GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พอแล้วเบื่อเกมนี้แล้วค้างทั้งไอดีไม่เล่นจะดีกว่า  (อ่าน 292 ครั้ง)
บาสคุง
บุคคลทั่วไป
พอแล้วเบื่อเกมนี้แล้วค้างทั้งไอดีไม่เล่นจะดีกว่า
« เมื่อ: 01-01-2008, 19:10:01 »

Angry Angry Angry Angry Angry Angryค้างทั้งไอดีแล้วใครจะไปเล่นได้  Angry Angry Angry Angry Angry
 Angry Angry Angryแก้ไขด่วนผมยังอยากเล่นอยู่เหมือนกันแต่เจอปัญหาแบบนี้ผมหมดอาลมเล่นแล้วนะคับ Angry Angry Angry Angry
 Wink Wink Wink Wink Winkแก้ไขด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน Sad Sad Sad Sad Sad Sad
cless_lnw_of_allswordman
Newbie
*

Re: พอแล้วเบื่อเกมนี้แล้วค้างทั้งไอดีไม่เล่นจะดีกว่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-01-2008, 19:23:38 »

เจอเหมือนกันเหรอแต่อย่าเลิกเลย ผมก็เซ็งเหมือนกันเดินกระตุกกระตัก

ป.ล.อยากให้มีการล็อกเป้าสำหรับสกิลของสายแคสเตอร์ด้วยอ่ะ
~<<<PlamaN>>>~
Sr. Member

<<<เกรียนที่ใจ ใช่ศีรษะ>>>

Re: พอแล้วเบื่อเกมนี้แล้วค้างทั้งไอดีไม่เล่นจะดีกว่า
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-01-2008, 19:28:32 »

ไอดีไรครับ โพสไว้ด้วย

ป้าย:
หน้า: [1]