GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 5
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือข้อเสนอแนะเชิญทางนี้>  (อ่าน 2736 ครั้ง)
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือขอเสนอแนะเชิญทางนี้>
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-12-2010, 15:58:55 »

อ้างจาก: อาจารย์ ยุ่น ที่ 23-12-2010, 15:53:37
อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 23-12-2010, 15:49:54
อย่ามีเลยเหอะ อีกุญแจแดรกตังค์เนี่ย เสียเวลาทำมาหาเวล- -

อย่าพูดแบบนั้นเลยครับ มันฟังดูเหมือนท่านใจแคบไปนิด เปิดโอกาสให้คนที่เค้าไม่มีเวลาหากุญแจบ้าง
ที่สำคัญ กุญแจโซล มันไปทำให้ท่านเสียเวลาเก็บเวลตรงไหนครับ ดูเหมือนท่านจะหลงประเด็น??
กว่าจะหาได้ 1ใน500 กว่าจะเปิดได้ (กุญแจเงิน) 1ใน1000 โห= =

ถ้านกจุ๊ซานต้ามันได้Expมากกว่า 1000 ละก็ จะลองคิดดู (ซึ่งเว่อร์มาก)

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
อาจารย์ ยุ่น
Asura Game Planner
Jr. Member

Re: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือขอเสนอแนะเชิญทางนี้>
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-12-2010, 16:07:14 »

อ้างจาก: มารศาสตรา ที่ 23-12-2010, 15:57:10
เพราะผู้เล่นแยอะขึ้นไง เค้าถึงเสนอ และติติง ไม่ได้ต่อว่า ทำไมไม่คิดอีกแง่ว่าผู้เล่นใหม่ที่เค้ามาเล่นน่ะ เค้าก็เล่นเกมออนไลน์อื่นๆมาก่อน เค้าก็เอามุมมองบางส่วนจากการกิจกรรมของเกมส์ที่เค้าเหล่าเคยเล่นมา มาช่วยแชร์ เพื่อที่จะให้ช่วยดึงดูดคนให้มาเล่นเยอะกว่าเดิม แต่ทีมกลับเห็นว่าผู้เล่นมาต่อว่าต่อขาน คุณเอาบรรทัดฐานจากปีที่แล้วมาเทียบกับปีนี้ ถึงของบางอย่างมันเพิ่มขึ้น แต่สุดท้ายมันก็ไม่ต่างจากเดิม เท่ากับทีมงานไม่คิดจะพัฒนากิจกรรมให้ดึงดูดผู้เล่นหน้าใหม่ๆเลย คุณทำเหมือนกับว่าคนมาเล่นเกมนี้เท่าเดิม คุณก็เลยคิดกิจกรรมให้ผู้เล่นมาเล่นได้แค่นี้ ตามมีตามเกิด ว่างั้น

เป็นพระคุณอย่างสูงครับ และขอบพระคุณมากสำหรับข้อเสนอแนะดีๆ ที่แนะนำทีมงานด้วยไมตรีจิต
ทีมงานจะนำมาปรับให้กิจกรรมดีขึ้นเรื่อยๆ ต่อไป เพื่อรอยยิ้มของเพื่อนๆ ครับ

ที่เกมนี้ปรับเปลี่ยน ปรับแต่งได้ตามใจ ตามคอนเซ็ปต์ "เกมออนไลน์สั่งได้"
นั่นก็เพราะมันเป็นเกมที่เราสร้างขึ้นมาเอง และปรับจากคำแนะนำของเพื่อนๆ เรื่อยมา
ดังนั้นขอได้โปรดอย่าเอาบรรทัดฐานของเกมอื่นมาเทียบเลยครับ เพราะแต่ละบริษัทนโยบาย และมาตรฐานการทำงานไม่เหมือนกัน

อีกอย่างถ้าเรามัวแต่ปรับปรุง แก้ไข ของเก่าๆ แพทช์เก่าๆ ทีมงานก็จะมีเวลาไปคิดสิ่งใหม่ๆ ให้เพื่อนๆ น้อยลงครับ

สุดท้าย น้อมรับคำแนะนำต่างๆ ในเชิงบวก และสร้างสรรค์ แต่ความเห็นแบบขวานผ่าซาก หรือเห็นแก่ได้โดยไม่ฟังใคร ผมไม่รับพิจารณานะครับ   Smiley
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #17 เมื่อ: 23-12-2010, 16:09:19 »

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ 23-12-2010, 15:50:57
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 23-12-2010, 15:20:56
1. ทำไมปรับให้กุญแจเงินใช้เปิดกล่องไม่ได้ ต้องเอาไปแลกเป็นกุญแจทองก่อนในอัตรา 5 ต่อ 1 Huh?

