GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกเล่นแล้วครับ เพราะความไม่สมดุล  (อ่าน 1553 ครั้ง)
G.Konkgar
Jr. Member
**

อาวุธคู่กาย "WW.stremmer $$"..ลูกพ่อ

Re: เลิกเล่นแล้วครับ เพราะความไม่สมดุล
« ตอบ #15 เมื่อ: 16-07-2010, 12:32:17 »

จะจุติกี่รอบ  จะของแรร์99ทั้งตัว เทพยังไงก็ตายได้  เชื่อเหอะ ปลงละ  วอที เห็นมนุษย์ไฟฟ้าตายเกลื่อน(คนจุติอ่ะนะ) Evil

ผมจึงขอแค่ เวล99 ก็พอใจครับ   เล่นเกมให้สนุก ผมชอบสังคม ไม่ชอบฆ่าคน รัก

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคือ ปืน และ กระสุน ของข้าเท่านั้น"
โดนเตะจากเซิร์ฟ
Newbie
*

Re: เลิกเล่นแล้วครับ เพราะความไม่สมดุล
« ตอบ #16 เมื่อ: 16-07-2010, 12:48:30 »

Cool

ฟหกฟหก ฟหกฟหก
Newbie
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 16-07-2010, 13:46:44 »

อ้างจาก: ●••Veteranz••● ที่ 16-07-2010, 11:06:43
แล้วที่เห็นทุกวันนี้ทำไมผมเห็นเวลาพระกำลังร่ายแสงแห่งเทพ หรือ ไม่ก็ร่ายเสร็จแล้ว พอคนอื่นๆที่โดนปุ๊ปก็รีบมาฆ่าพระคนที่ใช้คนนั้นทันทีเลยละรุมฆ่าพระคนเดียวกันทุกคน (ต้องไปวัดดวงกันอีกว่าใครจะได้คะแนนไป)

หรือว่าทุกครั้งที่ลงแบทหรือวอคิดอยู่แค่ว่า "ตัวเอง "ต้อง" หรือ "ห้าม" ตายเป็นเสมอ ?"

ปล. โชคดี ~

มันอยู่ที่ความยุติธรรม    ถ้าพระ 1เเลก10 ได้   ทำไม  เเอส  เบลด ชาป วอ  ทำ 1เเลก10ไม่ได้ 
● ρєтсн™
Hero Member

Rin Say : ฉันจะไม่ให้เธอเห็นน้ำตาของฉัน ..

« ตอบ #18 เมื่อ: 16-07-2010, 16:14:00 »

อ้างจาก: กิต ครับ ที่ 16-07-2010, 11:00:42
ใครบอกว่าพระตายแล้วแสงแห่งเทพหาย ไม่หายนะครับลองมาแล้ว 1 แลก 10 พระตาย 1 เราตายหมู่

ไม่เคยพูดนะคะ .. ว่าตายแล้วแสงแห่งเทพหาย .. แค่บอกไม่มีผลค่ะ ..

อีกอย่าง .. เราหมายถึงเมื่อพระไปเกิดนะคะ .. ประเด็นที่อยากพูดจริง ๆ ก็คือ ..

อยากให้ช่วยคิดถึงคนที่เขามี C3 ไม่ได้ไว้แบทบ้างก่อนจะโวยค่ะ ..

Len Say : ผมจะรอไม่ว่าจะนานแค่ไหน!! จนกว่าเธอจะกลับมา
ผมจะเก็บรักษาจดหมายของเธอดั่งเป็นสิ่งที่สำคัญที่สุดของผม
แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

« ตอบ #19 เมื่อ: 16-07-2010, 16:46:34 »

พระอีกแล้ว!!อะไรๆก็พระ!!!ทำไมหล่ะพระจะขอเก่งกับเขาสักนิดก็ยังดีก็เข้าใจว่ามันเก่งเกินไปแต่นี่โวยเพราะแพ้แบท!!!
แล้วคุณรู้ได้งัยว่าคนทั้งประเทศโหวดว่าพระโกงที่สุดคุณลองมาแล้วเหรอ!!นี่กะจะให้พระไม่มีทางสู้คนสักนิดเลยเหรอ!!
เห้อเซ็งพวกแพ้พระมาแล้วโวยจังสงสัยพระจะโดนปลับไม่พอ!!!!!เอาอาชีบพระออกไปเลยดีกว่าไหม!!จะได้ไม่ต้องโวย!!!
เชื่อเถอะ!ถ้าเกิดเรื่องนี้ผ่านปัยแล้วต้องมีคนโวยประมาณว่า"พระเทพเกินไปสู้ไม่ได้ขี้โกงอ่ะมีฟูฆ่าไม่ตาย ปรับๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาฟูออก"แนวนี้แน่ๆ!!!แต่อาจจะเปงเรื่องอื่น
โวยกันเยอะอย่างนี้เอาอาชีบพระออกไปเลยเถอะ!!!พระมันมีอะไรดีไม่ได้แล้วต้องโดนปรับให้เน่าตลอด!!!!!

