เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

อยากได้ ไอดี ต้องทำไง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
sweetymania
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 17 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 5:01 pm    เรื่อง: อยากได้ ไอดี ต้องทำไง ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมาก ๆ เลยอ่า
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 19, 2006 9:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้าร่วมกิจกรรม กับทีมงานเค้าคับ ลองหาดูข้อมูลเอาที่ หมวดเฉพาะกิจ แจกไอดี อะคับ
Lennage

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยู่ไปนานๆ ช่วยงานเค้ามากๆ Very Happy

I'll be BRAVE to be by your side....
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
mosting2

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 288

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะลองพยายามดูนะครับ Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
chantakett

เข้าร่วม: 24 Aug 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 24, 2006 7:06 am    เรื่อง: -*- ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากลองทดสอบดูจัง - -a ไม่มีไอดีนี่สิ
liangmini

เข้าร่วม: 21 Aug 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 25, 2006 4:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับจะพยายามช่วยเขาให้มากๆ
AzZuRi

เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 26, 2006 4:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็เปงอีกคนที่อยากได้
maymaykung

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 26, 2006 9:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่าแล้วผมจาช่วยยังไงอ่าเพราะว่ามะมีไอดี T_T
homework

เข้าร่วม: 24 Aug 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 26, 2006 9:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็อยากเล่นอะ ทำไงถึงจาได้ ID อะ Laughing

Arrow จาได้เป็นส่วนหนึ่ง กับ เกมที่คนไมย สร้าง Surprised
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
shomon

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 510

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 26, 2006 9:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีไอดีก็ช่วยได้ครับ
ช่วยสร้างสีสรรค์ให้บอร์ด ไงครับ
(แต่อย่าสร้างมากจนรกละกาน)
ไม่มีไอดีช่วยได้มากที่สุดเลยคือ ช่วยให้บอร์ดไม่เหงา
เพราะพวกที่ได้ไอดีไปก็เอาแต่เล่นไม่ค่อยมาตอบบอร์ด ส่วนตัวป๋มมันเป็นประเภท
ผีเฝ้าบอร์ด ถ้าไม่มีคนตอบก็ไม่รู้จาโพสไปทำไมเนอะ = ="
ป.ล. ขอเลยนะค๊าบ พวกที่ได้ไอดีไปแล้วสนใจบอร์ดมั่งเถิด ขอบคุนค๊าบ(พวกไหนที่เป็นผีสิงบอร์ดจะเข้าใจผมดีฮับ)

--------------------------------------
ฝึกใช้โฟโต้ช็อบ มุงื
mint2004

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 12:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

shomon พิมพ์ว่า:
ช่วยสร้างสีสรรค์ให้บอร์ด ไงครับ
ไม่มีไอดีช่วยได้มากที่สุดเลยคือ ช่วยให้บอร์ดไม่เหงา
เพราะพวกที่ได้ไอดีไปก็เอาแต่เล่นไม่ค่อยมาตอบบอร์ด ส่วนตัวป๋มมันเป็นประเภท
ผีเฝ้าบอร์ด ถ้าไม่มีคนตอบก็ไม่รู้จาโพสไปทำไมเนอะ = ="
ป.ล. ขอเลยนะค๊าบ พวกที่ได้ไอดีไปแล้วสนใจบอร์ดมั่งเถิด ขอบคุนค๊าบ(พวกไหนที่เป็นผีสิงบอร์ดจะเข้าใจผมดีฮับ)

ขอโทษนะคุณโชมอน คนที่ได้ไอดีใช่ว่าจะไม่มีมาเข้าบอร์นะ กรุณาดูด้วย เพราะบางที่ตอบไปก็เหมือนเดิม เช่น พี่คับไอดีขอที่ไหน อยากได้ไอดี แบบนี้ ก็มีคนมาตอบให้เกือบตลอด ตอบจนเบื่อ ตอบไปก็มีคนมาโพสแบบนี้อีก กรุณาอย่าเหมารวม ดูด้วยว่ามีคนที่ได้ไอดีก็มีมาตอบหรือโพสเสมอ

shomon

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 1:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mint2004 พิมพ์ว่า:
shomon พิมพ์ว่า:

ขอโทษนะคุณโชมอน คนที่ได้ไอดีใช่ว่าจะไม่มีมาเข้าบอร์นะ กรุณาดูด้วย เพราะบางที่ตอบไปก็เหมือนเดิม เช่น พี่คับไอดีขอที่ไหน อยากได้ไอดี แบบนี้ ก็มีคนมาตอบให้เกือบตลอด ตอบจนเบื่อ ตอบไปก็มีคนมาโพสแบบนี้อีก กรุณาอย่าเหมารวม ดูด้วยว่ามีคนที่ได้ไอดีก็มีมาตอบหรือโพสเสมอ

