GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องธาตุของอาวุธ  (อ่าน 177 ครั้ง)
ผู้สวดวิงวอน ~ แห่งอาโปบิส ~
Jr. Member
**

เรื่องธาตุของอาวุธ
« เมื่อ: 20-12-2007, 14:53:48 »

Smiley ผมอยากเสนอให้มีการชุบธาตุของอาวุธได้อ่ะครับโดยให้อาชีพทีเป็นสายตรงมีสกิล
ทำนองนี้หรือมี NPC ที่ทำการเพิ่มธาตุให้อาวุธได้ครับ(ไม่แน่ใจว่าเกมอื่นมีเปล่าถ้ามีก้ไม่ต้องทำครับ)
เอาแบบที่ + การโจมตีตามธาตตามระดับของอาวุธที่นำมาชุบครับถ้าให้ดีขอแบบนักเวทย์ธาตุต่างๆมีสกิลชุบตามธาตุครับ
คล้ายๆเทวะศาสตราของคริลิกครับแต่เอาแบบติดไปเลยไม่ได้ช่วงคราวครับ  Smiley

เราได้เลือกทางเดินแห่งแสงแล้ว เราจะสู้จนกว่าจะี่ทุกคนยอมรับ
และต้องการแสงของพวกเรา
ป้าย:
หน้า: [1]