GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จะทราบได้อย่างไรว่า เงินที่เติม กลายเป็นวัน/เงินโซลเรียบร้อยแล้ว  (อ่าน 182 ครั้ง)
ProfBellWC
บุคคลทั่วไป
จะทราบได้อย่างไรว่า เงินที่เติม กลายเป็นวัน/เงินโซลเรียบร้อยแล้ว
« เมื่อ: 02-01-2008, 22:21:15 »

จะทราบได้อย่างไรว่า เงินที่เติม กลายเป็นวัน/เงินโซลเรียบร้อยแล้ว ตามนี้เลยครับ อยากทราบ

พอดีของผมหน้าจอจะมีบอกว่า VIP ด้วยน่ะครับ เลยอยากทราบว่าเติมวันแล้ว จะดูตรงไหน
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: จะทราบได้อย่างไรว่า เงินที่เติม กลายเป็นวัน/เงินโซลเรียบร้อยแล้ว
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-01-2008, 11:15:39 »

เวลาที่เราจะเติมเงินจะมีข้อความให้เลือกว่าจะเติมเงินหรือเติมวัน ซึ่งถ้าจะได้ป็น vip ต้องเป็นการเติมวันเท่านั้นนะคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]