-------
หืม ผมว่าผมพูดรวมๆนะครับ ไม่ได้เจาะจงว่าคุณซะหน่อย ถ้าคุณตอบผมก็ไม่ได้ไปว่าอะไรนี่
แถมผมไม่ได้ว่าใครผมแค่บอกพวกที่ได้ไอดีไปแล้วน่ะ มาคุยกันที่บอร์ดบ้างก็ได้นิครับ
แล้วผมก็ไม่ได้หมายถึงตอบพวกกระทู้ขอไอดีด้วย(เพราะพวกกระทู้แบบนี้ผมก็ไม่ตอบ)
ผมหมายถึงกระทู้อื่นๆนะครับ อย่า กินปูนร้อนท้อง สิครับ
-
ป.ล. เห็นเหมือนผมเป็นคนเรื่อยเปื่อย เป็นประเภทป่วนบอร์ด แต่ใครมาสกิดต่อมอารมผมผมก็โมโหเป็นเหมือนกันนะครับ เพราะฉะนั้น ขอเหอะพูดดีๆหน่อยได้มั้ยครับ ไม่ใช่พูดแดกดันกันอย่างนี้ (หรือว่าผมอ่านเป็นแบบนีไปเอง) ผมก็ว่าผมพูดดีก่อนแล้วนะครับ
ป.ล.2 ทำไมmint 2004ดูโหดกว่าตอนที่ยังไม่ได้ไอดีหว่า นี่หรือคือการเปลี่ยนแปลงของมนุษย์
....
----------------
เอาเป็นว่า ถ้าผมพูดอะไรไปสกิดหูสะเทือนใจคุณก็ขอโทษละกันนะครับ
ผมมันคนพูดไม่เก่งและชอบพูดตรงไปตรงมาอย่างนี้แหละครับ ผมแก้นิสัยนี้คงยาก
คงพูดได้แค่ว่า ขอโทษครับ

--------------------------------------
mint2004

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 2:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ขอโทษทีละกันคุณโชมอนที่ผมอาจพูดเหมอนกินปูนร้อนท้องจนทำให้คุณโมโห คุณก็อย่าพูดทำนองเหมารวมสิ ทุกคนก็ไม่ได้ป้นแบบนี้นี่น่า คุณเล่นเหมารวมนี่
อีกอย่างที่คุณป.ล ว่าก่อนได้ไอดีกับได้ไอดีแล้วเปลี่ยนไป มันก็จิงนะผมยอมรับเพราะก่อนได้ไอดีผมมีเวลามาโพสบ่อย แต่พอได้ไอดีผมก็ต้องเก้บเลเวล หาบั๊ค หรือหาข้อผิดพลาดในเกมมั่ง เลยอาจมาโพสน้อยกว่าก่อน เลยดูเหมือนว่าผมเปลี่ยนไป เพราะผมก็เสียดายไอดี หลายไอดีอะที่คนมีแล้วแต่ไม่ค่อยเข้าไปหาบั๊คหรือ หาข้อผิดพลาดของเกมอะ เพราะเค้าอาจติดงาน หรือธุระทำให้ไม่มีเวลาเล่น ก็ขอโทษด้วยละกันนะคุณโชมอน

shomon

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 2:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mint2004 พิมพ์ว่า:
ก็ขอโทษทีละกันคุณโชมอนที่ผมอาจพูดเหมอนกินปูนร้อนท้องจนทำให้คุณโมโห คุณก็อย่าพูดทำนองเหมารวมสิ ทุกคนก็ไม่ได้ป้นแบบนี้นี่น่า คุณเล่นเหมารวมนี่
อีกอย่างที่คุณป.ล ว่าก่อนได้ไอดีกับได้ไอดีแล้วเปลี่ยนไป มันก็จิงนะผมยอมรับเพราะก่อนได้ไอดีผมมีเวลามาโพสบ่อย แต่พอได้ไอดีผมก็ต้องเก้บเลเวล หาบั๊ค หรือหาข้อผิดพลาดในเกมมั่ง เลยอาจมาโพสน้อยกว่าก่อน เลยดูเหมือนว่าผมเปลี่ยนไป เพราะผมก็เสียดายไอดี หลายไอดีอะที่คนมีแล้วแต่ไม่ค่อยเข้าไปหาบั๊คหรือ หาข้อผิดพลาดของเกมอะ เพราะเค้าอาจติดงาน หรือธุระทำให้ไม่มีเวลาเล่น ก็ขอโทษด้วยละกันนะคุณโชมอน

มั่ยช่ายเปี่ยนไปอย่างน้าน -*- ที่เปลี่ยนน่ะหมายถึง ความโหดครับ มะช่ายการโพส -*-
ป.ล. ขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยดีเถิด สันติสันติ ปิดประเด็นครับ
ป.ล.2 ขอบคุณค๊าบที่ตามอ่าน ให้เสียงภาษาไทยโดยพันธมิตรฟีนิกส์
-----------------------------------------------------------------------------------
เอ้อ มะต้องเรียกผมว่าคุนโชม่อนได้มะฮะ มันดูห่างเหินไงมะรุ้ จะเรียกโชม่อนเฉยๆก็ได้คับ
-*- และอีกอย่างผมยังอายุมะถึงที่จะเรียกผมว่าคุนหรอกฮะ -*-

makoto01

เข้าร่วม: 18 Aug 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 27, 2006 5:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นาน ๆ ถึงจาเข้ามาที แล้วจะได้ม่ะเนี่ย Laughing
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องรับรอง ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน