GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ID ค้างในเกมครับ ช่วยที  (อ่าน 411 ครั้ง)
ศราวุธ อินแสง
Newbie
*

ID ค้างในเกมครับ ช่วยที
« เมื่อ: 09-01-2008, 21:31:35 »

Id ค้างในเกมพึ่งจะเป็นวันนี้ รอมาตั้งนานแล้วยังเข้าไม่ได้เลย
บอก id ของท่านกำลังออนอยุ่
ศราวุธ อินแสง
Newbie
*

Re: ID ค้างในเกมครับ ช่วยที
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-01-2008, 08:07:11 »

ตอนเช้าก็ค้างอีกแล้ว
พอเน็ตหลุดก็ค้างเลย
-[Elixir]-
Asura Special
Hero Member

[The best Dammn thing!!!~]

« ตอบ #2 เมื่อ: 10-01-2008, 08:15:20 »

รอสักพัก หรือไม่ก็ลองล๊อกอินซ้ำบ่อยๆดูครับ

แต่ถ้าเนตหลุด แล้วตัวละครยังออนไลน์ ล๊อกอินซ้ำก็น่าจะเข้าได้ครับ

ถ้าไม่ได้ยังไงรอทีมงานมาช่วยเหลือนะครับ

เบญจมาศ ประสงค์ทรัพย์
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-01-2008, 09:45:30 »

Embarrassed9y;]ตัวละครของนู๋ก็ค้างค่ะ   มันติดอยู่ที่หน้าเบน
                  มันบอกว่าไอดีของคุณกำลังออนไลน์อยู่
                         ช่วยทีนะคะ
                                            ID : togtagzz  ชื่อตัวละคร  CHiNJunG

ขอบคุนล่วงหน้าคะ
มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #4 เมื่อ: 23-01-2008, 14:47:12 »

ออกเกมเลยครับแล้วเข้าใหม่ถ้าไม่ได้ต้องรออีกนานพอควรครัวันนั้นเหมือนกานผมหลุดออกมาตัวผมตั้งร้านอยู่พอเข้ากี่ทีก็ไม่ได้เข้าอีกไอดีไปดูเหนตัวเองตั้งร้านอยู่เลยเหอเหอ

ป้าย:
หน้า: [1]