GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เวปบอด มี Relax งะ  (อ่าน 167 ครั้ง)
พงศกร ฤทธิเดช
Newbie
*

เดี่ยวก็รู้ "หมู่" หรือ "จ่า"

อยากให้เวปบอด มี Relax งะ
« เมื่อ: 16-12-2007, 16:02:54 »

เพราะ ผมก็เปนคนนึ่งที่ชอบเล่นเวปบอด

แล้วส่วนมาก ผมจะสิงสถิต อยู่ใน Relax เพราะมันเปนหมวดที่(ปั้มได้)สบายๆ <<<หุหุ

ไม่เครียด คุยกัน ขำๆ เอาเรื่องตลกมากเล่าป่าว เอาคลิป ฮา มาลงมั้ง

ผมว่าคงไม่ยากเกินไปใช่มะ เพราะผมเคยทำเวปบอดอยุ่ แค่ เพื่อมาอีก 1 ห้อง นิ

รบกวนด้วยงับ

ขอบคุณ จ้า

จงไปให้ถึงดวงจันทร์ ถึงเราไปไม่ถึงดวงจันทร์ เราก็อยู่ถามกลางดวงดาว สู้เค้า ทาเคชิ
ป้าย:
หน้า: [1]