2. ทำไมต้องจำกัดดาเมจในการตีนกจุ๊ซานต้า ทั้งที่ถ้าปล่อยดาเมจตามค่าโจมตีของผู้เล่นน่าจะดีกว่า Huh?
    ลองคิดเหตุผลแทนทีมงานว่า คงทำไว้เพื่อให้คาเดทเข้าร่วมกิจกรรมได้
    แต่คิดอีกทีทำไมไม่ทำให้มอนสเตอร์กิจกรรมตีเบาและป้องกันต่ำแทน

ข้อหนึ่ง เนื่องจากกุญแจเงินมีโอกาสเปิดติดเพียง 25 % ซึ่่งต้องใช้กุญแจจำนวนมากในการเปิดแต่ละครั้ง  ทางทีมงานจึงมีความคิดไม่อยากให้มีโอกาสพลาดตรงนี้ จึงมีการแลกตรงนี้ครับ
ข้อสอง เข้าใจถูกตามที่คิดแหละครับ Smiley Smiley  แต่ถ้าพลังโจมตี มอนตีแรงไปก็ต้องปรับปรุงครับ (แต่ยืนยันว่าไม่ว่าจะมี str 1  ก็ตีนกตัวนี้ 70 ครับ)

1. ผมก็เข้าใจว่าทีมงานคงอยากให้ผู้เ่ล่นสามารถใช้กุญแจเปิดกล่องได้ชัวร์ๆ
     แต่สงสัยว่าทำไมถึงให้กุญแจเงินเปิดกล่องไม่ได้แค่นั้นล่ะคับ
     เพราะแค่ 25% บางคนที่ไม่ชอบหากุญแจเยอะๆ ก็สามารถเอามาเสี่ยงเปิดได้
     ถึงจะเปิดไม่ได้ก็คงไม่เสียใจอะไรมาก เพราะมันมีโอกาสพลาดได้
     แต่ถ้าเกิดว่าเปิดได้ขึ้นมา ถึงจะมีแค่ 2 ดอก ก็มีลุ้นเปิดได้ของดี จริงมั้ยคับ
     ส่วนใครที่ขยันดรอป ตีได้เยอะๆ อยากเปิดได้ชัวร์ไม่ต้องเสี่ยงกล่องแตก ก็เอาไปแลกเป็นกุญแจทอง
     แบบนี้ผมว่าน่าจะดีกว่านา ใช่

2. ปีที่แล้วก็น่าจะเป็นแบบนี้ใช่มั้ยคับ   Huh?
     แต่จริงๆ ส่วนตัวเลยนะ ผมอยากให้ปล่อยดาเมจมากกว่า
     ถ้าอยากให้คาเดทร่วมกิจกรรมได้ ก็ปรับให้ตีง่ายก็ได้ (แบบตีวุ้นอ่ะ)
     เหตุผลที่คิดว่าน่าจะทำให้กิจกรรมสนุกขึ้น
     1. มอนฯตายเร็ว เกิดเร็ว ทำให้ตีมอนฯได้ในปริมาณเยอะขึ้น โอกาสได้ของก็มีมากขึ้น
     2. จะไม่เกิดปัญหา ลากมอนฯแล้วดองไว้รอกด 777 ที่ไม่มีผลอะไรกับโอกาสดรอปของกิจกรรม
     3. ลดปัญหาฆ่ากันเพื่อแย่งมอนฯ เห็นคาเดทบางคนตีอยู่ 2-3 ทีแล้ว ดันมีวุ้นแปลงมาฆ่าแล้วเอามอนฯไปกิน

