GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือข้อเสนอแนะเชิญทางนี้>  (อ่าน 2736 ครั้ง)
@_@ดินแดนความสุข@_@
Newbie
*

Re: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือข้อเสนอแนะเชิญทางนี้>
« ตอบ #60 เมื่อ: 07-01-2011, 03:38:48 »

แต่ทำไมเปิดก่องมามีไอเทมที่ยกเลิกไปแล้วมาด้วยอะของเป็นไอเทมปัจจุบันก็ได้มันทำให้คนเปิดเสียความรู้สึกนะไม่ได้แรร์ได้ขยะไปขายยังดีกว่า
 Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
.IiI_STEP_IiI
Jr. Member
**

ไม่Iค€จ:Iสี€ดา€ ที่ชีวิตฉันได้Iค€รักIท๏

Re: เปิดใจ!! กิจกรรมกล่องของขวัญประจำปี 2554 <มีข้อสงสัย หรือข้อเสนอแนะเชิญทางนี้>
« ตอบ #61 เมื่อ: 07-01-2011, 04:02:28 »

จะเอา มาทำ อะไร คับ ของแบบ นี้   บาทีเดวก็หมด นะคับ

มันไม่คุ้มอะ (พูดจิงๆ) จีเอ็ม ลองคิดดูคับ

คนที่ ลงทุนเยอะ กลับได้ อันนี้ อะ  ไม่คุ้ม กับ ที่ลงทุนเลย

ปรับ เป็น อะไร ดีๆ กว่านี้ได้ไหมคับ 

ผมเชื่อว่า  ถ้า ลองไป ถามคนที่เปิดได้อะ   

เขาจะคิดยังไง  ผมเชื่อ ว่า ถ้า จีเอ็มถาม ไม่โดน ด่า นะ

ให้มา เตะเลย จิงไหม  ปีใหม่ ทั้งที เอาของแบบนี้ มาแจก ผมว่า

คนที่เปิดได้ เขาคงหมด กำลัง ใจหมดแหละ      (ขอปรับเป็น อาวุธ แรร์ อย่าง อื่น ไหมคับ)

ผมเชื่อ ว่า เท่าที่ผม พูดมา   คนที่ เล่นอสุรา ส่วนมากก็ คงคิดแบบผม เหมือนกัน Cry Cry Cry

ความเหงามัน...ทำได้ทุกอย่าง

.IiI_STEP_IiI
Jr. Member
**

ไม่Iค€จ:Iสี€ดา€ ที่ชีวิตฉันได้Iค€รักIท๏

« ตอบ #62 เมื่อ: 07-01-2011, 05:10:53 »

อ้างจาก: oOO-banz-OOo ที่ 07-01-2011, 04:02:28

จะเอา มาทำ อะไร คับ ของแบบ นี้   บาทีเดวก็หมด นะคับ

มันไม่คุ้มอะ (พูดจิงๆ) จีเอ็ม ลองคิดดูคับ

คนที่ ลงทุนเยอะ กลับได้ อันนี้ อะ  ไม่คุ้ม กับ ที่ลงทุนเลย

ปรับ เป็น อะไร ดีๆ กว่านี้ได้ไหมคับ 

ผมเชื่อว่า  ถ้า ลองไป ถามคนที่เปิดได้อะ  

เขาจะคิดยังไง  ผมเชื่อ ว่า ถ้า จีเอ็มถาม ไม่โดน ด่า นะ

ให้มา เตะเลย จิงไหม  ปีใหม่ ทั้งที เอาของแบบนี้ มาแจก ผมว่า

คนที่เปิดได้ เขาคงหมด กำลัง ใจหมดแหละ      (ขอปรับเป็น อาวุธ แรร์ อย่าง อื่น ไหมคับ)

ผมเชื่อ ว่า เท่าที่ผม พูดมา   คนที่ เล่นอสุรา ส่วนมากก็ คงคิดแบบผม เหมือนกัน Cry Cry Cry

มี อีกนิส หน่อย

จีเอ็ม ลองคิดดูคับ  มีคนเล่นกิจกรรมเปิดกล่อง ตั้ง หลาย 1000 คน

แต่ มีคน ได้แรร์ แค่ 10 คน จีเอ็ม คิดดูคับ  1 ใน 10

ถ้าเปิดได้ของแบบนี้อะ  เขาจะคิดยังไง

1  ใน 10 เปิดได้ แรร์ น่าจะได้ ของ ดีๆ กว่านี้หน่อยสิคับ

จาค 1000  คน  แต่  คัดแยกคน แค่10คน ที่จะได้ แรร์

ลองคิดดูคับ 1000 คน แล้วเรา ติด 1 ใน 10 คนที่ได้

แล้ว เรามาได้ของแบบนี้    จะหมด กำลัง ใจไหมคับ

ปาทีเดว ก็หมด ไม่เหมือน อาวุธ อื่นๆ   เห็น ใจคนที่เปิดได้มั้งดิคับ

เขาจะรุ สึกยังไง    ถ้า  ปา ไม่มีวันหมด พอ ว่า

แต่ อันนี้ ปา ทีเดว ก็หมด

พูด ตรงๆๆๆๆ นะคับ เซง มากๆๆๆๆๆ Angry Angry Angry

ความเหงามัน...ทำได้ทุกอย่าง

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #63 เมื่อ: 10-01-2011, 10:31:47 »

