เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศรายชื่อ ผู้ร่วมทดสอบเกม version pre-alpha 1.0.20
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
jinkady
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้าว เหรอครับ

งั้น ก็ขอโทด ละกัน

แต่ ผมก็หมายถึง รวมๆนะครับ ทั้ง 20 คนนั้นละ

เด๋วจาเข้าใจผิดกัน

ปล.1 ขอบคุนครับ สำหรับ การ์ตูน

ปล.2 ไม คุนKnightlbr ไม่ edit ให้ มันอยุ่หน้าแรกหน้าเดียวเลยละครับ จาได้ตามดุแต่หน้าแรก

- แ ส ง จั น ท ร์ น ว ล ผ่ อ ง น ภ า พ ร า ว พ ร่ า ง ดั่ ง ท อ ง เ มื่ อ ม อ ง แ ล้ ว สุ ข อุ ร า -
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ลี นุ๊ ก จั ง`

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ความคิดของคนมิอาจห้ามได้

แล้วคุณจะมา ด่า คนอื่น คุณคิดว่าถูกหรอ

ทีหลังอย่าพูด หมาๆ คับ

ปล.แล้วผมก็ไม่ได้แสดงความเดือนร้อนอะไร เกินเหตุเลยนะไม่ได้โว้ยวายอะไรเลย
ปล.อย่าพูดหมาๆอีกคับ ดูตัวเองก่อน
Knightlbr

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

jinkady พิมพ์ว่า:
อ้าว เหรอครับ

งั้น ก็ขอโทด ละกัน

แต่ ผมก็หมายถึง รวมๆนะครับ ทั้ง 20 คนนั้นละ

เด๋วจาเข้าใจผิดกัน

ปล.1 ขอบคุนครับ สำหรับ การ์ตูน

ปล.2 ไม คุนKnightlbr ไม่ edit ให้ มันอยุ่หน้าแรกหน้าเดียวเลยละครับ จาได้ตามดุแต่หน้าแรก

มันมีไม่ค่อยเยอะครับ ค่อยๆไป ค่อยๆเป็น Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 8:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

การเทสรอบแรก 20 ท่าน ใช้เวลาไม่กี่วันเองครับ
สิ่งที่อยากได้คือผลการทดสอบตามที่คุณ Nize แจ้งไว้

เพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้ไอดีทดสอบในรอบแรก อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับ รอบนี้ผมยังไม่แจกสื่อเลยด้วยซ้ำไป ทั้งๆ ที่สื่อก็ขอมา

ปล. คาดว่าพรุ่งนี้อาจได้เทส
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 8:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Indy พิมพ์ว่า:
การเทสรอบแรก 20 ท่าน ใช้เวลาไม่กี่วันเองครับ
สิ่งที่อยากได้คือผลการทดสอบตามที่คุณ Nize แจ้งไว้

เพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้ไอดีทดสอบในรอบแรก อย่าไปคิดอะไรมากเลยครับ รอบนี้ผมยังไม่แจกสื่อเลยด้วยซ้ำไป ทั้งๆ ที่สื่อก็ขอมา

อาจได้เทส ??? หมายฟามว่าไงคับเนี่ย หูยยยย

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 8:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Indy พิมพ์ว่า:

เห้ย ใช่ว่า พรุ่งนี้เปิดให้โหลดทดสอบหรอ อิอิรอดู หุหุ

^^~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 9:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า กลับมาจากมหาลัยมาพอดี เหนื่อยๆ แต่พอเปิดเว็ปก็มีเรื่องให้ดีใจเลย

ขอบคุณทางทีมงานมากนะครับที่ให้ผมมีส่วนร่วมนะครับ แล้วมีบัคอะไรผมจะรีบแจ้งทันที

ส่วนเพื่อนๆ ทีไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะครับผม เข้าใจว่าทุกคนต่างต้องการเล่น เหมือนคนที่โพ๊สไว้ที่ข้อความบนๆที่ว่า พวกผมรุ่นเสี่ยงตายก็ถูกนะ และเมื่อ แก้ไขอะไรได้ เสร๊จ แล้ว ก็จะได้ เกมที่สมบูรณ์ พอที่จะให้เพื่อนๆเล่นได้อย่างสบายใจไง เพราะรุ่นแรกๆ ต้องมีบัคอะไรมากมายให้เจอ

