GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการลาก ( ใหม่ )  (อ่าน 323 ครั้ง)
ศุภวัฒน์ จันทร์ตรี
Sr. Member

ï คุณเคยทำตามที่หัวใจต้องการแล้วหรือยัง ๏

เรื่องการลาก ( ใหม่ )
« เมื่อ: 09-01-2008, 09:51:07 »

จากที่สังเกตุดูแล้วครับ ว่าการลาก เกิน 12 ตัวจะไม่ได้รับ exp
แต่ว่า มอนมันไม่ได้ตายพร้อมกันหมด นี่ ถือว่าเข้า ข่าย รึเปล่าครับ
ช่วยตอบทีครับ ข้องใจ

matoi_edition
Asura Tester
Sr. Member
*

ถึงฉันจะเป็นคนไร้ค่า แต่ไม่เคยไร้น้ำใจ

Re: เรื่องการลาก ( ใหม่ )
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-01-2008, 15:29:59 »

บอกตามตรงนัทก็เปงคนนุงที่ชอบลากคะนัทเล่นอาชีพวิทซาตคะ นัทลากทีเกิน12 ตัวประมานได้เกือบ20ตัวอะคะช่วงที่ลงไฟมอนตายเกือบหมดพอมันตายแล้วเหลือต่ำกว่า12นัทก็ได้เปองะนัทก็เปงวิทอะนะคะเพราะต้องเล่นสายลากนัทลากจนชินอะคะแบบมากๆถึงมะได้เปอนัทก็ยอมเพราะมันติดนิสัยแต่นัทมะเคยทามให้ใครเดือนร้อนคะ

ป้าย:
หน้า: [1]