ปีหน้าถ้าเป็นไปได้ พวกขยะให้น้อยๆลงหน่อยก็ดีครับ เอายาเดิน ยาเก็บ ใส่มามั่ง แบบฮาโลวีนน่ะ ยังพอใช้ประโยชน์ได้มั่ง และของพวกนี้ใช้ก็หมดไป คงไม่สะเทือนยอดขายอะไรมากมาย จัดแค่ไม่กี่วันเอง

และที่สำคัญ ปล่อยของแรร์ออกมาแล้ว ปล่อยมาเยอะด้วย เอาความสามารถมาลงด้วยครับ ถ้าจะเอาแรร์มาทำเงินปีใหม่ก็ควรเอาความสามารถของมาด้วย แม้จะยังไม่ถึงปฐมบทแต่ก็เอาออกมาแล้วนี่  แรร์บางอย่างบางอาชีพมันแพงและความสามารถยังไม่มี ไม่รู้พิเศษยังไงบ้าง  ทีของแอสของเทรทำมาได้ 

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #64 เมื่อ: 10-01-2011, 10:47:09 »

กิจกรรมเปิดกล่องของขวัญเทศกาลปีใหม่เนี่ย
เรื่องไอเทมขยะ เห็นด้วยว่าควรมีการปรับเปลี่ยนเอาออก
ให้สุ่มของใช้ และอุปกรณ์สวมใส่เหมือนกล่องพิศวงน่าจะดี
แล้วเพิ่มรายการไอเทมแรร์ต่างๆ รวมถึงไอเทมสวมใส่ที่ดรอปจากบอสเข้าไปด้วยก็ดี

เพราะยังไงกิจกรรมนี้ก็มีปีละครั้ง แถมปกติก็จัดให้ไม่กี่วัน
จำกัดของแรร์วันละ 10 ชิ้น ซึ่งบางวันออกไม่ครบอีกต่างหาก

มันคงไม่ทำให้ของแรร์ต่างๆ หลุดออกมาเยอะนักหรอกเนอะ
สมควรรับไว้พิจารณาอย่างที่สุดเลยคับ

หวังว่าปีหน้าคงมีอะไรที่น่าสนใจมากกว่าปีนี้นะคับ

ใช่

มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #65 เมื่อ: 10-01-2011, 11:43:52 »

ของแรร์ เสื้อนอกประดับไพริน เกราะนักรบศักดิ์สิทธิ์ ผมว่าใครเปิดได้นี่ช้ำใจกว่า เปิดได้ดาวกระจายแรร์อีกนะ ราคาขายนี่สุดๆไปเลย ไหนจะผ้าคลุมแรร์ที่เวล70 ที่ดรอปจากกว่างถ้ำอีก คนเปิดได้ก็เฮ มีชื่อสีเหลืองจารึก แต่พอมาดูราคาตามร้านในตลาดที่ น้ำตาแทบร่วง
ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94
Hero Member

Sharpshooter no.1!!

« ตอบ #66 เมื่อ: 10-01-2011, 13:29:45 »

เสนอเเนวทางเเก้ไข

1.ของในกล่องของขวัญถ้าเปิดไม่ได้ของเเรร์อย่างน้อยขอเอาของที่ใช้งานได้เช่น พวกใบเปลี่ยนสีชุด เพิ่มพลังฮึดสู้ วี1วัน ยาวิ่ง หนุขี้เกียจเก็บของ ยา* หนูอยากได้บัพเด็กเส้น ใบเพิ่มยส สีผม ทรงผม อื่นๆ
ไม่ใช่เอาอะไรมาใส่ เต้าหุ้งี้ ใบไม้เเปะหัว หมวกอสุรา หนวดปลา อะไรอย่างงี้
2.ของเเรร์ยิ่งผ่านไปหลายปียิ่งออกมาเยอะ น่าจะใส่ความสามารถได้เเล้ว เเล้วใส่มาก็ให้มันใช้งานได้ไม่ใช่ มีดพายุหมุน(มีดเเรร์89)เพิ่มความเร็วในการเดิน 2

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]