GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีระบบการแสดงผลอาวุธ 1มือและ 2 มือที่ดีกว่านี้  (อ่าน 380 ครั้ง)
illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
อยากให้มีระบบการแสดงผลอาวุธ 1มือและ 2 มือที่ดีกว่านี้
« เมื่อ: 01-01-2008, 21:05:15 »

ขอให้แก้ตรงสเตตัสครับ ให้โชว์พลังโจมตีทั้งสองมือเลยสำหรับคลาสที่ใช้อาวุธคู่ ส่วนคลาสอื่นก็ให้ขีด - ไว้
เช่น เบลดคู่ พลังโจมตีขวา 1xx - 2xx
               พลังโจมตีซ้าย 1xx - 2xx
     ไฟเตอร์ พลังโจมตีขวา 1xx - 2xx
                พลังโจมตีซ้าย  - (ขีดคั่นไว้)

----------------------------------------------------------------------------------------------

อีกส่วนหนึ่ง ผมเห็นคนใช้กระบี่แล้วกระบี่ตอนแทงมันไม่แสดงขึ้น กลายเป็นหมัดแทน

แล้วก็ขอความกรุณาแก้ท่าจรดอาวุธด้วยครับ อาวุธคู่ผมเห็นตอนตั้งท่าสู้มันถือมือเดียวอ่ะครับ แต่ตอนฟันถึงจะออกเห็นเป็นสองมือ ส่วนดาบใหญ่กับขวานศึก(Battle Axe) ก็ถือสองมือเพราะอาวุธพวกนี้เป็นอาวุธหนัก ในชีวิตจริงไม่มีทางถือมือเดียวหรอกครับ เพื่อความสมจริง พิจารณาด้วยครับ
บุคคลทั่วไป
Re: อยากให้มีระบบการแสดงผลอาวุธ 2 มือที่ดีกว่านี้
« ตอบ #1 เมื่อ: 12-01-2008, 12:40:34 »

ช่วยหน่อยนะครับ ท่านทีมงาน ไม่่ต้องรีบก็ได้ หลังบทที่5มาก็ได้ ผมรอได้ แต่ถ้าไวหน่อยก็ดี
บุคคลทั่วไป
Re: อยากให้มีระบบการแสดงผลอาวุธ 1มือและ 2 มือที่ดีกว่านี้
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-01-2008, 12:53:37 »

ช่วยขุดหน่อยนะครับ
ป้าย:
หน้า: [1]