GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แพทใหม่นรกมีแต่สกิลปริศนา ( วุ้นเถื่อนมันคืออะไร เพื่ออะไร ?? )  (อ่าน 544 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

แพทใหม่นรกมีแต่สกิลปริศนา ( วุ้นเถื่อนมันคืออะไร เพื่ออะไร ?? )
« เมื่อ: 05-01-2008, 02:46:49 »

อัพแพทตั้งนาน  ก้อคิดว่าจะมีอะไรใหม่ๆให้เล่น Smiley

และแล้วก้อมีจิงๆด้วยล่ะพี่น้อง Shocked

วิซาดเดินเอาคทาไปตีเข้ คับพี่น้อง เคยเห็นกันป่าวเอ่ย ^^ laugh

แพทมันก้อมากอยู่นะ  โหลดตั้งนาน  อาชีพอื่นไม่เท่าไหร่หรอก  แต่วิซาดอ่ะจิ   Embarrassed Cry

ไอเราก้อประเภทเล่นหลายตัวเพราะขี้คร้านจะไปรีอาชีพซะด้วยจิ

อุตส่าห์ยกเซิฟนรกให้แฟนเล่นแล้วนะเนี่ย  จะได้ไม่มาวุ่นวายกะของสวรรค์ของกระผม

นี่โดนโทรปลุกกลางดึกเลย....

แฟน : ตัวเอง ๆ แพทที่ตัวเองโหลดมาให้เค้าอ่า  มันเสียป่าวเนี่ย

ผม : จะเสียได้ไง  โหลดมาครบแล้วนะ  แพทเรียบร้อยแล้วด้วย

แฟน : งั้นตัวเองลองเข้าไปเล่นดูละกัน  เช็คให้เค้าด้วย  เค้านอนละ ...!!!

ผม : Huh?Huh?Huh?

ลองเข้ามาดูก้อต้องร้อง  โอ้ แม่ จ้าว  Shocked

ยังไงก้อช่วยๆแก้ให้ไวๆหน่อยละกันนะคับ  มิฉะนั้น  เซิฟสวรรค์มีอันตรายแน่เลย หุหุ Evil Evil

Ohm™
Sr. Member
*

Re: แพทใหม่นรกมีแต่สกิลปริศนา ( วุ้นเถื่อนมันคืออะไร เพื่ออะไร ?? )
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-01-2008, 08:19:18 »

ใช่ มี ให้ เลือก เซิฟ วุ้น เถื่อน ด้วย ๆ งง มั่ก ๆ คับ มานเปง อายัย

*~ ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน ~*
Jr. Member
**

เบื่อเพื่อนข้างบ้าน

Re: แพทใหม่นรกมีแต่สกิลปริศนา ( วุ้นเถื่อนมันคืออะไร เพื่ออะไร ?? )
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-01-2008, 13:02:33 »

พี่GMงับขอให้รีบแก้นะครับเรื่องสกิลแต่วุ้นเถื่อนมันคืออะไรแต่ที่รู้รู้แก้สกิลให้หน่อยนะครับ Cry Cryเร็วๆด้วย Angry Angry Angry Angry Angry
ธีรพงศ์ กมลภุส
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-01-2008, 16:39:28 »

ช่ายๆ สกิล หายไปตั้งนานแล้วอ่า  มะแก้ซักที   Angry Angry Angry Angry Angry
*~ ลิขิตฟ้า หรือ จะสู้มานะตน ~*
Jr. Member
**

เบื่อเพื่อนข้างบ้าน

« ตอบ #4 เมื่อ: 05-01-2008, 17:48:55 »

1วันผ่านไปพี่จีเอ็มก็ไม่มาตอบเซงรีบหน่อยเถอะ Angry Angry Angry Angry Angry Angry
ธีรพงศ์ กมลภุส
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05-01-2008, 18:38:16 »

เซ็งแล้วน้า  แก้ซะทีสิง้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ  Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #6 เมื่อ: 06-01-2008, 12:43:59 »

แฟนผมบอกว่า  ขอตังซักสองแสน  จะเอาไปรีสเตตัสคับผม

เล่นวิซาด สาย agi + str ไปเลย  เพราะว่าขี้เกียจไปรีอาชีพ แล้วเดินในป่าเอลฟ์ไปอัพสกิล   Evil

Drago(เซฟนรก)/DragonSlayer(สวรรค์)
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 06-01-2008, 21:35:24 »

วุ้นเถื่อนมีเอาไว้ เวลาที่จะเอาไว้ทดสอบ เมพใหม่ ๆจ้า หรือของที่แบบว่าโกง ๆ เอาไว้เรียกให้เด็กมาเล่นเซิฟเวอร์นี้กัน ส่วนนรก ต่ออาจจะไม่รีบ่อยก็เป็นได้ แต่ผมว่ามันแยกกับนรก แล้วมันคุ้มดีนะได้ โซลตั้ง 3 ที่ สวรรค์ นรก และก็เซิฟเถื่อนใช้ของคุ้มเลยครับงานนี้
ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

« ตอบ #8 เมื่อ: 06-01-2008, 23:07:58 »

รอกันอีกนิดส์นะครับ เดี๋ยววันจันทร์ ทีมงานก็มาตรวจสอบแล้ว (เสาร์-อาทิตย์ หยุด  Sad)

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
ป้าย:
หน้า: [1]