เหตุผลแค่นี้คงพอจะเพิ่มความสนุกให้กิจกรรมและบอกถึงปัญหาที่เิกิดขึ้นโดยร้องเรียนแจ้งเหตุอะไรไม่ได้เลยนะคับ ใช่

What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #18 เมื่อ: 23-12-2010, 16:24:57 »

ปรับระยะเวลาการสุ่มออกของแรร์ได้ไหมหว่า ?
เท่าที่สังเกตมานะคะ ของแรร์จะออกเร็วมากๆ
ออกครบ 10 ชิ้นในช่วงเวลาไม่เกิน 30 นาทีก็ว่าได้
หลายคนเปิดกล่อง เพราะหวังของแรร์
แต่พอรู้ว่าแรร์ออกครบ 10 ชิ้นแล้วก็ทำให้ไม่อยากเปิดต่อ
ดีตรงที่ปีนี้มีกล่องของขวัญชิงโชคสุ่มให้กับผู้ที่เปิดครบทุกๆ 500 กล่อง

BC4ever
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 23-12-2010, 16:28:53 »

อ้างจาก: อาจารย์ ยุ่น ที่ 23-12-2010, 16:07:14
อ้างจาก: มารศาสตรา ที่ 23-12-2010, 15:57:10
เพราะผู้เล่นแยอะขึ้นไง เค้าถึงเสนอ และติติง ไม่ได้ต่อว่า ทำไมไม่คิดอีกแง่ว่าผู้เล่นใหม่ที่เค้ามาเล่นน่ะ เค้าก็เล่นเกมออนไลน์อื่นๆมาก่อน เค้าก็เอามุมมองบางส่วนจากการกิจกรรมของเกมส์ที่เค้าเหล่าเคยเล่นมา มาช่วยแชร์ เพื่อที่จะให้ช่วยดึงดูดคนให้มาเล่นเยอะกว่าเดิม แต่ทีมกลับเห็นว่าผู้เล่นมาต่อว่าต่อขาน คุณเอาบรรทัดฐานจากปีที่แล้วมาเทียบกับปีนี้ ถึงของบางอย่างมันเพิ่มขึ้น แต่สุดท้ายมันก็ไม่ต่างจากเดิม เท่ากับทีมงานไม่คิดจะพัฒนากิจกรรมให้ดึงดูดผู้เล่นหน้าใหม่ๆเลย คุณทำเหมือนกับว่าคนมาเล่นเกมนี้เท่าเดิม คุณก็เลยคิดกิจกรรมให้ผู้เล่นมาเล่นได้แค่นี้ ตามมีตามเกิด ว่างั้น

เป็นพระคุณอย่างสูงครับ และขอบพระคุณมากสำหรับข้อเสนอแนะดีๆ ที่แนะนำทีมงานด้วยไมตรีจิต
ทีมงานจะนำมาปรับให้กิจกรรมดีขึ้นเรื่อยๆ ต่อไป เพื่อรอยยิ้มของเพื่อนๆ ครับ

ที่เกมนี้ปรับเปลี่ยน ปรับแต่งได้ตามใจ ตามคอนเซ็ปต์ "เกมออนไลน์สั่งได้"
นั่นก็เพราะมันเป็นเกมที่เราสร้างขึ้นมาเอง และปรับจากคำแนะนำของเพื่อนๆ เรื่อยมา
ดังนั้นขอได้โปรดอย่าเอาบรรทัดฐานของเกมอื่นมาเทียบเลยครับ เพราะแต่ละบริษัทนโยบาย และมาตรฐานการทำงานไม่เหมือนกัน

อีกอย่างถ้าเรามัวแต่ปรับปรุง แก้ไข ของเก่าๆ แพทช์เก่าๆ ทีมงานก็จะมีเวลาไปคิดสิ่งใหม่ๆ ให้เพื่อนๆ น้อยลงครับ

สุดท้าย น้อมรับคำแนะนำต่างๆ ในเชิงบวก และสร้างสรรค์ แต่ความเห็นแบบขวานผ่าซาก หรือเห็นแก่ได้โดยไม่ฟังใคร ผมไม่รับพิจารณานะครับ   Smiley

