GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: VIP ของผมมันใช้ไม่ได้แล้ว  (อ่าน 365 ครั้ง)
Dogbabe_KIng
Jr. Member
**

อิจฉาแฟนคนอื่นโว้ย

VIP ของผมมันใช้ไม่ได้แล้ว
« เมื่อ: 03-01-2008, 05:49:57 »

เติมไป89 ได้ 33วัน แต่เล่นไปวันเดียว เมื่อวานคือ วันที่2 ตอนที่กิจกรรมเด้ง เซิบหลุด(ตอน1ทุ่มหรือ2ทุ่มไม่แน่ใจ) ผมเล่ยตั้งขายของไว้ พอกลับมาเล่น ไหงไม่คูณ ความสามารถของVIPใช้ไม่ได้ แต่บัฟVIPยังอยู่ Evil และตอนเข้าเลือกตัวละครก็ยังขึ้นคุณเป็นVIPจนถึง 3 กุมภาพันธ์ แต่ความสามารถไม่มีอ่ะ แก้ทีครับ
ID: dogbabe

Lamb Of God สุดยอดดด~~~

มันก็จริงๆ เล้ย~~~
Dogbabe_KIng
Jr. Member
**

อิจฉาแฟนคนอื่นโว้ย

Re: VIP ของผมมันใช้ไม่ได้แล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-01-2008, 06:07:57 »

ไม่คูณ2 อย่างเดียวม้างน่ะ(ไม่แน่ใจ) แก้ไวๆน่ะครับ จะไปเก็บเลเวลต่อครับ Huh?

Lamb Of God สุดยอดดด~~~

มันก็จริงๆ เล้ย~~~
D.
Full Member

~‘•’[Red Machine]‘•’~

« ตอบ #2 เมื่อ: 03-01-2008, 07:29:50 »

มัน *2 ถึงแค่วันที่ 2 มกราคม ไม่ใช่หรอคับ
ผมตื่นมา งงเหมือนกัน  นึกขึ้นได้มันหมดโปรโมชั่นแล้ว Shocked

//ป.ล. อยากให้*2อีก  กะลังเก็บเวลมันๆเลยคับ  ตอนนี้ขึ้นช้า ไม่ค่อยอยากเก็บเลยอ่ะ

“Imagination is more important than knowledge. For knowledge is limited to all we now know and understand, while imagination embraces the entire world, and all there ever will be to know and understand.” -Albert Einstein
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-01-2008, 10:30:36 »

คูณ 2 มีถึงวันที่ 2 มค. นะคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]