เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ฉลองห้องใหม่ แจกไอดีทดสอบจ้า - ระดับหัวกะทิ
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
prame123
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 10, 2006 7:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

21292129 พิมพ์ว่า:
pm คืออะไรหรอครับ
ผมยังไม่ได้เมลจากพี่ทีมงานเลยอะครับ

pm คือข้อความส่วนตัวครับผมดูได้จากข้างบนของเว็บที่เราเปิด(loginไว้) แถบข้างบนที่เขียนว่าช่วยเหลือ ค้นหา รายชื่อสมาชิก ตรงนั้นแหละครับ ถ้าได้รับข้อความส่วนตัวจะมีเขียนว่า ได้รับข้อความ อะไรประมาณนั้นอะครับ ดูดีๆละครับ

ปล.ทางขวาของ ข้อมูลส่วนตัว (คือข้อความ pm งับ ^^)

Wink
prame123

ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 10, 2006 7:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โพส เกินอีกแย้ว = = แง่วๆ

Edit !!!!!!

Wink
ammkung

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 10, 2006 8:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของผมลงบทความแล้วนะคับ ช่วยแจกด้วยน้า ^^
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1680
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
terfolheal

เข้าร่วม: 04 Jul 2006
ตอบ: 24

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 10, 2006 8:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีไครได้ไอดีแล้วมั้ง จากการส่งผลงานนนื้อ่ะ

จะมีมิได้ถ้าไม่มีการเริ่มต้น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
nutidus

ตอบ: 51

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 10, 2006 9:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่าจะเป็นพรุ่งนี้เย็นๆไม่ก็มะรืนครับ เพราะ คน ขอไอดี ไม่ไช่น้อยๆ เยย - -'' เผื่อไว้ๆๆ ไจเย็นๆๆ อิอิ ต้องรอคัฟฟ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
snick

เข้าร่วม: 11 Jul 2006

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 1:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออภัยครับไม่ได้ตั้งใจจะ flood

แก้ไขล่าสุดโดย snick เมื่อ Tue Jul 11, 2006 5:54 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
snick

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 2:00 am    เรื่อง: ขอไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเรียนด้านเกมโปรแกรมมิ่งและมีความรูด้านภาษา C++ พอสมควร และมีความฝันอยากทำเกมมาก ๆคับ และได้มาเจอเกมนี้อยากจะลองเล่นไว้เพื่อเป็นแนวทาง เป็นความรู้ในการพัฒนาเกมต่อๆไปคับ ผมขอไอดีด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ole_nook@hotmail.com
jersaly

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 3:13 am    เรื่อง: ขอรับ id ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็เพอิญได้เล่นเกมonlineของต่างชาติมาเยอะ เลยอยากลองเล่นเกมอะไรที่เป็นของคนไทยบ้าง
อยากเห็นฝีมือของคนไทยว่ามีฝีมือมากน้อยเพียงใด (ไม่ได้พูดให้กดดันนะค่ะ แต่ลองคิดดูแล้วอะ) ไม่แน่ซักวันเกมฝีมือคนไทยอาจจะดังก็ได้จิงมะ

ปล. 1) ยังไงก็เอาใจช่วยนะค่ะขอให้สู้ ๆ พัฒนาเกมกานต่อไป ^^"
2) ขอidซัก ID นะค่ะ อยากเข้ารวมกานทดสอบ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
๏DeathNote๏

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 69
ที่อยู่: ๏ยมโลก๏๏๏*ยมฑูตไม่ติดตามผู้ที่ยืมเดธโน๊ตไป ยมฑูตจะติดตามแต่ผู้ที่ถือสิทธิเป็นเจ้าของเท่านั้น

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 2:05 pm    เรื่อง: ขอ ID ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ไอดี ครับ the_magic_rock@hotmail.com...ขอบคุณครับบ

๏::::::-คำว่า"เพื่อน"คือ...อะไร-::::::๏
๏DeathNote๏

เข้าร่วม: 05 May 2006
ตอบ: 69
ที่อยู่: ๏ยมโลก๏๏๏*ยมฑูตไม่ติดตามผู้ที่ยืมเดธโน๊ตไป ยมฑูตจะติดตามแต่ผู้ที่ถือสิทธิเป็นเจ้าของเท่านั้น

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 2:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งง

๏::::::-คำว่า"เพื่อน"คือ...อะไร-::::::๏
lovebouy

เข้าร่วม: 03 Jul 2006

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 2:33 pm    เรื่อง: ขอไอดีด้วยค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดี เกมด้วยค่ะอยากได้มากๆ
www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1701
ขอให้ พี่ๆ ทีมงานพิจรณา บทความด้วย เพราะเขียนจากใจ

aun114_19@hotmail.com
maggie

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 5:42 pm    เรื่อง: พิ่งรู้คับว่าเปิดรับนานแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ผลงานกระผม คับ ไม่รู้ว่า เลิกรับแล้วหรือป่าวน่ะ ถ้าไม่รับก็ไม่เป็นไรคับ ขอให้ไปดู กระทู้ที่ให้ละกันงับ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=16928#16928

ถ้าให้ก็ ติดต่อ magkrub_5@hotmail.com คับ
Armchair

เข้าร่วม: 09 Jul 2006
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jul 11, 2006 10:17 pm    เรื่อง: ง่า ตอบโดยอ้างข้อความ

= =

ทีมงานคราบ ราบกวน ผ่านมาดูเพื่อนๆๆ หน่อยน่ะครับ
กิจกกรมที่เพื่อนๆส่งมาให้กำลังรอคอย ทางทีมงานมา
อ่านน่ะครับ แงมุมของคนไม่เหมือนกันน่ะครับ อ่านสักนิดส~

ขอบคุณครับ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=16527#16527

:: Armchair
ballloveant

เข้าร่วม: 08 Jul 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 12, 2006 1:40 am    เรื่อง: อยากเล่นงับ จะขอได้ไหมงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมาเลยงับ ขอ id เดียว พองับ นะงับนะงับ
armmertion

ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 12, 2006 9:53 am    เรื่อง: ขอไอดีด้วยคนคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วยส่งไอดีให้บ้างคับ
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=16977#16977
อยากเล่นคับภายในวันนี่ยิ่งดีเลยคับ
armmertion@hotmail.com
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 3 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน