เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศรายชื่อ ผู้ร่วมทดสอบเกม version pre-alpha 1.0.20
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Flufber
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 3:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แย่จัง อดได้ไอดีเลย กะจะเอาไปเขียนพรีวิวลงเว้บซะหน่อย เศร้า... Crying or Very sad Y-Y Crying or Very sad

*ไม่เคยได้ลองเล่นเกมไหนเป้นกลุ่มแรกเลย...
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
HaMTaRoXCrosS

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 196

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 3:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ้าวว เราได้หรอเนี้ย Razz คนอื่นไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะครับ อดทนรออีกหน่อย Wink
jinkady

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 4:14 pm    เรื่อง: เฮ้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮ้ออ เศร้า

ที่ได้กัน เพราะ 20ท่านนี้ โพส เยอะ สินะครับ

เฮ้ออ

- แ ส ง จั น ท ร์ น ว ล ผ่ อ ง น ภ า พ ร า ว พ ร่ า ง ดั่ ง ท อ ง เ มื่ อ ม อ ง แ ล้ ว สุ ข อุ ร า -
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ลี นุ๊ ก จั ง`

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 4:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องเอาแฟนพันแท้มาหั้ยได้
จะได้เป็นกลุ่มคนค้นพบโลกใหม่ กลุ่มที2บนโลกใหม่นี้ เหอะๆ

อดดดด% Crying or Very sad
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 4:58 pm    เรื่อง: Re: เฮ้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

jinkady พิมพ์ว่า:
เฮ้ออ เศร้า

ที่ได้กัน เพราะ 20ท่านนี้ โพส เยอะ สินะครับ

เฮ้ออ

ไม่เกี่ยวนะค้าบ ดูคนที่ 3 จิ

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากบอกว่ามันไม่เกี่ยวคิดกันอย่างงี้ได้ไงผมไม่ชอบเลยน๊ะแม้เมื่อก่อนผมจะทำผิดไปบ้างแต่ผมก็เลิกคุณไปดูคนที่ 3 จิผมนับถือเค้าจีจิงผมไม่เห็นเค้าโพสเยอะเลยบางวันแทบไม่ได้โพสเค้าก้ได้มันไม่เกียวกับเรื่องโพสมากโพสน้อยคุณทำแบบนั้นมันไม่ถูกทีมงานเค้าคัดเลือกคนเค้าทำอย่างไรเราไม่รู้เค้านำอะไรเปงเกณฑ์เราไม่ทราบทุกอย่างขึ้นอยู่กับทีมงาน
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ฮิ้ก ฮิ้ก ฮ่ะ ฮ่ะ ฮิ้ก ฮิ้ก ฮิ้ก ดีจายจัง ได้ด้วย กี๊ดดดดดดดดดดดส์ แต่พวก 20 คนแรกนี่รุ่นทดลองใช่ป่ะคะ แล้วพอเปิดให้เล่นจริงๆแล้วจะมีการรีเซ็ตตัวละครรึเปล่าคะ
20 คนแรกนี่เปรียบจาเหมือนรถบดถนนที่ทำทางให้เรียบเพื่อให้ผู้เร่นอื่นได้เร่นอย่าลื่นไหลม่ายติดขัด
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าคงเป็นเช่นนี้กระมัง
20 คนแรก รุ่นเสี่ยงตาย เข้าเกมได้อ่ะป่าวยังมะรู้เล้ย
50 คนต่อมา รุ่นเสี่ยงโดนแมลงกัด อาจจะโดนแมลงรุมทึ้ง
100 คนถัดไป รุ่นอยากโต ๆ เริ่มเก็บเลเว่ล เพื่อไปเจอแมลงรุ่นใหม่
500 คนถัดมา รุ่น*10 เพื่อหาแมลงที่อยู่สูง ๆ
1000 คนต่อมา รุ่นสุดท้ายก่อนโคลส
ละมั้ง
เดา บลาๆๆ

เข้าร่วม: 17 Apr 2006
ตอบ: 55

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ว่า พลาดเยย ไม่เปนไรคับ ความหวังยังมีเสมอ(อารากอร์นว่าไว้นะ) ขอให้คนที่ได้ไอดีก็เล่นให้สนุกนะ แล้วอย่าลืมมาเล่าสู่กันฟังบ้างละว่าสนุกแค่ไหน ส่วนคนที่ไม่ได้(แบบผม Crying or Very sad ) ก็รอต่อไปนะคับ ผมคนนึงที่ยังจะรออยู่ ยังไงเราก็ต้องทำในสิ่งที่ชอบให้ได้ใช่มั้ยคับ Very Happy

เข้าร่วม: 10 Apr 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
parker007191

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 69

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 5:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้แล้วคับ เย้ๆ ขอบคุนมาก Surprised เหลือเชื่อเราจาได้ *-*
jinkady

เข้าร่วม: 21 Apr 2006
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่ได้โพส ที่ จะว่าไรเลยนะ คุน

ไม่ได้บอก ว่า พวกคุน ปั้ม ไม่ได้ว่าไรเลย

ผม ต้องการจะสื่อว่า พวกคุนที่ได้ 20คนแรก คือพวกที่โพสเยอะ ออกความเห็นเยอะ ใช่มั้ยละ

ขอโทดละกัน ที่ ผม โพส แล้วทำให้คุน รุ้สึกหยั่งงงั้น

ปล. ผมก็คิด อย่างที่ผมเห็น คนที่ได้ส่วนใหย่ คือคนที่เปง แฟน พัน แท้

ปล2. คุนไม่ชอบ ผมขอโทด

ปล3. ผมไม่ได้ว่าเลย ว่า 20คนทีได้ คือ คนที่ปั้ม

ปล4. [ห่วยใย] อากาศร้อน คนอย่าร้อน สิคับ

- แ ส ง จั น ท ร์ น ว ล ผ่ อ ง น ภ า พ ร า ว พ ร่ า ง ดั่ ง ท อ ง เ มื่ อ ม อ ง แ ล้ ว สุ ข อุ ร า -

แก้ไขล่าสุดโดย jinkady เมื่อ Thu Apr 27, 2006 7:47 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่ได้ด่าคุณคับผมด่าคนที่อยู่ข้างล่างคุณวี้กี้นี้ Evil or Very Mad
Knightlbr

เข้าร่วม: 04 Apr 2006
ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทุกท่านครับ อย่าคิดอะไรกันมาก Laughing

เคลียดนัก ไปอ่านการ์ตูน และ ภาพตลกๆกันนะครับ จะพยายามอัพเดททุกๆสัปดาห์ คัดแบบฮาๆ มาให้ Very Happy

http://web.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=132
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
mugika123

เข้าร่วม: 09 Apr 2006
ตอบ: 243

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบจายมากคับแล้วตัวเกมอ่ะคับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้า 2 จาก 4

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน