GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าน้ำยาเพิ่ม mp น่าจะลดราคา(โซล))ลงหน่อยเพราะใช้บ่อยมาก ๆๆๆๆ  (อ่าน 235 ครั้ง)
ไตรวิทย์ แสนคำวินิจ
Newbie
*

ผมว่าน้ำยาเพิ่ม mp น่าจะลดราคา(โซล))ลงหน่อยเพราะใช้บ่อยมาก ๆๆๆๆ
« เมื่อ: 22-12-2007, 09:52:05 »

วันหนึ่งใช้หลายสิบอันอะคับ  อันละบาท  มันก็หลายบาทมาก ใช้บ่อยก็เปลืองตัง ไม่ใช้ก็ ช้ามาก  วิซาด ก็ไม่มีใครมาตี้ด้วย จิง ๆ แล้วเกมเมอรไทย 80 % ชอบฉายเดี่ยวนะครับ ไม่ค่อยชอบตี้กันเท่าไหร่ อยากให้ทีมงานลดราคา mp ให้ซัก 100 โซล ได้ยาซัก 10 อัน รับรอง mp ขาดตลาดแน่นอนครับ
ป้าย:
หน้า: [1]