อ่า แวะมาดูก่อนนอน เจองี้ชื่นใจครับ ผมว่าจะไม่เอามาแระ งั้นผมเอามาเสนอหน่อยและกัน

ใน 1 ปีมีกิจกรรมมากมาย  และกิจกรรมปีใหม่ก็เป็นกิจกรรมส่งท้ายปีที่ทุกคนรอคอย  ขอสักกิจของทุกปีได้มั้ยครับ  จัดกิจกกรมให้ผู้เล่นโดยไม่ต้องมีของโซลเข้ามาเกี่ยวข้อง

กุญแจ ดรอปในเกมส์ โซลไม่มี  ที่เสนอแบบนี้เพราะอัตราดรอปมันจะมีมากกว่าถ้าไม่มีโซลเข้ามาขาย เพราะทุกกิจที่ผ่านมามีตัวเลือกโซลมาเกี่ยวข้องอัตราดรอปจะเป็นอย่างเนี้ยจน ต้องมีกระทู้วิจารณ์อย่างนี้ทุกทีไป  แล้วทีมงานเองก็ต้องมาเศร้าจิตในคอมเม้นของผู้เล่นจนต้องมาไล่ปรับอย่างนี้  และผมเชื่อว่าถ้ากิจปีใหม่วันนี้กระทู้ไม่ร้อนแรงคุณก็ไม่คิดจะปรับ

กล่องลุ้นรางวัล การชิงโชค ของโซลต่างๆ ขายโซลไปครับ  แยกกันไป ขายได้อยู่แล้ว ของโซลล้ำค่าคนต้องการเอามาเป็นรางวัลเยอะแยะไป

ใน 1 ปี จัด 1 กิจให้ผู้เล่นชื่นใจชื่นชมทีมงานบ้างดีไหม  ที่ผมเสนอไปเนี่ยก็เพื่อผู้เล่นเลยล่ะ ไม่ใช่ความต้องการส่วนตัว หรือผมถามว่า ผู้เล่นไม่ควรจะได้แบบนี้สักครั้งหรือครับ ผู้เล่นไม่สมควรได้รับใช่ไหมครับ  ขอแค่ 1 กิจใน 1 ปี ไม่น่ากระเทือนรายรับมากมาย

อันนี้คงไม่ขวานผ่าซากและไม่ใช่เห็นแก่ได้ไม่ฟังใครน๊ะครับ  ถ้าเห็นแก่ได้ มันคือมันต้องจ้องจะเอาอย่างเดียว เสียไม่ยอม ไม่สนใจใครจะว่ายังไง  อันนี้ส่วนรวม คงไม่เข้าข่ายน่าจะผ่าน

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #20 เมื่อ: 23-12-2010, 16:38:16 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 23-12-2010, 16:28:53
ใน 1 ปีมีกิจกรรมมากมาย  และกิจกรรมปีใหม่ก็เป็นกิจกรรมส่งท้ายปีที่ทุกคนรอคอย  ขอสักกิจของทุกปีได้มั้ยครับ  จัดกิจกกรมให้ผู้เล่นโดยไม่ต้องมีของโซลเข้ามาเกี่ยวข้อง

ใน 1 ปี จัด 1 กิจให้ผู้เล่นชื่นใจชื่นชมทีมงานบ้างดีไหม  ที่ผมเสนอไปเนี่ยก็เพื่อผู้เล่นเลยล่ะ ไม่ใช่ความต้องการส่วนตัว หรือผมถามว่า ผู้เล่นไม่ควรจะได้แบบนี้สักครั้งหรือครับ ผู้เล่นไม่สมควรได้รับใช่ไหมครับ  ขอแค่ 1 กิจใน 1 ปี ไม่น่ากระเทือนรายรับมากมาย

อันนี้คงไม่ขวานผ่าซากและไม่ใช่เห็นแก่ได้ไม่ฟังใครน๊ะครับ  ถ้าเห็นแก่ได้ มันคือมันต้องจ้องจะเอาอย่างเดียว เสียไม่ยอม ไม่สนใจใครจะว่ายังไง  อันนี้ส่วนรวม คงไม่เข้าข่ายน่าจะผ่าน
อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 20-12-2010, 15:10:06
ขอโปรโมชั่นกิจกรรมแบบไหนก็ได้ที่เงินไม่สร้างความแตกต่างซัก 2-3 กิจกรรมในแต่ละไตรมาสได้ป่าว  Huh?
Sad

