เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

Project 1 มันจะใช้สเป็คเครื่องประมาณไหนอ่า
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
muto
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 13 Apr 2006
ตอบ: 134

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 17, 2006 1:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อู้ว!!! เครื่องผมรับได้สาบยเรยฮะ

^^~
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
On_e:

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 11:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หุหุ เรื่องเสปคไม่น่าจะมีปัญหานะกับเกมแนว 2D แต่ผมเห็นมีหลายๆเกม จะมีปัญหามากกับ win 98 ไม่ทราบว่าเกมนี้จะมีปัญหาด้วยรึปล่าว แต่ของผม xp หายห่วงอยู่แร้ว หุหุ ห่วงก็แต่ ค่าอินเตอร์เน็ต 555+ ล้อเล่นคับ ล้อลเล่น
ใบชา

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 9:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วจาเปิดให้เล่นมะไรอะคับก่อนสิ้นปีนี้อ๊ะเปล่าแล้วจาเงียบหายไปเหมือนเกมส์ออนไลน์ของไทยเกมส์อื่นๆอ๊ะเปล่าอะคับ Surprised
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
muto

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 10:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใบชา พิมพ์ว่า:
แล้วจาเปิดให้เล่นมะไรอะคับก่อนสิ้นปีนี้อ๊ะเปล่าแล้วจาเงียบหายไปเหมือนเกมส์ออนไลน์ของไทยเกมส์อื่นๆอ๊ะเปล่าอะคับ Surprised

ผมว่ามันบอกเวลาแน่นอนไม่ได้หรอกคับแต่ทีมงานเค้าก้อ ทำงานกันหัวฟูเช่นกัน ยังงัยก้อช่วยกันสนับสนุนนะคับ เพราะนี่ คือ Game Online ของคนไทยที่เปิดโอกาสให้เรามีส่วนร่วม ยังงัยหละคับ

^^~
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Razgriz
Project ONE Master

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 10:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่นานเกินรอครับ ทีมงานก็เดินเครื่องเกิน100 กันทุกคน ยังไงรอดูกันไปนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว
muto

ตอบตอบเมื่อ: Tue Apr 18, 2006 10:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คร้าบบผม ติดตามทู้ก~วินาทีเรยหละ หุหุ

^^~
Lennage

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 150

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 7:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เครื่องเราจาได้มั้ยเนี่ยยย Confused
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
trairaka

เข้าร่วม: 23 Apr 2006
ตอบ: 62

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 8:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเล่นRagnarokได้เกมนี้ไปป่าว งับ โยกังผมก็เล่นได้

เข้าร่วม: 21 Mar 2006
ตอบ: 128

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 10:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

chocobo พิมพ์ว่า:
คุณ Flufber ยังดีกว่าผมอีก การ์ดจอผมรุ่นแรกเลยเก่าจริงๆ Confused

เอิ๊ก ที่เก่ากว่าของผม ตอนนี้ผมเห้นที่ใช้ๆกันอยู่ไม่กี่ตัวครับ ก็มี SiS6326 8mb แล้วก็ TNT2 16mb เอ มีไรอีกหว่า การ์ดคุณรุ่นไรง่ะ
รู้รักษาตัวรอดเป้นยอดดี
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 10:19 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

maxtox G-100 คับ
ZeniTh

เข้าร่วม: 27 Apr 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สะบายๆอยู่แล้วน่ะผมว่าอ่ะ เครื่องไหนก้อเล่นได้
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
ZeniTh

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Wink สเป็ค น่าจะโอเค ง่ายๆสบายๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email Yahoo Messenger MSN Messenger
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Razgriz พิมพ์ว่า:
ทีมงานจะพยายามให้ได้ตามนี้นะครับ

Hardware
• Display card support 3D (Ram16 m ขึ้นไป)
• Hard disk free space 500 MB
• Ram 256 MB

Software
• Window XP
• DirectX 9.0 Runtime

ทางทีมงานต้องการให้มันไม่สูงมากเพื่อผู้เล่นที่เครื่องสเป็คต่ำๆจะได้ร่วมสนุกกับเราได้โดยไม่ต้องกังวลเรื่องสเป็คเครื่องมากจนเกินไปครับ
ยังไม่รับประกันนะครับ^^" แต่จะพยายามครับผม

ผมว่าตรงนิอาจต้องปรับขึ้นเรื่อยๆนะครับ เพราะว่าเหมือนแร๊ค แรกๆก็น้อยแต่พัตตานาไปเรื่อยๆก็เยอะขึ้น
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 27, 2006 11:41 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

thoma_joe พิมพ์ว่า:
Razgriz พิมพ์ว่า:
ทีมงานจะพยายามให้ได้ตามนี้นะครับ

Hardware
• Display card support 3D (Ram16 m ขึ้นไป)
• Ram 256 MB

Software
• Window XP
• DirectX 9.0 Runtime

ทางทีมงานต้องการให้มันไม่สูงมากเพื่อผู้เล่นที่เครื่องสเป็คต่ำๆจะได้ร่วมสนุกกับเราได้โดยไม่ต้องกังวลเรื่องสเป็คเครื่องมากจนเกินไปครับ
ยังไม่รับประกันนะครับ^^" แต่จะพยายามครับผม

ผมว่าตรงนิอาจต้องปรับขึ้นเรื่อยๆนะครับ เพราะว่าเหมือนแร๊ค แรกๆก็น้อยแต่พัตตานาไปเรื่อยๆก็เยอะขึ้น

อืม ใช่แรคตอนนี้กินเครื่องเยอะจิงๆ

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 28, 2006 12:33 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าน๊า ๆ ๆ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน