GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดีผมติดบัคคับ  (อ่าน 187 ครั้ง)
บาส poooo คับ
บุคคลทั่วไป
ไอดีผมติดบัคคับ
« เมื่อ: 29-12-2007, 10:52:18 »

Angry Angry Angry Angryคือเมื่อไม่นานมานี้เน็ตผมหลุด
 Wink Wink Wink Winkแล้วพอต่อเน็ตเสร็จผมก็เข้าเกมมาเล่นแล้วเกมก็บอกว่า
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shockedไอดีของคุณกำลังออนไลน์อยู่ไม่สามารถเข้าใช้งานได้ Shocked Shocked Shocked Shocked
ซึ่งแล้วผมรับไม่ได้ผมกดเข้าเกมรายรอบแต่ก็เข้าไม่ได้จิงๆคับ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry
 Sad Sad Sad Sad Sadช่วยแก้ไขด่วนคับพี่ๆทีมงานและจีเอ็มอาสาทุกท่าน Cry Cry Cry Cry Cry
belle
Asura Administrator
Sr. Member
*

Re: ไอดีผมติดบัคคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 02-01-2008, 11:16:59 »

ทีหลังถ้าเน๊ตหลุดต้องรอสักครู่เพื่อทำการเข้าใหม่นะคะ เพราะบางทีระบบค้างต้องใจเย็นๆและหน่อยนะคะ

mokka mokka มาแล้วจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]