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
Master RPG
Full Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 16-07-2010, 16:47:45 »

เอางี้ล่ะกัน...
พระสายบู๊... มันมีน๊ะ... แต่มันจะทำประโยชน์ในการเวลไม่ได้เลย... ยกเว้่นพระสายสาน์ส ที่มีสกิลโจมตีอยู่
แต่พระสายสาส์นแท้ ก็ยังแพ้พวกสาป หรือไม่ก็แพ้แอสกะเบลด
ส่วนพระสายกาย มี C3 ก็จริง แต่ก็ไม่โหดถึงขนาดฆ่าคนได้ภายใน 1 กระบวนท่า (มีแสงเทพ เจอแอสก็จบน่าาา)
ส่วนพระบู๊ ชนะเกือบทุกสายก็จริง... แต่จะไม่มีทั้ง ฟูหมู่ และ ชุบ!!!

แต่ก็จริงน๊ะ... แพ้พระ แล้วหาว่าพระเทพ  Angry
ถ้าเจ้่าของกระทู้ชนะคนอื่นหมด แล้วโดนหาว่าเทพบ้าง...
ไม่รู้จะพูดยังไงเนอะ...

(ใครว่างๆ มาทำตารางการแพ้ชนะหน่อยซิ พร้อมทั้งวิธีแก้ทางด้วย... จะได้จบๆไป)

pH7
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 16-07-2010, 16:52:35 »

จะเข้ามันทำไรอ่าแบทอ่าเข้าไปเสีย 5000 บิลล่า ไปให้เค้ายำ Embarrassed Embarrassed
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 16-07-2010, 17:00:55 »

อ้างจาก: แนน คะ ที่ 16-07-2010, 16:46:34
พระอีกแล้ว!!อะไรๆก็พระ!!!ทำไมหล่ะพระจะขอเก่งกับเขาสักนิดก็ยังดีก็เข้าใจว่ามันเก่งเกินไปแต่นี่โวยเพราะแพ้แบท!!!
แล้วคุณรู้ได้งัยว่าคนทั้งประเทศโหวดว่าพระโกงที่สุดคุณลองมาแล้วเหรอ!!นี่กะจะให้พระไม่มีทางสู้คนสักนิดเลยเหรอ!!
เห้อเซ็งพวกแพ้พระมาแล้วโวยจังสงสัยพระจะโดนปลับไม่พอ!!!!!เอาอาชีบพระออกไปเลยดีกว่าไหม!!จะได้ไม่ต้องโวย!!!
เชื่อเถอะ!ถ้าเกิดเรื่องนี้ผ่านปัยแล้วต้องมีคนโวยประมาณว่า"พระเทพเกินไปสู้ไม่ได้ขี้โกงอ่ะมีฟูฆ่าไม่ตาย ปรับๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาฟูออก"แนวนี้แน่ๆ!!!แต่อาจจะเปงเรื่องอื่น
โวยกันเยอะอย่างนี้เอาอาชีบพระออกไปเลยเถอะ!!!พระมันมีอะไรดีไม่ได้แล้วต้องโดนปรับให้เน่าตลอด!!!!!

ก็เอาออกไปดิ  เอาออกไปดิ
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #23 เมื่อ: 16-07-2010, 17:03:23 »

ของแบบนี้ต้องเคยเจอกับตัวเองแล้วจะเข้าใจว่ามันมีข้อผิดพลาดตรงไหนบ้าง

ถ้าเล่นเองมันก้อไม่เจอหรอกว่ามันโกงตรงไหน 

ขอบ่นบ้างเท่านั้นไม่ได้มาโวยวายเพราะ รำคาญมาก

มันไม่จำเป็นหรอก ที่ต้องแพ้แล้วมาโวย

แล้วก้อไม่จำเป็น ที่ต้องปรับให้อาชีพพวกผมชนะพระ

ขอแค่ให้มันสมดุล

สายซัพก้อคอยช่วยเป็นกำลังหลัง บู๊ได้นิดหน่อยไม่น่าจะโหด ถึงขนาดเก็บ20กว่าคนได้โดยไม่กายแค่มีซี3ระดับ10ครบ

