรมดี ได้กรรมดี ก่อกรรมร้าย ได้กรรมร้าย น๊ะ^^

นกน้อยบินที่ฟ้า ครามใส
น้อยไม่อาจไปไกล เอ่ยได้
โบยบินอยู่่ที่ใกล้ รังอยู่
บินไกลไม่อาจไซร้ ห่วงรั้ง ชีวี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
babyjjung

ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 3:41 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากจารู้ง่าว่าจะปั้มทำไมเหรอ ยังไงก้อเหมือนเดิมอยู่แล้วงะเสียเวลาด้วยงะ โพสกระทู้ละครั้งหรือ2ครั้งก้อพอมั้งครับ นี่ในความคิดผมนะอย่าโกรธผมน้า
-'•[S]qua[d]•'-

ตอบ: 67

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 3:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

lunarie พิมพ์ว่า:
ถ้า คนเขาจะ นับถือ Reply เหนือกว่าสาระ ก้อปล่อยเขาไปเถอะคับ

ก่อกรรมดี ได้กรรมดี ก่อกรรมร้าย ได้กรรมร้าย น๊ะ^^

กรรมเยอะเลยจะตกนรกไม่น้อคุง zenith Surprised พวกเราเตือนด้วยความหวังดีน๊า

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 3:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมหวังว่าคุณคงไม่ทำแบบเจ้านั้นน๊ะกิลเดียวกัน
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 2 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน