GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยออกแบบความคิดอะไรฮาๆกันไหม  (อ่าน 345 ครั้ง)
Dogbabe_KIng
Jr. Member
**

อิจฉาแฟนคนอื่นโว้ย

มาช่วยออกแบบความคิดอะไรฮาๆกันไหม
« เมื่อ: 31-12-2007, 06:00:42 »

-อย่างแรกเลย มันมีปัญหาผู้เล่นบางคนยังชอบฟลัดเรียกร้องความสนใจ ควรมีการปรับให้กดส่งขอความได้แค่2วิต่อการส่ง1คร้ง ไม่งั้นฟลัดกระจาย ผมเสนอว่าถ้าผู้เล่นคนใดฟลัด ให้แบนชั่วคราว เป็นแบบห้ามพูดและใช้สกิน และเปลื่ยนทรงผมให้เป็นหัวเกรียนแทน 555 laugh มันจะได้อายเวลาเดินไปไหน555 ประมานว่าติดแบนหัวเกรียน อารายประมานนี้ กร๊ากๆๆๆ ถ้าใครโดนหนักๆให้เปลื่ยนชุดเป็นเด็กนักเรียนเลย 555 (สงสัย อาจจะจะมีคนเดินหัวเกรียนเป็นแถวแน่เลย555)

Lamb Of God สุดยอดดด~~~

มันก็จริงๆ เล้ย~~~
Jr. Member
**

Re: มาช่วยออกแบบความคิดอะไรฮาๆกันไหม
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-12-2007, 06:04:14 »

-ในเมื่อวุ้นของเราไม่เด้นสักเท่าไหร่ ผมเสนอให้ทำบอสวุ้นสามช่ามาเฟีย วุ้มหม่า วุ้นเท่ง วุ้นโหน่ง เลย เป็นบอสวุ้นตัวใหม่คงจะฮาดี  laugh

illuminatiX2
บุคคลทั่วไป
Re: มาช่วยออกแบบความคิดอะไรฮาๆกันไหม
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-12-2007, 11:36:18 »

เหอะๆ ผมเคยเสนอไปแล้วแต่ไม่ค่อยมีคนอ่านเลย พูดได้กี่ครั้งต่อวิประมาณนี้น่ะครับแต่หัวเกรียนนี่แล้วตัวละครหญิงจะให้เป็นทรงอะไรครับ เอาแบบโรงเรียนรัฐบาลดีมั้ย
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-01-2008, 05:30:07 »

ทรงผู้หญิง ก็สั้นๆไปเลย555 แล้วก็ขึ้นที่หัวให้รู้ว่า ."เกรียน"

ป้าย:
หน้า: [1]