GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามเกียวกับการซื้อสินค้ากับ เช่า สินค้าเงินโซลครับ  (อ่าน 200 ครั้ง)
Zeekky
Jr. Member
**

คำถามเกียวกับการซื้อสินค้ากับ เช่า สินค้าเงินโซลครับ
« เมื่อ: 14-12-2007, 22:36:05 »

เนื่องจากไม่ได้เล่นมานาน เห็นมีระบบเช่าเพิ่มขึ้นมาเลยงง  Huh?
เช่น น้ำยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า) อันล่ะ 1500 โซล
กับยาเรียนรู้เร็วมาก ที่เอาไว้เช่า (7วัน) อันล่ะ 9999 โซล คือใช้ได้ตั้งแต่เด็กยันผู้เฒ่า 7 วันเลยรึป่าวครับ
ยาซูปเปอร์ฮึด เช่า 7 วัน แต่ เห็นเขียนว่า ครั้งล่ะ 30 นาที นี่ กดใช้ได้เรื่อย ก่อน หมดได้รึยังไงครับ
หรือต้องรอ 30 นาทีเว้น 30 นาทีแล้วใช้ใหม่รึยังไง
สุดท้ายอยากให้มีการซื้อ บัตรเป็นสมาชิก vip ด้วยครับ เติมเงินไปไม่รู้ว่ามี vip จะเข้าแต่ไม่อยากเติมเงินใหม่
(เติมไปแยะ) -*-

Wink SadHuh? ไม่ woon ใช่ laugh รัก

-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: คำถามเกียวกับการซื้อสินค้ากับ เช่า สินค้าเงินโซลครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-12-2007, 15:44:38 »

อ้างจาก: Zeekky ที่ 14-12-2007, 22:36:05
เนื่องจากไม่ได้เล่นมานาน เห็นมีระบบเช่าเพิ่มขึ้นมาเลยงง  Huh?
เช่น น้ำยาเรียนรู้เร็ว(ผู้เฒ่า) อันล่ะ 1500 โซล
กับยาเรียนรู้เร็วมาก ที่เอาไว้เช่า (7วัน) อันล่ะ 9999 โซล คือใช้ได้ตั้งแต่เด็กยันผู้เฒ่า 7 วันเลยรึป่าวครับ
ยาซูปเปอร์ฮึด เช่า 7 วัน แต่ เห็นเขียนว่า ครั้งล่ะ 30 นาที นี่ กดใช้ได้เรื่อย ก่อน หมดได้รึยังไงครับ
หรือต้องรอ 30 นาทีเว้น 30 นาทีแล้วใช้ใหม่รึยังไง
สุดท้ายอยากให้มีการซื้อ บัตรเป็นสมาชิก vip ด้วยครับ เติมเงินไปไม่รู้ว่ามี vip จะเข้าแต่ไม่อยากเติมเงินใหม่
(เติมไปแยะ) -*-

Wink SadHuh? ไม่ woon ใช่ laugh รัก
ยาเรียนรู้เร็วมาก ใช้ได้ทุก level คับ
ยาซูปเปอร์ฮึด เช่า 7 วัน พิม /rent ใช้เช็คคับ เวลาหมดจะหายไปคับ ตอนที่เวลายังเหลือกดใช้ได้เรื่อยๆคับ แต่ถ้าซื้อมาใหม่จะเป็นการเพิ่มเวลาคับ
ส่วนเรื่องสุดท้ายคือว่า vip และเวลาของเมื่อก่อนคืออันเดียวกันคับ ถ้ามีเวลาอยู่สมัยก่อน หมายถึง vip ในตอนนี้คับ

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
ป้าย:
หน้า: [1]