GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ~••| ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้ดรอปไอเท้มได้ง่ายขึ้น และเพิ่มการตี+ด้วย |••~  (อ่าน 311 ครั้ง)
I'am To'zKUnG [E|d'z TeAM]
Newbie
*

~••| ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้ดรอปไอเท้มได้ง่ายขึ้น และเพิ่มการตี+ด้วย |••~
« เมื่อ: 06-01-2008, 19:49:18 »

เปลี่ยนให้ดรอปขงในเกมง่ายๆหน่อยจิคับ{เพราะผมยังไม่ดรอปอารายนอกจากของที่มีกะตัวมอนอยู่แล้ว}

แล้วเพิ่มการตี+ไปด้วย{เพราะชุกของผมมันป้องกันน้อยอ่า-*-}
ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

Re: ~••| ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้ดรอปไอเท้มได้ง่ายขึ้น และเพิ่มการตี+ด้วย |••~
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-01-2008, 16:50:54 »

การดรอปของ ถ้ามีการปรับให้ของ "ทุกอย่าง" ดรอปง่ายขึ้น คงทำให้ระบบเกมส์เสียสมดุลไปหมดเลยนะครับ  Huh?

ส่วนเรื่องของการตี+ มาแน่นอนครับ แต่ต้องรอว่าจะอัพเดทเข้ามาเมื่อไหร่ แค่นั้นเอง

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
Dogbabe_KIng
Jr. Member
**

อิจฉาแฟนคนอื่นโว้ย

Re: ~••| ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้ดรอปไอเท้มได้ง่ายขึ้น และเพิ่มการตี+ด้วย |••~
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-01-2008, 06:16:03 »

ผมก็ว่างั้นดรอปง่ายๆ มันจะไปมันอารายครับ อีกอย่างคือไอเท็มในเกมส์เดียวมันกำลังจะเฝ้อแล้ว เพราะยังไม่มีระบบตี+(ยศม้าง) ไอเท็มมีแต่ได้เพื่มขึ้นๆ แต่ไม่มีที่ท่าจะลดของจำนวนประชากรไอเท็มเลย มีตี+ให้มันแตกมันเสียสะบ้างก็จะมีสีสันของเกมส์อีกครับ laugh

Lamb Of God สุดยอดดด~~~

มันก็จริงๆ เล้ย~~~
ป้าย:
หน้า: [1]