เดี๋ยวนี้เปลี่ยนไปเยอะ

พวกอาชีพนักต่อสู้แนวหน้าแทบไม่มีประโยชน์อะไรแล้ว

เบลดผมจุติ6รอบ ยังอายพระเลยคับ ยังเก็บไม่ได้ถึง20ตัวในเวลาเดียวกัน

บายครับเกมอสุรา Cool

(สิงแต่บอร์ด คอยก่อกวนเป็นพักๆ) Evil

NeeD not to know

เมือง
Sr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 16-07-2010, 17:15:02 »

ผมจะพูดสั้นๆนะ  ลึกๆคุณคิดว่าอาชีพ ซัพพอทกึ่งโจมตีมันควรจะมีความสามารถในการโจมตีน้อยกว่าน้มัย้ อ่ออีกอย่าทำไมแสงโจมไม่ทอนดาเมจอะ เห็เข้าตามกันเวท แล้วสกิลอื่นๆละ

Master RPG
Full Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 16-07-2010, 17:41:23 »

แสงจู่โจม เข้าตามกันเวทย์ จะทอนทำไม Damage มันลดแบบ Pure Damage ไม่มีระยะหลังร่าย ไม่มีเวลาร่าย
แต่แปลกน๊ะ ถ้าตายด้วยทักษะนี้ จะขึ้นว่า "ฆ่าตัวเอง"  Huh?

เสาวิญญาน เวลาอยู่ในเสาจะเป็นอมตะ ใครมาใกล้ก็ลด MP (ผมไม่รู้ข้อมูลชัด เพราะไม่ได้เรียน)

แสงแห่งเทพ ลดแม่น Damage ทุกๆ 5 วิ เป็นเวลา 30 นาที ระยะร่าย 1 วินาที

สกิลอื่นของเวทย์รูปแบบใหม่ (ยังไม่มีเพราะเรียนไม่ถึง อิอิ)

ความจริง พระอ่ะ... ถ้าแอสโหดจริงๆ จะสู้พระก็สู้ได้... แต่โดนแสงเทพ ไม่รอดแน่! ถ้าเลือดน้อย!
แต่ถ้าพระดันใช้ เสาวิญญาน อีก... มีแต่ตายกะตาย...
ส่วนเบลด สู้ไม่ได้อยู่แล้ว... เพราะ % โป๊ะน้อย... แต่โดนแสงแห่งเทพอาจรอด!
แต่ก่อนหน้านั่น ดาบแห่งลมมีไว้เพื่ออะไรล่ะ...

*-Sexking-*
Newbie
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 16-07-2010, 17:49:49 »

Download คลิกที่นี่" alt="" border="0" />    เล่นเพื่อความสนุก สู้ไม่ได้ก็ยอมเเพ้เเละ เลิกเล่นไปเลย
แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

« ตอบ #27 เมื่อ: 16-07-2010, 17:53:12 »

อ้างจาก: ฟหกฟหก ฟหกฟหก ที่ 16-07-2010, 17:00:55
อ้างจาก: แนน คะ ที่ 16-07-2010, 16:46:34

ก็ถึงบอกให้เอาออกไปเลยไงคะ!
แต่ว่าอยากรู้จัง ถ้าเกิดทีมงานเอาออกจิงๆจะเวลกันได้รึเป่าน๊า~~~~
ไม่มีพระแล้วจะเวลกันรอดมั้ยเอ่ยเวลาเวลที่มอนสูงๆน่ะ

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #28 เมื่อ: 16-07-2010, 18:15:57 »

อ้างจาก: ฟหกฟหก ฟหกฟหก ที่ 16-07-2010, 17:00:55

ไหนว่าเลิืกเล่นไง

แล้วมายุ่งอะไรกับเกมส์นี้อีก

ไม่พอใจก็ลบเกมส์ออกไปเลยปะ

หรือดีแค่ขู่...

Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 16-07-2010, 18:24:59 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 16-07-2010, 18:15:57

ไหนว่าเลิืกเล่นไง

แล้วมายุ่งอะไรกับเกมส์นี้อีก

ไม่พอใจก็ลบเกมส์ออกไปเลยปะ

หรือดีแค่ขู่...

เรื่องของผม ไม่พอใจก็มาโว้ย ไม่ห้าม 
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4