Cookiea
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 23-12-2010, 16:56:06 »

มี บัค ของแรร์ ออกไป 9 ชิ้น

หลังจากชิ้นที่ 9   ผมเปิดต่อไป 70  กว่า ดอก

แล้วเพิงมาประกาศว่ามันบัคไม่ออกแล้ว จะชดเชยยังไง  Huh?

แล้ว ชื่อคนได้รางวัล ขึ้นแต่ข้างบน ผมเปิดอยู่มองไม่เห้นว่าใครได้อะรัยไปกี่ชิ้นบ้าง

อยากให้ปรับแบบเมื่อวาน ที่คนได้ขึ้นตงช่องสนทนา ทำให้สามารถย้อนดูใด้ว่าใครได้รัยไปกี่ชิ้นบ้าง !!

Cry Cry

Cookiea
Full Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23-12-2010, 16:59:08 »

อ้างจาก: Cookiea ที่ 23-12-2010, 16:56:06

หลังจากชิ้นที่ 9   ผมเปิดต่อไป 70  กว่า ดอก

แล้วเพิงมาประกาศว่ามันบัคไม่ออกแล้ว จะชดเชยยังไง  Huh?

แล้ว ชื่อคนได้รางวัล ขึ้นแต่ข้างบน ผมเปิดอยู่มองไม่เห้นว่าใครได้อะรัยไปกี่ชิ้นบ้าง

อยากให้ปรับแบบเมื่อวาน ที่คนได้ขึ้นตงช่องสนทนา ทำให้สามารถย้อนดูใด้ว่าใครได้รัยไปกี่ชิ้นบ้าง !!

Cry Cry

ทีมงานบอก ออก 10 ชิ้น แต่ออกไปแค่ 9   ผมเปิดต่อไปเท่ากับเสียกุญแจฟรีๆ(70กว่าดอก) เพราะถ้าไม่มีรางวัลแรร์แล้ว ผมก็คงไม่เปิด

แล้วเพิงมาบอก     แบบนี้มันผิด หลอกลูกค้านะคับ  ช่วยหาวิธีชดเชย ให้ด้วย !!~*

p00M_DeknukRian
Jr. Member
**

อยากให้เพื่อนและคนอื่นๆ ยอมรับในตัวฉันอย่างจริงใจ

« ตอบ #23 เมื่อ: 23-12-2010, 17:23:43 »

ถ้ากุญแจพิเศษปี่ที่แล้วที่มีโอกาสเปิดได้ 25 % ก็น่าจะปรับเป็นกุญแจเงิน 4 ดอกแลกกับกุญแจทอง 1 ดอกดิครับ

เพราะ 25 คูณ 4 = 100 มะใช่รึ

เป็นมนุษย์เป็นได้เพราะใจสูง      เหมือนหนึ่งยูงมีดีที่แววขน

ถ้าใจตําเป็นได้แต่เพียงคน         ย่อมเสียทีที่ตนได้เกิดมา
จีเอ็มครูอุ้ย
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #24 เมื่อ: 23-12-2010, 17:24:27 »

อ้างจาก: Cookiea ที่ 23-12-2010, 16:59:08
อ้างจาก: Cookiea ที่ 23-12-2010, 16:56:06

Cry Cry

ทีมงานบอก ออก 10 ชิ้น แต่ออกไปแค่ 9   ผมเปิดต่อไปเท่ากับเสียกุญแจฟรีๆ(70กว่าดอก) เพราะถ้าไม่มีรางวัลแรร์แล้ว ผมก็คงไม่เปิด

แล้วเพิงมาบอก     แบบนี้มันผิด หลอกลูกค้านะคับ  ช่วยหาวิธีชดเชย ให้ด้วย !!~*
รอประกาศซักครู่นะครับ รับรองว่ามีการชดเชยแน่นอนครับ

