GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: < Brain Tust > ไขรหัสลับ พิชิตหอคอยแห่งปัญญา~  (อ่าน 1142 ครั้ง)
SHo_Mon
Newbie
*

< Brain Tust > ไขรหัสลับ พิชิตหอคอยแห่งปัญญา~
« เมื่อ: 28-12-2007, 00:27:19 »

รูป preview ครับ
--------
เป็นเกมไขปริศนา ที่ ต้องหาพาสเวิร์ดมาใส่ให้ถูกต้อง จึงจะไปด่านต่อไปได้ ซึ่ง พาสเวิร์ด จะได้จากคำใบ้ที่มีให้ครับ (ใครที่เคยเล่นพวก god tower น่าจะเล่นเป็นนะครับ)
----------------------
เป็นโปรเจ็คเกมที่ผมทำขึ้นมาเองคนเดียว ซึ่ง เป็น version Demo ครับ จึงมีด่านให้เล่นแค่ 5 ด่าน
ซึ่ง ผมทำมาให้ลองเล่นกันก่อนอ่ะครับ

ทำขึ้นในนาม D.T Studio (Dream True Studio) ซึ่ง เป็นสตูดิโอที่ผมตั้งขึ้นมาเอง

เป็นเกมที่พัฒนาขึ้นจากโปรแกรม Game Maker ครับ

ลิ้งค์ดาวโหลด

-----------
ถ้าใครสนใจโปรแกรม Game Maker เข้ามาพูดคุยกันได้ที่
http://gmstudio.forumgogo.com
ได้นะครับ

สุดท้ายนี้ ดีหรือไม่ดียังไง
หรือ ต้องการพูดคุยถึงเทคนิค วิธีผ่านด่าน หรือต้องการตัวช่วย พูดคุยกันได้ในนี้เลยนะครับ ^ ^
(ใบ้ได้ แต่ห้ามเฉลยหมด ถ้าจะเฉลยกัน pm ละกันครับ)

ขอบคุณครับ

ps.ใครโหลดไปลองแล้ว ขอคอมเม้นนิดนะครับ

ps2. รับสมัครคน มาร่วมสร้างหอคอยแห่งปัญญา Brain Tust ครับ  ใครสนใจ PM มาคุยกันได้ครับ (ผมทำคนเดียว จะตันเรื่องโจทย์น่ะสิ - -a)
ไม่มีค่าจ้าง ไม่มีอะไรทั้งสิ้น ทำด้วยใจนะครับ ^ ^ อ้อ ถ้าร่วมทำกับผม ถือว่า ทำในนาม D.T Studio นะครับ (เครดิต จะขึ้นเมื่อเคลียทุกด่านจบ)
ป้าย:
หน้า: [1]