เอาเป็นว่าลองอดใจลอนะครับ เมื่อทดสอบ มีปัญหาอะไรทีมงานแก้ไปเรื่อยๆ จนทำให้มี บัค น้อยที่สุด

ทีนี้พอเพื่อนๆได้เล่น ก็จะได้เล่นกันอย่างสนุกสนานนะครับ ไม่งั้นมามัวลำคาญ ก็จะพาลกันเอาได้ด้วยถ้าเจอบัคมากๆ เหมือนหลายๆเกมที่ผมเห็นคนเซ็งแล้วพาลเลิกอะ

อดทนนะครับ ...แล้วเราได้เจอกันแน่นอนในเกม ขอให้เข้าใจทีมงานกันด้วยนะครับยังไงทีมงานก็ต้องการให้ทุกคนเล่นเกมนี้เหมือนกันหมด อยากให้คนทั้งประเทศไทยคอเกมทั้งหลายมาเล่น ผมเชื่ออย่างงั้น
nut_1230

ตอบ: 71

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 10:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีใจกับคนที่ได้ด้วยนะครับ เกม PJ ONE เป็นไงบอกต่อด้วยนะครับ

Aurora WindWard™
copyright 2005-2007 P'chan community
-AWW forum-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
winza007008

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:20 pm    เรื่อง: น้องwinครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ง่าใจร้ายเอาแค่20คนเองใจร้านที่สุดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:22 pm    เรื่อง: Re: น้องwinครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

winza007008 พิมพ์ว่า:
อยากได้ง่าใจร้ายเอาแค่20คนเองใจร้านที่สุดเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใจร้าน นี่ สงสัยพ่อค้านะครับ ตั้งร้านอย่างเดียว

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิอิ ดีใจด้วยนะครับ (อยากเล่นเเล้วอ่างับแต่ไม่ได้ ID) สงสายยังเป็นหน้าใหม่เเน่ๆเรย อิอิอิ ยังไงก้อขอขอบคุณพี่พี่ที่สร้างเกมส์ดีดีมาให้เล่นกันอ่าครับ "ขอบคุณครับ"

ปล.เล่นให้สนุกนะครับเล่นเเล้วเป็นไงบ้าง ก้ออย่าลืมมาเปิดกระทู้คุยกันบ้างนะครับ

คือสิ่งทีขาดไม่ได้ในชีวิต(ของผม)
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
starfire

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 202

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่า อึ้ง ทึ่ง เสียว เหวียวเหวียวเหวียว เพิ่งเข้ามาเหงประกาศหน้าหลักก็ค่อยไล่ชื่อลงมาทีละคนๆ มองรอบแรกมะเหงมีชื่อเรา แล้วก็เช็คอีกที - -* เล็งว่ามีตัว s นำหน้ามั้ย มั้ย.. มั้ยย.... จ้าก มีเจงๆ เหวอไปพักนึง พออ่านๆต้องไปรีบดูเมลก่อนละ - -* เมลร้าง ขอบคุณคร้าบบบ
Very Happy Very Happy Very Happy
เหงหนังสือคอมเกมเมอร์นิวส์เล่มใหม่ลงเกม p1 ซะใหญ่โตเรย *0* แต่มะได้ซื้อยืมเพื่อนอ่าน Shocked
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 4:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หูย ต้องรีบซื้อมาอ่านมั่ง

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 7:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มี ใคร สละสิท หรือ ตัดสิท ไหมนี้

- แ ส ง จั น ท ร์ น ว ล ผ่ อ ง น ภ า พ ร า ว พ ร่ า ง ดั่ ง ท อ ง เ มื่ อ ม อ ง แ ล้ ว สุ ข อุ ร า -
mind92

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 240

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 10:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะได้เทสวันนี้จิงไหม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 3 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน