GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม ID เกมผมใช้เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ  (อ่าน 299 ครั้ง)
saranghae
บุคคลทั่วไป
ทำไม ID เกมผมใช้เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 07-12-2007, 21:58:20 »

Huh? เล่นมาตั้งนานแต่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด พอเข้ามาก็เปิดดูแต่แบบทั่วไป พอจะเข้าเฉพาะสมาชิก
ก็เข้าไม่ได้ ระบบบอกว่ารหัสผ่านไม่ถูกต้องทั้งที่ก็เข้าเกมได้
หรือว่าต้องสมัครใหม่เฉพาะใช้กับบอร์ดครับไม่แน่ใจ
รบกวนด้วยครับ
ID tianshi
ผู้สวดวิงวอน ~ แห่งอาโปบิส ~
Jr. Member
**

Re: ทำไม ID เกมผมใช้เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-12-2007, 22:04:42 »

Smiley เข้าได้แล้วน่ะครับ คือลองขอเมลเพื่อเปลี่ยนรห้สใหม่
และก็ตั้งรหัสเดิม ลองเข้าดูก็เข้าได้แล้วครับ
ขอบคุณทุกกำลังใจครับ

เราได้เลือกทางเดินแห่งแสงแล้ว เราจะสู้จนกว่าจะี่ทุกคนยอมรับ
และต้องการแสงของพวกเรา
ป้าย:
หน้า: [1]