จีเอ็มครูอุ้ย
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

« ตอบ #25 เมื่อ: 23-12-2010, 17:35:49 »

อ้างจาก: p00M_DeknukRian ที่ 23-12-2010, 17:23:43
ถ้ากุญแจพิเศษปี่ที่แล้วที่มีโอกาสเปิดได้ 25 % ก็น่าจะปรับเป็นกุญแจเงิน 4 ดอกแลกกับกุญแจทอง 1 ดอกดิครับ

เพราะ 25 คูณ 4 = 100 มะใช่รึ
ถูกต้องครับ  Smiley Smiley
แต่เนื่องจากทางทีมงานได้เพิ่มจำนวนนกจุ๊เป็นจำนวนมาก และเพิ่มโอกาสดรอปขึ้นมากกว่าเดิม
จึงคิดว่า อัตราแลก 5 ต่อ 1 นั้นน่าจะเหมาะสมกว่าครับผม

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #26 เมื่อ: 23-12-2010, 17:42:05 »

ปูเสื่อ กินป๊อบคอร์น นั่งดู

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

Cookiea
Full Member

« ตอบ #27 เมื่อ: 23-12-2010, 18:06:12 »

Cry Cry

ช่วยแก้อันนี้ด้วยคับ !!~*   Sad

Jr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 23-12-2010, 18:06:20 »

ข้าน้อยเห็นสมควรให้ปรับให้ไอเทมดร็อป x2 ชิ้น เป็นเวลา 1 วันเต็มครับ ครูอุ้ย  Evil Evil Evil

เพราะเราจะไปล่านกจุ๊กับเค้าด้วย กุญแจ x2  ฮ่า ฮ่า ฮ่า   รัก รัก รัก
Jr. Member

« ตอบ #29 เมื่อ: 23-12-2010, 18:14:45 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 23-12-2010, 16:28:53
อ้างจาก: อาจารย์ ยุ่น ที่ 23-12-2010, 16:07:14

อ่า แวะมาดูก่อนนอน เจองี้ชื่นใจครับ ผมว่าจะไม่เอามาแระ งั้นผมเอามาเสนอหน่อยและกัน

กุญแจ ดรอปในเกมส์ โซลไม่มี  ที่เสนอแบบนี้เพราะอัตราดรอปมันจะมีมากกว่าถ้าไม่มีโซลเข้ามาขาย เพราะทุกกิจที่ผ่านมามีตัวเลือกโซลมาเกี่ยวข้องอัตราดรอปจะเป็นอย่างเนี้ยจน ต้องมีกระทู้วิจารณ์อย่างนี้ทุกทีไป  แล้วทีมงานเองก็ต้องมาเศร้าจิตในคอมเม้นของผู้เล่นจนต้องมาไล่ปรับอย่างนี้  และผมเชื่อว่าถ้ากิจปีใหม่วันนี้กระทู้ไม่ร้อนแรงคุณก็ไม่คิดจะปรับ

กล่องลุ้นรางวัล การชิงโชค ของโซลต่างๆ ขายโซลไปครับ  แยกกันไป ขายได้อยู่แล้ว ของโซลล้ำค่าคนต้องการเอามาเป็นรางวัลเยอะแยะไป

ในส่วนของกิจกรรมที่ขอ ให้ตัดเรื่องการใช้ Sole ออกจากกิจกรรมนั้น ผมไม่สามารถตัดสินใจคนเดียวได้ครับ
จำเป็นต้องปรึกษาลูกพี่ Nize ด้วยครับ เพราะเป็นคอนเซ็ปต์ของกิจกรรมที่ลูกพี่เค้าวางไว้ เพื่อให้คนที่ต้องทำงาน เรียน หรือไม่มีเวลา สามารถซื้อความสะดวกสบายได้

กิจกรรมที่ท่านต้องการดังกล่าว ผมว่าจัดไปในรูปแบบของการ xEXP xอัตราดร็อปแรร์ xอัตราดร็อปไอเทม x2 ชิ้น น่าจะเหมาะกว่านะครับ
ซึ่งปีใหม่นี้ น่าจะมีเซอร์ไพร์ ยังไงต้องรอติดตามครับ ^^
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 5