GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สามารถเลื่อนแถบบาร์ด้านข้างได้ด้วย ลูกกลิ้งเม้าส์  (อ่าน 573 ครั้ง)
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

อยากให้สามารถเลื่อนแถบบาร์ด้านข้างได้ด้วย ลูกกลิ้งเม้าส์
« เมื่อ: 05-01-2008, 00:20:02 »

มันไม่จำเป็นอะไรมากมายหรอกคับ แต่่ว่ามันจะสะดวกมากมายเวลาดูของต่างๆอ่ะคับ Cry

ยังไงก้อช่วยทำให้หน่อยก้อดีนะคับ  เป็นพระคุณอย่างสูง Smiley

ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

Re: อยากให้สามารถเลื่อนแถบบาร์ด้านข้างได้ด้วย ลูกกลิ้งเม้าส์
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-01-2008, 16:31:09 »

เคยมีคนเสนอแล้วเหมือนกันครับ แล้วสักพักก็ตกไปอย่างน่าเศร้า  Cry

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
ป้าย:
หน้า: [1]