GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ในนรก ช่วงนี้แลคมากเลยครับ เดินได้ 2- 3 ช่อง หยุดเดิน (บ่นหรือป่าว หว่า?)  (อ่าน 213 ครั้ง)
asia
Jr. Member
**

ในนรก ช่วงนี้แลคมากเลยครับ เดินได้ 2- 3 ช่อง หยุดเดิน (บ่นหรือป่าว หว่า?)
« เมื่อ: 08-01-2008, 16:34:41 »

ไม่ไหว ยิ่งเข้น้อย กะเข้วีไอพี  มาเป็นฝูง แลคมากเลยครับ  และก้อหากเป็นไปได้รบกวนขอจีเอ็มดูแลประจำนะครับ สงสารสมาชิกมีปัญหาตะโกนหา GM  ไม่เหมือนในสวรรค์  จีเอ็มตะโกนหา เพราะนรกเด๋วก้อเติมเงินเข้าอยู่แล้วครับ  หรือใครจะมีข้อเสนอแนะ เป็นอื่นไป ขอเชิญแสดงความคิดเห็นนะครับ ...

ป้าย:
หน้า: [1]