GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้ามาดูทีครับ ผมว่าสำคัญ น่ะ ตอนเข้าวาบน่ะ  (อ่าน 246 ครั้ง)
ปิยณัฐ เทพพันทา
Newbie
*

เข้ามาดูทีครับ ผมว่าสำคัญ น่ะ ตอนเข้าวาบน่ะ
« เมื่อ: 10-12-2007, 13:57:52 »

ตอนเข้าวาบไปแมบที่มันโหดๆ งี้อ่ะครับ เวลาเข้าวาบไปเกิดมาก้อตายแล้ว น่าจะมีเกราะ คุ้มครอง สัก 10 วิ ไม่ก้อ 5 วิก้อได้น่ะครับ
เซงมากอ่ะครับเวลาเกิดมายังไม่ได้ทำไรก้อตา่ยแล้วอ่ะ เสียเวลามากมาย ผม ว่าเรื่องนี้สำคัญน่ะครับ
 Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry
lบa๑มๅส
Newbie
*

Re: เข้ามาดูทีครับ ผมว่าสำคัญ น่ะ ตอนเข้าวาบน่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-12-2007, 15:33:33 »

ผมว่าน่าจะให้มอนมันมีดีเลย์หน่อยนะครับ
แบบที่เวลามอนตีคนตายแล้วมันจะมีดีเลย์ซักพักก่อนหันมาทางเราอะครับ

ป้าย:
หน้า: [1]