GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคคับ  (อ่าน 410 ครั้ง)
กูลภักดิ์ แสนชนะ
Hero Member

ไม่เคยไม่กล้า ก้มหน้าไม่เป็น

บัคคับ
« เมื่อ: 17-12-2007, 18:27:20 »

ผมตายกลับมาที่เรดคลิฟ
แระกะลังฮิลตัวเองอยู่นั้นจู้ๆ
หน้าจอผมก็วาปไปที่ชายหาดได้ไงม่ะรู้
โชคดีที่มีวาปกลับเรยรอดตัวไป(ยังไงก็ตรวจสอบด้วยดีก่าคับ)

วาปไปเปงแบบนี้อ่ะ(ไม่เหงตัวซะด้วย)

อาริงกิ๊งกิ๊ง
Asura Special
Hero Member

Re: บัคคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-12-2007, 18:38:02 »

อ้างจาก: ลูกเป็ดพันธุ์เสือ ที่ 17-12-2007, 18:27:20
ผมตายกลับมาที่เรดคลิฟ
แระกะลังฮิลตัวเองอยู่นั้นจู้ๆ
หน้าจอผมก็วาปไปที่ชายหาดได้ไงม่ะรู้
โชคดีที่มีวาปกลับเรยรอดตัวไป(ยังไงก็ตรวจสอบด้วยดีก่าคับ)

วาปไปเปงแบบนี้อ่ะ(ไม่เหงตัวซะด้วย)

ประกี้ก็เจอคน เค้าไม่ได้พกใบวาปมา เลยซิบมาขอให้ไปช่วย^^ เลยไปพาออกมาแล้ว
ของคนนั้นเค้าเกิดมาแล้วไปโผล่ที่ทะเลTT
แต่ของเรา เซิฟสวรรค
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

« ตอบ #2 เมื่อ: 20-12-2007, 11:19:21 »

ขอข้อมูลหน่อยคับว่า ใช้ skill อะไรระดับอะไร และกดรัวๆหรือไม่กดอะคับ เพราะจะได้รู้สาเหตคับTT

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
Itsume
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-12-2007, 10:51:14 »

อ้างจาก: Itsume ที่ 16-11-2007, 20:48:52

ก็คือว่า   จริงๆเจอมาหายครั้งแล้วแหละ
ตอนแรกไม่คิดว่าเป็นบัค แต่ครั้งนี้  บัคแน่ๆๆ
เกิดขึ้นกลับเมืองเรดคลิฟอ่านะ
คือว่า   เวลาตายเนี่ย พอเกิดปุ๊ป แล้วฮีลตัวเองปั๊บ

มันจะเกิดอาการค้างประมาณ 0.5วิ (มั้ง)
แล้วอยู่ดีๆก็เปลี่ยนจุดยืนของเราซะงั้น    ทุกครั้งจะมาอยู่ตรงชายหาด

ก็ไม่คิดอะไร คิดว่า น่าจะเป็นปัญหาที่คอมเรา

แต่ทีนี้  หนักกว่าที่ผ่านมา  TT TT

ตอนนี้มันดันมาอยู่ตรงน้ำ ทำให้เดินไปไหนไม่ได้เลยยย~!!   Shocked

รบกวนจีเอ็มช่วยตรวจสอบด่าฃวนน่อ~ Cry

ก็อันนี้แหละ ปัญหาเดียวกันเลย  เคยตั้งไปแล้วอ่า แต่จีเอ็มไม่สนใจเลย TT TT  (<< อันนี้ก่อนรี)
ป้าย:
หน้า: [1]