GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: วาระแห่งชาติ (เรื่องการลาก)  (อ่าน 672 ครั้ง)
PonDl3aSiC
Newbie
*

Re: วาระแห่งชาติ (เรื่องการลาก)
« ตอบ #15 เมื่อ: 06-01-2008, 16:41:02 »

เอาแบบี้ดีกว่าไหม

ลากได้เหมือนเดิม แต่ ถ้าลากเกิน9ตัว Def+Fleeของผุ้เล่นจะโดนหาร2 จัดไปเลยว่าไคจะอยู่ไคจะไป

ส่วนวิสาด ที่ว่าลากเทพเกินก้จัด มอนยิงไกลให้ยิงขี้แตกไปเลย เช่น พลธนูไอเข้ เป็นต้น

จบไหม Huh? Huh? Huh? Huh?
ลูกหนู กระต่ายเด็ก
Jr. Member
**

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

Re: วาระแห่งชาติ (เรื่องการลาก)
« ตอบ #16 เมื่อ: 08-01-2008, 17:08:54 »

อ้างจาก: PonDl3aSiC ที่ 06-01-2008, 16:41:02
เอาแบบี้ดีกว่าไหม

ลากได้เหมือนเดิม แต่ ถ้าลากเกิน9ตัว Def+Fleeของผุ้เล่นจะโดนหาร2 จัดไปเลยว่าไคจะอยู่ไคจะไป

ส่วนวิสาด ที่ว่าลากเทพเกินก้จัด มอนยิงไกลให้ยิงขี้แตกไปเลย เช่น พลธนูไอเข้ เป็นต้น

จบไหม Huh? Huh? Huh? Huh?

ขอโทษครับ ปกติ ลากเกินกว่า 4-5 ตัว  มันก็ลดแล้วน่ะ แต่มันไม่ใช่ปัญหา เพราะเลือดเยอะ และยาดี  Evil

กระต่ายเด็ก ไม่ใช่กระต่ายแคระ

เราไม่สนับสนุน การซื้อขายลูกกระต่าย (ในรูปพันธ์ Netherland Dwarf.. กระต่ายแคระครับ)
คuxล่o llห่Jกาโป่elSuเจoร์
Jr. Member
**

« ตอบ #17 เมื่อ: 08-01-2008, 18:54:44 »

ขอเสนอ!!!
ปรับมอนในดันเจี้ยนสุสาน และวีไอพีหรือดันเจี้ยนอื่นๆ  ให้เปนแบบดันผลึกเหมือนตอนบทที่3 เพื่อจาได้แบ่งมอนกานทั่วถึงและส่งเสริมการไปเปงปาตี้ด้วยคับ(ไคเล่นตอนบทที่3จารู้ดีว่ามอนในดันผลึกเปงแบบไหน)  เอาไปพิจารณาด้วยนะคับ
 Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

คนหล่อ  ไร้ลักษณ์
ป้าย:
หน้า: 1 [2]