GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข้อมูลเรื่องบัคและต้นกำเนิดของปัญหาครับ  (อ่าน 223 ครั้ง)
JASPAL
Jr. Member
**

แจ้งข้อมูลเรื่องบัคและต้นกำเนิดของปัญหาครับ
« เมื่อ: 08-12-2007, 14:36:15 »

ผมได้ทดลองจนทราบได้ว่าทุกๆครั้งที่มีการลากเกิน 30+ โดยวิทเป็นคนลาก พอมอนวิ่งผ่านไฟของเรา (มอนต้องติดไฟด้วย) ก็เริ่มเกิดอาการค้าง ตอนแรกคิดว่าเป็นที่เราคนเดียว แต่เมื่อซิบถามเพื่อนว่าเมื่อสักครู่เกิดอาการค้างหรือแลคมั่งไหม ก็ได้รับทราบว่าอาการเหมือนกัน ซึ่งผมก็ได้ทำการทดลองหลายครั้งจนแน่ใจว่า น่าจะมีปัญหาตรงจุดนี้ ยังไงทางจีเอมช่วยรับทราบและดำเนินการหาทางที่ win win ในการแก้ไขด้วยละกันครับ
จึงแจ้งมาเพื่อนทราบ
ป้าย:
หน้า: [1]