GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีการฝากของเช่าทุกชนิด  (อ่าน 240 ครั้ง)
Master-G
Jr. Member
**

อยากให้มีการฝากของเช่าทุกชนิด
« เมื่อ: 28-12-2007, 10:07:39 »

Sad คืออยากให้มันฝากได้หมดทุกอย่างอ่ะนะ  Huh? คือพี่ลองคิดดูถ้าเราซื้อของมาเราก็อยากใช้ให้มันคุ้มใช่มะ  Evil แต่ถ้าซื้อมาใช้อยู่ตัวเดียวมันจะคุ้มเหรอ....ใช่มะ ใช่ คือคนเล่นส่วนมากก็เด็กๆอ่ะมีตังน้อย  Evil พี่น่าจะทำให้ใช้ได้เฉพาะไอดีนั้นๆแต่ทุกตัวอ่ะผมว่ามันจะเวิร์คมากมาย  รัก ยังไงพวกพี่ๆก็ลองเอาไปพิจารณาดูและกันนะๆๆ laugh ไปหล่ะ  Cool

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: อยากให้มีการฝากของเช่าทุกชนิด
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-12-2007, 11:04:06 »

อ้างจาก: ภัทร มามีเกตุ ที่ 28-12-2007, 10:07:39
Sad คืออยากให้มันฝากได้หมดทุกอย่างอ่ะนะ  Huh? คือพี่ลองคิดดูถ้าเราซื้อของมาเราก็อยากใช้ให้มันคุ้มใช่มะ  Evil แต่ถ้าซื้อมาใช้อยู่ตัวเดียวมันจะคุ้มเหรอ....ใช่มะ ใช่ คือคนเล่นส่วนมากก็เด็กๆอ่ะมีตังน้อย  Evil พี่น่าจะทำให้ใช้ได้เฉพาะไอดีนั้นๆแต่ทุกตัวอ่ะผมว่ามันจะเวิร์คมากมาย  รัก ยังไงพวกพี่ๆก็ลองเอาไปพิจารณาดูและกันนะๆๆ laugh ไปหล่ะ  Cool
เราเคยถามีมงานแล้วจ้า ทีมงานบอกว่าของเช่าไม่สามารถฝากได้จริงๆจ้า เพราะถ้าของเช่าฝากได้มันจะเกิดบั๊คหนึ่งจ้า เป้นบั๊คที่แรงพอดูจ้า ทีมงานเค้าเลยไม่สามารถให้แบบเช่าฝากได้
ป้าย:
หน้า: [1]