GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ช่องสกิลการงานเพิ่มเหมือนช่องตัวละคร  (อ่าน 209 ครั้ง)
มารุต สายสีนพคุณ
Newbie
*

อยากได้ช่องสกิลการงานเพิ่มเหมือนช่องตัวละคร
« เมื่อ: 24-12-2007, 02:59:35 »

ผมอยากให้มีช่องสกิลการงานแบบเงินโซลขายครับ เอาแบบไม่แพงมากเพื่อความนิยม เอาแบบเป็นโพชั่นกดแล้วได้ช่องสกิลเพิ่มก็ใช้ง่ายดี
ยิ่งจะมีการงานขั้นแปรรูปเข้ามาด้วยยิ่งต้องการช่องสกิลนี้มากขึ้น แบบว่าเสียดายสกิลเดิมแต่อยากได้สกิลใหม่ด้วย
ใครมีความคิดเห็นประการใดช่วยกันโพสช่วยกันตอบนะครับ โพสตอบเยอะๆจะได้มีแรงพลักดันให้เกิดจริง
ป้าย:
หน้า: [1]