เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากได้ ไอดี ต้องทำไง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 2:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอโทษคุณโชมอนด้วยละกันนะ ขอจบแค่นร่ละกันนะไม่อยากให้พวกเรา2คนมาทำให้บอร์ดมาแปดเปลื้อนเลยเนอะ ขอโทษอีกครั้ง

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nubookza

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 5:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mint2004 พิมพ์ว่า:
shomon พิมพ์ว่า:
ไม่มีไอดีก็ช่วยได้ครับ
ช่วยสร้างสีสรรค์ให้บอร์ด ไงครับ
(แต่อย่าสร้างมากจนรกละกาน)
ไม่มีไอดีช่วยได้มากที่สุดเลยคือ ช่วยให้บอร์ดไม่เหงา
เพราะพวกที่ได้ไอดีไปก็เอาแต่เล่นไม่ค่อยมาตอบบอร์ด ส่วนตัวป๋มมันเป็นประเภท
ผีเฝ้าบอร์ด ถ้าไม่มีคนตอบก็ไม่รู้จาโพสไปทำไมเนอะ = ="
ป.ล. ขอเลยนะค๊าบ พวกที่ได้ไอดีไปแล้วสนใจบอร์ดมั่งเถิด ขอบคุนค๊าบ(พวกไหนที่เป็นผีสิงบอร์ดจะเข้าใจผมดีฮับ)

ขอโทษนะคุณโชมอน คนที่ได้ไอดีใช่ว่าจะไม่มีมาเข้าบอร์นะ กรุณาดูด้วย เพราะบางที่ตอบไปก็เหมือนเดิม เช่น พี่คับไอดีขอที่ไหน อยากได้ไอดี แบบนี้ ก็มีคนมาตอบให้เกือบตลอด ตอบจนเบื่อ ตอบไปก็มีคนมาโพสแบบนี้อีก กรุณาอย่าเหมารวม ดูด้วยว่ามีคนที่ได้ไอดีก็มีมาตอบหรือโพสเสมอ

เห้อ ....
nubookza

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 5:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แต่ถ้าจบแล้วก็ดี ครับ
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 7:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

nubookza พิมพ์ว่า:
mint2004 พิมพ์ว่า:
shomon พิมพ์ว่า:
ไม่มีไอดีก็ช่วยได้ครับ
ช่วยสร้างสีสรรค์ให้บอร์ด ไงครับ
(แต่อย่าสร้างมากจนรกละกาน)
ไม่มีไอดีช่วยได้มากที่สุดเลยคือ ช่วยให้บอร์ดไม่เหงา
เพราะพวกที่ได้ไอดีไปก็เอาแต่เล่นไม่ค่อยมาตอบบอร์ด ส่วนตัวป๋มมันเป็นประเภท
ผีเฝ้าบอร์ด ถ้าไม่มีคนตอบก็ไม่รู้จาโพสไปทำไมเนอะ = ="
ป.ล. ขอเลยนะค๊าบ พวกที่ได้ไอดีไปแล้วสนใจบอร์ดมั่งเถิด ขอบคุนค๊าบ(พวกไหนที่เป็นผีสิงบอร์ดจะเข้าใจผมดีฮับ)

ขอโทษนะคุณโชมอน คนที่ได้ไอดีใช่ว่าจะไม่มีมาเข้าบอร์นะ กรุณาดูด้วย เพราะบางที่ตอบไปก็เหมือนเดิม เช่น พี่คับไอดีขอที่ไหน อยากได้ไอดี แบบนี้ ก็มีคนมาตอบให้เกือบตลอด ตอบจนเบื่อ ตอบไปก็มีคนมาโพสแบบนี้อีก กรุณาอย่าเหมารวม ดูด้วยว่ามีคนที่ได้ไอดีก็มีมาตอบหรือโพสเสมอ

เห้อ ....

เห้ออาราย
เรื่องมานจบปายแล้วจาอ้างอิงขึ้นมาอีกทามมายคับ -*-

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nubookza

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 7:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับๆโทษๆ
maymaykung

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 9:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สงสัยต้องรอกิจกรรมต่อไป
maymaykung

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 9:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าวอย่าทะเลาะกันนะค๊าบ
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Mon Aug 28, 2006 2:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

maymaykung พิมพ์ว่า:
อ่าวอย่าทะเลาะกันนะค๊าบ

มันจบไปแล้วนะครับ ผู้ใด๋ที่ทะเลาะกาน งง
-
อย่ารื้อฟื้นเรื่องเก่าๆจี่ = =

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน